ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ข้าวกับเบ็นหมาสุด LOVE

เริ่มโดย ข้าวหอมอร่อยนะคะ, มีนาคม 17, 2020, 08:01:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ข้าวหอมอร่อยนะคะ

สวัสดีค่ะทุกคนเรา ข้าว นะสิงอยู่ในเว็บนี้มาซักพักแล้วแต่ไม่มีโอกาสได้เอาเรื่องของตัวเองมาลงเพราะข้าวกลัวถ้าคนอื่นได้อ่านเค้าจะมองว่าข้าวโรคจิตไปรึเปล่า? แต่ก็ช่างมันแล้วล่ะค่ะเพราะตอนนี้ข้าวคันมือคันปากอย่างเล่ามากๆ

ขอแนะนำตัวอย่างเป็นทางการก่อนเราชื่อ ข้าว ตอนนี้อายุ 19 เรียนอยู่ ม.ช ปี 2 แต่ขอไม่บอกนะว่าเรียนคณะอะไร ซึ่งตัวข้าวอะจัดได้ว่าเป็นคนหน้าตาดีใช้ได้อยู่นะ

แล้วเรื่องที่ข้าวจะเอามาเล่าเนี่ยเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นกับตัวข้าวแล้วก็หมาของข้าวค่ะ

คือที่บ้านข้าวอะเลี้ยงหมาเอาไว้ตัวหนึ่งชื่อ เบ็น เป็นหมาพันธุ์ไซบีเรียน ฮัสกี้แต่เหมือนจะผสมพันธุ์อลาสกัน มาลามิวท์อยู่หน่อยๆเพราะตัวมันใหญ่มากถ้าเทียบกับไซบีเรียนตัวอื่นที่ข้าวเคยเห็น

ซึ่งข้าวรักเบ็นมากค่ะ คือมันน่ารักอะตัวก็ใหญ่ขนก็หนาแถมยังมีนิสัยขี้อ้อนอีกถ้าใครไม่รักก็บ้าแล้ว แต่เหมือนข้าวจะรักมันเกินไปหน่อยจนข้าวเผลอทำเรื่องที่คนไม่ควรทำกับหมาลงไปนั่นก็คือการมี SEX

แบบคือช่วงนั้นมันเป็นช่วงติดสัตว์พอดีแล้วเบ็นอะโดนเลี้ยงเอาไว้ในบ้านมันเลยออกไปปี้สาวเหมือนกับหมาข้านอกไม่ได้ ตลอดทั้งอาทิตย์มันเลยหง่อยเลยซึมแล้วก็ชอบร้องแหงๆเหมือนมันทรมานอะ คือตอนนั้นข้าวก็ไม่รู้จะทำยังไง ไปขอพ่อกับแม่ให้หาตัวเมียมาให้มันพ่อกับแม่ก็ไม่สนใจบอกเดี๋ยวมันก็หาย

แต่ข้าวทนไม่ไหวจริงๆที่ต้องเห็นมันหง่อยมันซึมแบบนั้นอะข้าวกลัวมันตาย ข้าวเลยตัดสินใจที่จะเป็น ตัวเมีย ให้มันค่ะ

คือข้าวก็เคยมีประสบการณ์กับผู้ชายมาบ้างทำกับหมาซักครั้งคงไม่เป็นไรข้าวคิดแบบนั้น

ซึ่งพอตัดสินใจที่จะทำได้ข้าวก็ทำเลย

คือวันที่ข้าวทำอะข้าวรอให้พ่อกับแม่หลับก่อนแล้วประมาณเทียงคืนข้าวก็เดินไปลากเบ็นจากชั้นหนึ่งของบ้านขึ้นมาบนห้องข้าวที่ชั้นสอง

ตอนนั้นข้าวตื่นเต้นมากแบบใจเต้นตุบๆเหมือนมันจะระเบิด ข้าวลากเบ็นเข้ามาในห้องนอนของตัวเองแล้วทำการล็อกกลอนประตูทันที

