ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดรัก จัดหนัก Seasons 1 EP4

เริ่มโดย Khawnkaow, มิถุนายน 24, 2021, 04:00:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khawnkaow

ไม่ว่าอดีตของเราจะเป็นอย่างไรปล่อยให้มันผ่านไป วันพรุ่งนี้สำคัญเสมอ  สาวพลอยพี่ใหญ่ ก็เป็นหนึ่งในนั้น ด้วยความที่เป็นพี่ใหญ่ต้องดูแล น้องๆ หลายต่อหลายคน ทำให้พลอยเองมีความรับผิดชอบยิ่งนัก เธอทำงานพิเศษระหว่างเรียน เพื่อแบ่งเบาภาระของพ่อกับแม่ ซึ่งมันก็สามารถช่วยแบ่งเบาภาระได้จริงๆ พลอยขายของที่ตลาดกับ โบว์ ซึ่งเป็นเพื่อนสนิทกันอย่างมาก หลังจากวันที่ฝนตกหนัก เก็บของและหลบฝนด้านหลัง เมื่อพลอยและโบว์ นั่งคุยกันกัน  โบว์ จับมือพลอยแล้วบอกว่า ขอบคุณนะที่พลอยเป็นกำลังใจให้โบว์ ช่วยติวหนังสือให้ เรารักพลอยนะ เฮ้ย ไม่เป็นไรเราเพื่อนกัน เราช่วยเหลือกันได้เสมอ โบว์ ดึงหน้าพลอยมาซบที่หัวไหล่ แล้วลูบผมเบาๆ แล้วพูด พลอยคิดกับเราอย่างไรละ เคยรู้สึกอะไรบ้างไหม ก็โบว์ เป็นเพื่อที่ดีของเรา ช่่วยเราหลายๆ เรื่อง 

พลอย โบว์ จริงจังนะ  โบว์ชอบพลอย โบว์ชอบริมฝีปากพลอย ชอบความที่เป็นพลอย  โบว์ จูบที่หน้าผากเบาๆ เราก็ชอบโบว์นะ แล้วเราก็อยากทำแบบนี้กับโบว์  พลอยจูบปาก แบบ  First kiss สาวโบว์ ตาโต แล้วจูบตอบแบบ frence kiss และแลกลิ้นกันไปมา มือโบว์ ขยำที่หน้าอก และลูบไล้ไปที่ร่องหลืบที่ขับน้ำมาอย่างเนืองนอง ไม่นานนักสาวพลอยก็ถึงฝั่งฝัน  จากการสัมผัสด้วยมือ ....พลอยยัง หายใจคิดขัด แต่ก็รีบจูบปากโบว์ พร้อมกับทำแบบเดียวกันที่โบว์ทำให้ จนสุขสมหวังไปด้วยกัน เมื่อเสร็จกิจ  พลอยพูดว่าเราขอโทษนะที่ทำแบบนี้กับ.......อุปส์  ไม่เป็นไรค่ะ โบว์ชอบ  เราอยู่กันแบบนี้ได้ไหม..... พลอยจูบตอบ แล้วบอกว่าได้ซิเพื่อนรัก แล้บทอัศจรรย์ทั้งคู่ก็เริ่มต้น มาอย่างยาวนาน

นี่เราจะไปเรียนต่อที่ กทม. นะ โบว์จะคิดถึงเราไหม  เราคิดถึงแต่่เราไปเรียนต่อที่เมืองกรุง ไม่ได้นะ เราต้องเรียนที่บ้าน เอ่อ โบว์ เราจะ VDO Call หากันนะ วันไหนเรากลับมา หรือโบว์ไปเมืองกรุง ก็ไปหากันนะ นี่กิ๊บติดผม เราทำเองนะ อยากให้โบว์คิดถึงเรา เสมอ ค่ำคืนนั้น แม้ว่าหลายๆ คนจะฉลองความสำเร็จที่สอบเข้ามหาวิทยาลัยได้ สองสาว นอนกอดกันที่บ้านของโบว์ อย่างอบอุ่นและเนิ่นนาน

ไปแล้วอย่าลืมกันละ เราไม่ลืมรสเสียวจากโบว์หรอกค่ะ เราไปละ ทั้งคู่กอดกันที่ท่ารถประจำทางระหว่างจังหวัด น้ำตาที่ไหลริน บ่งบอกความรู้สึกที่มีให้กันและกันอย่างยาวนาน

ในมหาวิทยาลัยแม้ว่าสาวพลอยจะเป็นคนหน้าตาดีคนหนึ่ง แต่ก็ติดเรียนและติดทำงาน เวลาที่จะมีให้เพื่อนๆ รุ่นเดียวกัน มีน้อย เพราะพลอยต้องทำงานหลังเลิกเรียน หรือก่อนไปเรียน

