ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[gonza] Kaa-san to Sex ni Oboreru ปิ๊งรักสาวใหญ่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 18, 2020, 12:16:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

birdkung

รุ่นป้าแต่หน้านี่ยังเด็กมากเลยนะครับ ว่าแต่ตัวยูอิจิก็ดั๊นนนไปเจอหนังสือเล่มนี้ได้ไง

แต่ยังงงอยู่ว่า หนังสือที่ยูอิจิไปเจอเนี่ย อยู่ในร้านเช่าหนังสือของนางเอกหรอ ขนาดยูอิจิยังจำได้ แล้วคนเช่าคนอื่นล่ะ ก็น่าจะจำได้เช่นกันหรือเปล่านะ?
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

adawarese006

เห็นนั้งเงียบๆคุณเจ้าของร้านนี้ ..... มากเลยนะครับ

Kingkong Keang

thchpa2

fallenversa

อูยย นอกจากจะได้กินข้าวกับนางในฝันแล้ว ยังได้เอาด้วย ดีอะไรขนาดนั้นนน

monkeyman

ได้ทั้งลูกได้ทั้งแฟนน ได้ทั้งคนช่วยงาน คุ้มที่สุด

bspetchz

พระเอกเรื่องนี้ แม่งตรงขอหนังสือโป๊จากดาราเจ้าตัว  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

ได้เมียละจ้า  ::Shower:: ::Shower:: ::Shower::

nekki

ความจริงที่บอกจะช่วยตัวเองกับหนังสือนี่เป็นแผนซินะ

ได้ทำลูกสมใจอยากเลยทีเดียว

ivory

สาวใหญ่คุยง่ายเรื่องจบเร็ว ไม่อ้อมค้อมดีครับ ฟินละคืนนี้

kakaku01

zeenongme

ตอนแรกบอกอยากได้มาเป็นลูก คราวนี้คงได้เป็นผัว...แรง !!มันจึงบังเกิดว่าแต่ยูอิจิ... เสียกายให้สาวใหญ่ อีขึๆๆ

kantap9

จากแค่ขอหนังสือไปชักว่าว ตอนนี้น่าจะไม่ต้องใช้แล้วหล่ะหนังสือ 555

อูยยยยยจะได้มีลูกสมใจก็คราวนี้แหล่ะนะ น่าอิจฉาจิงๆ

xonly-1523

srzce

ขอแบบนี้ไม่ต้องจินตนาการแล้ว
แบบนี้เปลี่ยนจากมาเป็นสามี

ขนาดล้อเล่นยังไปได้ไกลขนาดนี้เลย อีกฝ่ายก็ไม่รอเลย

Nic