หลังจากนั้นข้าวก็เริ่มถอดเสื้อผ้าออกหมด ซึ่งเบ็นมันก็ไม่รู้เรื่องหรอก มันนั่งมองข้าวแบบงงๆ แต่พอข้าวลองเอาหีของตัวเองยื่นไปที่จมูกมันก็เริ่มเลี้ยหีข้าวทันทีเลยคะ คือข้าวเสียวจนเข่าอ่อนเพราะเบ็นมันเลี้ยเร็วมากอะ ทุกครั้งที่ลิ้นมันโดดเม็ดแตดข้าวนะข้าวเสียวจนแทบจะเสร็จ

ข้าวยืนปล่อยให้เบ็นเลียหีไปซักพักข้าวก็เห็นค่ะว่าควยของเบ็นมันแข็ง คือควยมันลอกออกมาจากหนังหุ้มอย่างเห็นได้ชัดเลย ควยมันเป็นสีออกแดงๆมีเส้นเลือดผ่อยดำๆแล้วมันใหญ่มากใหญ่กว่าของผู้ชายที่ข้าวเคยเจอมากอีก

ข้าวกลืนน้ำลายอึกเลยเพราะตอนนั้นข้าวมีอารมณ์อยากโดนเบ็นเย็ดจะตายอยู่ละ น้ำหีข้าวไหลอาบขาเลย จนสุดท้ายพอทนไม่ไหวข้าวก็ย่อตัวลงไปคลาน 4 ขาในท่าหมาอยู่บนพื้นค่ะแต่เบ็นมันก็ยังตามมาเลี้ยหีข้าวนะ

แต่มันเลี้ยอีกซักพักมันก็เริ่มคร่อมข้าวแล้วก็เริ่มซอยเอวพับๆๆๆ ควยมันถูไปถูมาต้องก้นข้าวเฉียวหีไปเฉียวหีมาแต่ไม่เข้าซักทีจนข้าวทนไม่ไหวตอนนั้นข้าวอยากโดนเย็นมากข้าวเลยช่วยมันโดยการสอดมือไปจับควยมันแล้วเอาไปจ่อตรงรูหีตัวเอง

พลวดค่ะ! ควยมันไหลพุ่งเข้าหีข้าวไปสุดลำเลย ตอนนั้นข้าวเสียวจีดจนน้ำแตก คือมันทั้งเจ็บทั้งแสบเพราะควยของเบ็นมันใหญ่อะ แต่ข้าวก็โคตรเสียวเลยตอนควยมันโดนปากมดลูกข้าว

แล้วพอควยมันเข้าที่เบ็นมันก็ซอยเอวพับๆอย่างเร็วแบบไม่ให้ข้าวได้พักให้หายเจ็บ ปลายควยมันชนท้องข้าวปึกๆจนข้าวจุกไปหมดแต่มันก็โคตรจะเสียว ข้าวครางลั่นเลย ครางแบบไม่กลัวพ่อแม่ได้ยินอะเพราะตอนนั้นข้าวไม่เอาอะไรเลย

เบ็นมันเย็ดแนอยู่แบบนั้นซักพักมันก็หยุดขยับเอวค่ะ ซึ่งพอมันหยุดเท่านั้นล่ะข้าวกรีดเลยเพราะอยู่ๆเบ็นมันก็ยัดเอาอะไรไม่รู้กลมๆเข้ามาในหีข้าวแล้วไอ้ลูกกลมๆน่ะมันใหญ่มาก มันง้างช่องหีข้าวเอาไว้ไม่ให้หุบแล้วล็อกติดอยู่แบบนั้นเลย

