ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 22, 2020, 12:04:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

abcbanana555

รอเรื่องนี้มีตลอด คาดว่าตอนนี้น่าจะเอากันต่อหน้าเพื่อนชาย แต่คิดว่าพี่สาวคนโตต้องมาเห็นแน่ๆเลยแล้ว3P

พี่สาวมาเห็นแล้ว จะเกิดทรีซั่มมั้ยนะ แต่คิดว่าไอตัวชายไม่น่าจะอยากได้พี่แล้ว

pichit13

มาแล้วขอคอยมาแสนนาน ตอนที่7ก็กำลังจะออกแล้ว ขอบคุณท่านมากนะครับ

Ppcub Jjip

สักวันมันต้องเอาทั้งพี่ทั้งน้องแน่ๆ

เรียบร้อยตอนหน้ามันควบ2แน่ๆพี่น้องสุขสัน

rockkillyou

โดนหลอกให้มาดูโชว์สมเปงntr
.
.
น่านไงว่าแล้วรถไฟชนกันอูยไอ้โล้นทีนี้ควบสองพร้อมกันแน่นอน

j1111j0000

จะจบเเบบไหนน่อขอให้มีแบบตัวเอกขนะตัวโกงได้ไหม

SynChroNice

ไม่หน้าจะช่วยอะไรได้น่ะนั้น  ::Oops::

ตอนต่อไปจะเป็นยังไงน้า

kritidhee25

ยูอิแม่งเปนเอาหนัก หลอกให้คนที่เค้ารักมาดูหนังสดไหมเนี่ยย เจบแน่พ่อหนุ่มเอ๊ยย เหนคนที่เราแอบรักโดนคนอื่นเยดเปนองเล่น

ตอนห้นาาหวังว่าจะได้เหน 3P หรืออยากให้มิสุรุมาเหนด้วยยจัง

Sodemacom107

พี่สาวหลอกไอ้หนุ่มมาดูหนังสดแน่เลย  ::Crying::

พ่อหนุ่มช่างน่าสงสาร ตอนหน้าควบ 2 แน่เลย

ti ok

โดนรุมแน่นอนงานนี้ หรือไม่พี่น้องครอบครัวนี้ต้องโดนมุกคนแบบพร้อมกันแน่ๆ
————————————
นั่นไงว่าละอย่างน้อยก็มาเห็นตอนโดนเอาละ งานหน้าไม่พลาดแน่นอน

kazu36

นานแล้ว จนลืมตอนก่อนนี้ไปแล้ว
ติดใจรสสวาท เลยต้องกลับมาใหม่

biggiggog

เจอแบบนี้แล้ว ไอ้หนุ่มมันคงอยากรู้ว่า
เรียกมันมาเพื่ออะไรว่ะ

สองพี่น้องมาเจอกันในสภาพนี้
งานนี้มีลุ้นว่าจะลงเอยแบบไหน
ขอบคุณครับ

iiouxsoe

มาแล้ว ตอนที่6 โดนหลอกมาแบบนี้ มันแน่คราวนี้

พี่น้องช่วยกันแน่เลยตอนต่อไป

skoda

ซีรีย์นี้แจ่มจริงๆ ติดตามมาตลอดเลยครับ

มีตอนต่อไหมครับเนี่ย รออ่านอย่างใจจดใจจ่อเลย

chang1978

เจอแบบนี่แล้วไอ้หนุ่มจะไปช่วยยังไง หรือจะเข้าไปร่วมด้วยแทน

guardianjp01

ฝึกพี่คนรองมาหลายรอบจนเป็นแบบนี้ ตอนหน้าพี่คนโตน่าจะมาแจมด้วย ดูๆตอนนี้พี่คนโตเหมือนขาดของ  ::Cheeky::
Edit : ไอ่โล้นนี่จัดคนเดียวไม่แบ่งเพื่อนเลย  ปล่อยเพื่อนนั่งว่าวอยู่ได้  ::Angry::