ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของพี่บอย (คนXสัตว์)

เริ่มโดย ข้าวหอมอร่อยนะคะ, มีนาคม 18, 2020, 09:04:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ข้าวหอมอร่อยนะคะ

แอร่! สวัสดีค่ะ ข้าว เองนะ วันนี้ข้าวก็จะมาเล่าประสบการณ์เสียวอีกแล้วแต่วันนี้ข้าวไม่ได้จะมาเล่าประสบการณ์ของตัวนะเป็นประสบการณ์ของเพื่อนคนหนึ่งในกลุ่มลับข้าวจะแทนตัวเค้าว่า พี่บอย ละกันชื่อมันฟังดูโหลดี 555

เข้าเรื่องเลยดีกว่าคือพี่บอยเนี่ยเผ็นผู้ชายอายุ 30 กว่าๆ เค้าทำงานเป็นคนเฝ้าสวนค่ะ ชีวิตปกติเค้าก็จะอยู่ในป่าในสวนของเจ้านาย หน้าทีที่พี่บอยแกต้องทำก็คือกันไม่ให้คนรุกล้ำที่หรือกันไม่ให้คนมาขโมยผลผลิตภายในสวน แต่ส่วนใหญ่พี่เค้าก็เอาแต่นอนตีพุงไปวันๆเพราะคนแถวนั้นเค้าก็รู้จักกันหมดไม่มีใครคิดที่จะมาขโมยอะไรหรอก

ซึ่งงานเฝ้าสวนเนี่ยทำให้เค้าต้องอยู่คนเดียว พี่บอกแกเลยเหงาค่ะ แล้วบางช่วงเนี่ยพอความเหงาบวกกับความเงี่ยนที่ต้องอยู่คนเดียวมันก็ทำให้คนเราขาดสติได้เหมือนกันทำให้พี่บอกแกเผลอไปจับอีดำหมาพันธุ์ไทยหลังอานที่เลี้ยงเอาไว้เฝ้าสวนมาเย็ดเข้าให้ค่ะ

คือพี่บอยแกเล่าว่าตอนแรกเนี่ยแกก็ไม่ได้อยากทำอะไรอีดำหลอกไปอุ้มมันมานั่งเป็นเพื่อนตอนพี่บอยแกกินเหล้าเฉยๆ แต่อีดำมันดันอ่อย คือพี่บอยเค้าว่างั้นอะนะ เพราะอยู่ดีๆอีกดำมันก็นอนยกขาแล้วเอาลิ้นเลยหีตัวเองโชว์ ซึ่งพี่บอกที่กำลังเมาได้กลึ่มๆ ก็ของขึ้นสิเพราะพี่เค้าไม่ได้เย็ดผู้หญิงมานานละแถมเหมือนจะเริ่มเบื่อมือตัวเอง

พี่แกเลยขาดสติจับอีดำมันทำเมีย

เริ่มแรกพี่บอยแกก็ลองเอามือไปจับๆตรงหีอีดำซึ่งมันก็ไม่ได้ทำท่าว่าจะกัดอะไร พี่บอยเลยเอามือลูบๆคลำๆไป จนซักพักพี่เค้าก็ลองเอานิ้วแหยหีอีดำมันดูปรากฏว่าพี่บอยสามารถเสียบนิ้วเข้าไปอยู่ในหีอีดำได้แบบง่ายๆไม่มีอะไรคิดขัดเลย

พอเห็นแบบนั้นพี่บอยก็เริ่มขยับนิ้วล้วงหีอีดำเพื่อทำให้ฟีมันแฉะ ทีแรกก็แค่นิ้วชี้นิ้วเดียวแต่พอล้วงไปได้ซักพักพี่บอยเค้าก็ค่อยๆสอดนิ้วเพิ่มเข้าไปอีนิ้ว

เสียงแจ๊ะๆดังดังมากเลยพี่เค้าว่า คือหีอีดำมันก็คลายกับหีผู้หญิงนี่ล่ะแต่มันดูจะตอดแรงกว่า

พอพี่บอยล้วงหีอีดำไปได้ซักพักพี่เค้าก็ถอดกางเกงเอาควยของตัวเองออกมาโชว์ให้อีดำดู

พี่บอยใช้มืออีกข้างชักควยของตัวเองจนมันเริ่มแข็งได้ที่ พอมันพร้อมใช้งานพี่บอยก็จับอีดำที่นอนอ้าขาอยู่ให้ลุกขึ้นแล้วหันก้นมาหาทางพี่เค้า