คือข้าวรู้นะว่ามันเป็นการติดเป้งแต่ข้าวไม่คิดว่ามันจะเจ็บขนาดนี้อะ

ข้าวก้มเอาหน้าฟุบกับพื้นกัดพันแน่นเลย มันทั้งอึดอัดทั้งทรมาน แถมตอนนั้นข้าวก็ร้อนในท้องมากเพราะเบ็นมันฉีดน้ำควยเข้ามาในหีข้าวไม่หยุดเลย

คือมันแตกในใส่ข้าวจนข้าวสังเกตว่าท้องน้อยตัวเองมันนูนขึ้นอะ

แล้วพอข้าวติดเป้งกับเบ็นอยู่แบบนั้นซัก 10 นาทีนี่ล่ะ อยู่ๆควยเบ็นมันก็หลุดออกจากหีข้าวไปดังบ็อกแล้วก็มีน้ำควยของเบ็นอะไหลนอกออกมาจากหีข้าวจนไหลเป็นทาง

พอหลุดข้าวก็ทรุดตัวลงไปนอนคว่ำเพราะเหนื่อยแล้วก็เจ็บ บอกตามตรงข้าวเสียใจนะตอนนั้นที่เลือกทำอะไรบ้าๆแบบนี้

ข้าวลองเอานิ้วลงไปจับหีตัวเองดูแล้วแบบ หูยยย! มันกลายเป็นรูโบ๋แบบยัดนิ้ว 3 นิ้วเข้าไปได้สบายๆเลยแล้วก็มีเลือดติดนิ้วออกมาด้วย

ส่วนเบ็นเหรอ พอมันเย็ดข้าวเสร็จมันก็ไปนั่งเลียควยเงียบๆแล้วปล่อยให้ข้าวนอนโทรมอยู่คนเดียว

ข้าวนอนพักอยู่แบบหนึ่งจนพอรู้สึกหายเจ็บไปบ้างข้าวก็ลุกขึ้นไปเข้าห้องน้ำเพื่อล้างตัว แต่ข้าวไม่ได้ล้างน้ำควยเบ็นที่อยู่ในหีออกนะเพราะมันแสบ

พอล้างตัวเสร็จข้าวก็ใส่เสื้อผ้า เอาเบ็นออกไปไว้ชั้นล่างเหมือนเดิมแล้วข้าวก็คลานขึ้นเตียงก่อนจะหลับเป็นตายเลย

ตอนนั้นตัดสินใจเลยว่าจะไม่ทำกับเบ็นอีกแล้วเพราะมันเจ็บมันทรมานจริงๆ แต่ก็แค่คิดนะเพราะคืนต่อมาข้าวก็ทำแบบเดิม

จนทุกวันนี้ข้าวก็ทำมาเรื่อยๆซึ่งข้าวไม่เจ็บหีแล้วนะเพราะข้าวโดนเบ็นเย็ดจนหีข้าวหลวมไปหมดละ คือถ้ามีลูกกันได้ข้าวก็คงท้องไปหลายรอบแล้วเหมือนกัน

ซึ่งนี้ล่ะค่ะคือเรื่องที่ข้าวไม่เคยเล่าให้ใครฟัง คือข้าวพึ่งเขียนเหมือนกันก็เลยไม่รู้ว่าเขียนออกมาได้ดีรึเปล่านะ เอาเป็นว่าไว้ข้าวจะเขียนเรื่องของข้าวกับเบ็นมาให้อ่านอีกนะคะ เพราะยังมีวีรกรรมอีกเยอะที่ข้าวก่อเอาไว้แล้วไม่มีใครรู้