ณ ร้านดอกไม้ของขวัญข้าว  ดีจ้าพลอย  นี่ก็ครบเดือนแล้วนะที่ทำงานร้านพี่ เป็นไงบ้างค่ะ   ข้าว ชวนคุยและมอบซองเงินเดือนให้  ก็ดีค่ะพี่ข้าว  พลอยมีความสุขนะที่ได้ทำงานที่ร้านพี่ แล้วนี่วันนี้ จะไปฉลองเงินเดือนที่ไหนกันละ  พี่ข้าวละจะไปไหนคะ  พลอยถาม  พี่ก็ไปกินข้าวกับพี่แก้มละคะ  พลอยไปด้วยกันไหม  วันนี้พี่นัด ต่าย เหมย กาน มาด้วย  มีแต่สาวๆ ทั้งนั้น เสร็จแล้วพี่ไปส่งที่หอก็ได้นะ  เออ จะดีหรือคะพี่ข้าว  ไปเถอสาวๆ ทั้งนั้นไม่มีอะไรเดวพี่ดูแลเองค่ะ  นั้นหมอแก้ม มาแล้ว  สวัสดีค่ะ พี่หมอ เออ พี่แก้ม วันนี้ น้องพลอยจะไปกินข้าวกับเราด้วยนะ เออ ดีๆ เห็นแก้มไม่ค่อยได้ไปไหนมาไหน มาทำงานเสร็จก็กลับบ้าน

แหมพี่หมอ  หนู๋ก็เอาเงินเดือนทีไ่ด้ไปจ่ายค่าหอ กับส่งให้น้องเรียนค่ะ เดวไม่นานเจ้าพิม ก็ขึ้นมาเรียนต่อ มหาวิทยาลัยแล้วคะ  ดีจ๊ะ ขาดเหลืออย่างไร บอกพี่ข้าว เขานะ  จะได้ช่่วยเหลือกัน  สามสาวคุยกันแบบสนุกสนาน
เมื่อถึงร้าน เฮ้ย ต่าย เหมย กาน  นี่น้องพลอย  น้องที่ร้าน  เออ น้องน่ารักดี  มีแฟนยังอะ มาเป็นแฟนพี่ไหม  เหมย ออกแนวเจ้าชู้  เออ ว่าแต่ชอบแนวไหนละ  พลอยทำหน้า งง  จนข้าว บอกเพื่อนๆ ว่า อย่าไปอะไรกับน้องเลย เรามากินกันดีกว่า อาหารมาแล้ว  สาวๆ ต่างเม้าท์มอยกัน  จนพลอยขอไปเข้าห้องน้ำ ด้วยที่เธอดื่มมานิดหน่อย ทำให้เธอมีอาการเซเล็กน้อย  พอดีชายหนุ่มเดินเข้ามาพยุงตัวไว้ แต่ด้วยความสลัวๆ หน้าห้องน้ำ ชายหนุ่ม เห็นสาวพลอยมานานแล้ว และรู้สึกอยากเคลม สาวเจ้า เลยจับตัวเธอเข้าหามุมมืด แล้วจูบเธอเบาๆ ด้วยอาการเมาของสาวพลอย ทำให้เธอเผลอใจไปกับรสจูบนั้น ด้วยคิดว่าเป็นรสจูบจากสาวโบว์ ที่เธอโหยหามานาน เธอจูบตอบแบบลืมต้้ว  ชายหนุ่มพยายามจะฉุดเธอไปที่รถเพื่อเผด็จศึก ทันใดนั้น  เฮ้ย จะทำไรน้องฉัน  เสียงตะโกนของข้าวออกมาตังลั่นร้าน  ทำให้หนุ่มสาวเผลอตัวออกมาจากอ้อมกอด
ทันใดนั้นหนุ่มนิรนาม รีบเดินออกไปอย่างรวดเร็ว  ข้าวกอดพลอยไว้แล้วบอกว่า ทีหลังจะมาเข้าห้องน้ำบอกพี่นะ เรานี่คออ่่อนจริงๆ ใช่ค่ะ พลอยตอบ  มาๆ พี่พาไปล้างไม้ล้างมือล้างหน้า  เมื่อทำธุรระเสร็จสาวข้าว ซับหน้าให้พลอย  ทันใดนั้น พลอย ข้าวพูดได้แค่นั้น เพราะพลอยจูบข้าว พี่ข้าวค่ะ หนูเหงา นู๋คิดถึงโบว์ หนู อยากมีความสุขในเรื่องเพศบ้าง  ข้าว ลูบหัวเบาๆ ได้ซิพี่ข้าว ทำให้นะ แล้วข้าวก็จูงมือพลอยเข้าไปในห้องส้วม ค่อยๆ บรรจงจูบเบาๆ ไล่ลงมาที่เนินอกที่สวยงาม ที่ไม่เคยผ่านมือชายมาก่อน ด้วยกลิ่นสาวกับสาว หรือเพื่อนเล่นเพื่อน ที่มองตาเหมือนรู้ใจกัน  จนข้าวไล่มาเลียที่ หมีของพลอย เลียนได้ไม่ถึงสองนาที พลอยก็ระเบิดน้ำรักออกมาใส่ลิ้นข้าวอย่างรวดเร็ว  พลอย ยกตัวข้าวขึ้นแล้วจูบอย่างแผ่วเบา ขอบคุณค่ะ เออ ถ้าพี่จะต่อให้พลอยอีกได้ไหมค่ะ.... ข้าวยิ้ม แล้วบอกว่า เอาแค่นี้ก่อน คืนนี้นอนคอนโดพี่นะ พี่จะสอนรักให้  แล้วพี่แก้มจะไม่ว่าหรือค่ะ  ไม่หรอกค่ะ เราเข้าใจกันเพียงแต่บอกกันก่อนเท่านั้น