พี่บอยก็ลุกขึ้นนั่งคุกเข่าแล้วเอาควยไปถูที่หีแฉะๆของอีดำ ก่อนจะกดปลายควยให้มันแทงเข้าไปในหีอีดำอย่างช้าๆแล้วมันก็เข้าได้

พอปลายความพี่บอยเข้าไปในหีอีดำควยปลายควยพี่บอยก็โดนหีมันตอดตุบๆเลย พี่บอกว่ามันโคตรเสียวเสียวกว่าของผู้หญิงอีก

แล้วพ่อท่าเข้าที่พี่บอยก็ค่อยๆดันควยเข้าไปในหีอีดำ ซึ่งอีดำมันก็ครางหงิงๆนะแต่ไม่ได้จะทำท่าวิ่งหนี พี่บอยค่อยแทงควยเข้าไปมีชักออกบ้างแทงเข้าบ้างเป็นพักๆเพื่อให้เข้าง่ายจนสุดท้ายควยพี่บอยก็เข้าไปอยู่ในหีอีดำมิดด้ามเลย

ซึ่งเพราะหีอีดำมันตอดดีไปมั้งตอนเสียบควยเข้าไปหมดพี่บอกแกก็น้ำแตกเลย แต่พี่แกก้ไม่ชักควยออกเพราะอยากเย็ดอีหมาตัวนี้มากๆ พี่เค้าเลยเริ่มโยกเอว ทีแรกก็โยกเบาๆล่ะ แต่พอมันเสียวพี่บอยก็กระแทกหีอีดำดัง ปับๆๆๆ ชนิดที่ไม่กลัวมันเจ็บเลย

แล้วยิ่งพี่บอยทำแรงหีอีดำก็ยิ่งตอดควยพี่เค้าทำให้ขนาดแตกไปน้ำหนึ่งแล้วพี่บอยก็ยังเย็ดมันต่อได้เพราะควยไม่ยอมเหี่ยว

พี่บอยเย็ดหีอีดำไปพักใหญ่จนน้ำควยน้ำสองเริ่มปลิ่มๆจะแตกพี่เค้าเลยกระแทกควยใส่อีดำแบบสุดแรงจนควยพี่แกไปชนเข้ากับมดลูกของอีดำมั้ง พี่บอยก็เสียวจีดน้ำแตกเข้าหีมันไปอีกน้ำแบบเสียวๆ

แต่รอบนี้พี่บอยทำต่อไม่ได้ละพอแตกหมดพี่บอยก็ดึงควยออกมาจากหีอีดำก่อนที่น้ำควยขาวๆของพี่เค้าจะไหลนองตามออกมา คือเป็นภาพที่โคตรเสียวพี่บอยว่า

หลังจากนั้นเวลาเงี่ยนพี่บอยแกก็จะจับอีดำมาเย็ดตลอด จนอีดำมันท้อง คือพี่บอยไม่ได้ทำมันท้องนะ คนทำสัตว์ท้องไม่ได้อยู่ละ อีดำมันน่าจะไปเย็ดกับหมาตัวผู้ตัวอื่น มาแต่พี่บอยแกก็ชอบมโนเล่นๆว่าพี่แกเย็นอีดำจนมันท้อง ซึ่งทุกวันนี้อีดำก็อยู่เป็นเมียพี่บอยที่ส่วนนั่นล่ะโดยมีลูกของอีดำมาเป็นเมียน้อยพี่บอกอีก 3 ตัว

จบค่ะ เป็นยังไงกันบ้างชอบแบบนี้รึเปล่าคะ? ไว้จะขียนมาลงอีกเรื่อยๆนะคะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นี่ถ้าน้องข้าวโดนพี่บอยกับเบนแซนวิชจะเป็นอย่างไรบ้างนะ....อิอิ

archi ongtong

ไม่แน่ข้าวอาจโดนเบนกับบอยสวิงกิ้งแน่

devilzoa

พี่บอยนี่ก็นะความหงี่ไม่เข้าใครออกใคร

p_hart

::YehYeh:: ความเงี่ยนไม่เข้าใคออกใคร อีดำเลยเสร็จไปเลย

patrict

อยากจัดทนไม่ไหว ล่ออีดำซะ

johnywalker

อ่านแล้วเครียดเลย เห็นหมาแล้วมันเซ๊กซี่ตรงไหนฟะ

G. Otto

สำหรับผมนะ(ความรู้สึกส่วนตัวผมว่าผู้ชายกับหมามันดูไม่โอเครนะครับชอบแนวผู้หญิงกับมหามากกว่า)​ รออ่านเรื่องของข้าวกับน้องหมาเบ้นตอนต่อไปอยู่นะครับ😊...