หมาน้อย ร้อยลีลา

เรื่องจริง  หรือแต่งเอาครับ
คือผมกำลังหาอะไรแปลกๆ ใหม่ๆมาเล่นกับแฟนอ่ะ
ทำกับแฟนมาเกือบทุกอย่างละ  ความตื่นเต้นมันลดไปเยอะ
คิดจะให้แฟนเอากับหมาเหมือนกัน
แต่หมาที่บ้าน kวยมันเล็กนิดเดียว

archi ongtong

สนุกมากครับเรื่องนี้แปลกจริง

ข้าวหอมอร่อยนะคะ

อ้างจาก: หมาน้อย ร้อยลีลา เมื่อ มีนาคม 17, 2020, 10:33:20 หลังเที่ยง
เรื่องจริง  หรือแต่งเอาครับ
คือผมกำลังหาอะไรแปลกๆ ใหม่ๆมาเล่นกับแฟนอ่ะ
ทำกับแฟนมาเกือบทุกอย่างละ  ความตื่นเต้นมันลดไปเยอะ
คิดจะให้แฟนเอากับหมาเหมือนกัน
แต่หมาที่บ้าน kวยมันเล็กนิดเดียว

ขึ้นอยู่กับขนาดตัวน้องหมานะคะ แล้วก็ใช่ว่าหมาทุกตัวจะทำได้ เพราะพวกหมาไม่เหมือนคนเค้าไม่ได้อยากอึบตลอด แล้วบางตัวก็ไม่สนใจจะทำกับคนด้วย แต่ถ้าอยากลองจริงๆล่ะก็ต้องรอช่วงที่พวกน้องติดสัตว์ช่วงเดือน 11 - 12 แล้วก็ตอนจะทำทำความสะอาดตัวน้องหมาให้ดีๆด้วยนะคะถ้าสกปรกอาจจะเกิดโรคได้ ส่วนขนาดเล็กๆอะดีแล้วค่ะอย่าไปลองของใหญ่เดี๋ยวของแฟนพังเอาได้นะคะ

alcoholic888

เขียนได้อารมณ์ ดีนะครับ มีประสบการณ์ อื่นมาเล่าให้ฟังอีก เยอะๆนะคาบ รอติดตาม :)

xonly289482

นึกภาพออกเลยว่า พออารมณ์มันไปจุดพีค เหตุผลทั้งหมดเนี่ย โยนลงตะกร้าไปเลย ขนาดตอนซั่มกับแฟนข้างทางตอนแรก บอกไม่เอา ๆ พอเล้าโลมจนเข้าที่ก็....เรียบร้อย

ปล.ส่วนตัวมองว่าเป็น Sexแบบ มีเพศสัมพันธ์กับสัตว์
จะเข้าข่ายโรคจิต กรณีที่ หลังมีเพศสัมพันธ์ แล้วมีความรู้สึกว่า เจ้าเบ็นเป็น ผัวครับ

Pure Pure

คงน่าจะเรื่องจิงหละดูแลตัสเราเองด้วยระวังเชื่อโรค

9toulek

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์แบบนี้นะครับ ถ้าเป้นเรื่องจริงอย่างที่ว่าเนี่ย นึกสภาพไม่ออกเลย โดนบ่อยๆจะเป็นยังไง แล้วตอนนี้ความรู้สึกส่วนตัวยังชอบผู้ชายหรือเพศตรงข้ามอยู่ไหมครับ หรือ ผุกพันกับเจ้าหามากกว่า ถามเพราะอยากรู้และสงสัย

axon13

Patt089

เขียนได้ดีนะครับชอบแนวแปลกๆเช่นกัน

NEOONE_14

เป็นประสบการที่น้อยคนจะได้รับนะครับ

johnywalker

วีรกรรมที่น้องทำนี่ก็สุด ๆ แล้ว

peetang618

ถือว่าเป็นความรู้(สึก)ที่แปลกใหม่ดีนะครับ อยากได้แบบที่ผู้หญิงโดนและบรรยายนี่แหล่ะ

hokhak

ผู้หญิงแบบนี้แหละ ที่อยากได้เป็นเมีย

G. Otto

รอฟังเรื่องต่อไปอยู่นะครับกับน้องหมาอะช่วยเขียนออกมาอีกเยอะๆนะครับผมชอบเดียวนี้หายากมากเลยเรื่องเล่าแนวๆนี้😊รอติดตามอยู่น่ะครับ...