ข้าวแต่งหน้าให้น้องพลอย พร้อมกันแต่งหน้าให้ตัวเอง แล้วออกมาร่วมโต๊ะกับสาวๆ เฮ้ยๆ นี่แก ไปจัดหนักกันมาแล้วหรือ แหมๆ ร้ายนักนะแก ข้าว กินน้องที่ร้าน  เหมยพูดพร้อมจูบที่ปากข้าว  เฮ้ยแหมๆๆ นี่้หน้าตาแกไม่เคยโกหกเก่ง ตั้งแต่ไหนแต่ไร  เอาๆ ว่าแต่ วันนี้นอนไหนได้วะ  นอนคอนโดฉันไหมละ ได้ครบกันทุกคน....  แก้มกระซิบเบาๆ ทำไร มา  ข้าวตอบนู๋ขอโทษแต่จะเล่าให้ฟังนะ  แก้มขยีหัวสาวข้าว 

เฮ้ย ข้าว พวกฉันสามคนกลับก่อนนะ มีหนุ่มมาขอแจมด้วย  ได้แบ่งปันกัน แกจะไปด้วยไหม  ไม่อะให้พวกแกสนุกๆ กันเถอะ เออ ไปก่อนนะ  ฉันจ่ายเงินแล้ว  รอบหน้าตาแก ฉันจะถล่มเลย  ได้คะเพื่อน  สี่สาวหอมแก้มและจูบกันแนบแน่น  พลอยมองอย่างตาโต จนแก้มบอกว่า พี่ว่าพลอยคงเข้าใจความสัมพันธ์พี่กับพี่ข้าวนะ เราเป็นแฟนกัน  ค่ะพลอยตอบ ส่วนสาวสาวนั่นเคยเลสเบี้ยนกับข้าวมาก่อน เขาผ่านอะไรมาด้วยกันเยอะๆ มาก มิตรภาพเขายั่งยืนมานาน มาก เรื่องข้าวกับพลอยนะพี่ไม่ว่าหรอก เพราะเราคุยกันได้ทุกเรื่อง

พี่แก้ม กลับบ้านไหมค่ะ  กลับค่ะ แต่วันนี้พี่ส่งข้าวที่คอนโดนะ ส่วนพี่จะไปนอนพี่ โรงพยาบาล โหยไม่เอาหรอก ได้นอนกอดกันไง  แก้มช้อนหน้าข้าวแล้วพูดว่า คืนนี้ข้าวต้องสอนพลอย  พี่ให้ข้าวได้เต็มที่ พี่ก็นอนคอนโดละ เสร็จจากสอนพลอยแล้ว ข้าวอยากได้อ้อมกอดพี่นี่  อ้อนจังเมียฉัน  นะค่ะ  จ๊ะ...  ไปพลอย  ข้าวจูงมือพลอยขึ้นรถ เดว พลอยกับข้าวนั่งหลังไปนะ พี่ขับรถเอง แก้มบอก

รถเคลื่อนตัวออกช้า ข้าวค่อยๆ หอมแก้มพลอยเบาๆ พลอยขัดขืนเล็กๆ พอเป็นพิธี แต่สุดท้ายก็ยอมด้วยด้านมืดตัวเอง  จนข้าวแหย่มือเข้าไปในกางเกงพลอย กระตุ้นเม็ดเสียว ไม่นานพลอยก็เกร็งตัว แต่ข้าวหยุด การกระทำไว้ เดวๆ  อย่าเพิงตามใจตัวพี่ไม่ทำให้เสร็จหรอก บทเรียนยังมีอีกเยอะ  ข้าวกับพลอยจูบกับอย่างถึงพริกถึงขิง

auauto