ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hatakeyama Tohya] Haha Shimai Donburi แม่และป้ายั่วสวาท ตอนที่ 1 [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 23, 2020, 06:31:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kantap9

พ่อหนุ่มนี่โชคดีจังจะได้เย็ดกับป้า แถมป้ายังจะวางแผนให้เย็ดกับแม่อีก ตอนจบก็คงสวิงกันมันเลยสิ

คุณป้าจะใช้วิธีไหนกันเนี่ยให้ไอ่หนุ่มได้เย็ดแม่ตัวเอง

Tdestiny

ป้าแกแบบเก็บกดมาจากไหนไวไฟเว่อๆ

ตอนจบหวังว่าจะมี3pสนุกรออยู่ครับ

รอชมตอนหน้าเลยครับ คิดว่าจะจัด3pกันเลยตั้งแต่ตอนนี้

biggiggog

งานนี้ win-win ทั้งคู่
ถูกใจกันทั้งป้าทั้งหลาน

งานหน้าไม่รู้ป้าจะมาแผนไหน
แต่หลานชายน่าจะพร้อมแล้วนะ
ขอบคุณครับ

Hunfrid

ผมหละชอบแนวนี้จริงๆ แม่-ลูก เนี่ย คราวนี้มีป้าอีก
ป้าดันมารู้ว่าหลานชอบแม่ตัวเอง ก็กะจะให้หลานได้กับน้อง

หืม งานหน้าป้าจะมอมเหล้าน้องสาวตัวเอง ให้หลานได้เอาสินะ
เหลืออีกสองตอนจะเป็นยังไงน้า

ปล.เกลียดทรงผมป้าจริงๆ

Zoso

ตอนนี่ คนที่วินมากที่สุด สงสัยจะเป็น พี่สาวแม่ อย่างป้าละมั้งเนี่ยย

คิดว่าคงลงเอยด้วย คุณป้ายอมร่วมมือให้ตามที่รับปากแหละนะ

big244

ป้ากับหลานกินกันแม่รู้เลยเข้าไปแจมด้วยคนแล้วสวิงกันแล้วป้าก็มาอยู่บ้านเดี่ยวกัน

tcm12599

"จะเล่นน้องชั้น ต้องผ่านชั้นไปก่อน"  ป้าก็แอาหวงน้องรึป่าว   ::DookDig::  เด็กแบบนี้ต้องสั่งสอนซะก่อน

อีก1อาทิตย์งั้นหรอ   คิดว่าไม่ถึงน้า  กลัวจะโดนจับได้แล้วแม่เข้ามาจอยเองมากกว่า

CoolNook Thangsakul

ป้าติดใจแน่นอน เผลอคงไม่ได้ไปเยแม่หรอก หมดแรงไปกับป้าก่อน

[S]ha[D]ow◕‿◕

ป้าคงได้ย้ายมาอาศัยแบบถาวรละงานนี้  ::Bloody::

ดูป้าจะสนับสนุนเหลือเกินแฮะ มันผิดศีลธรรมนะครับ แต่นี่คือโลกแห่งHentai เพราะฉะนั้นฉีกกฎทุกอย่างซะ  ::Evil::

fallenversa

ป้าสามารถเก็บแต้มหลานชายได้ ส่วนแม่ยัวไม่ได้เอา แต่เห็นเหตุการณ์

แหม่เดาผิด เนื้อเรื่องยังมีตอนต่อไปแบบราบเรียบ

Oat098

Nic

แม่มาจ๊ะเอ๋ แน่เลย เจอมีอารมsexด้วย

ไม่มาจ๊ะเอ๋......

Panupong Limprajan

cloudser

::Grimace:: ฝันของไอ้หนุ่มกำลังจะเป็นจริง ก่อนอื่นซ้อมกับป้าไปก่อนนน 555
EDIT ซ้อมหนักเลย ป้าติดใจ ตอนหน้าผมว่าไอ้หนุ่มเสร็จแม่มันแทน

chokolate

ต้องรอดูว่าป้าจะใช้วิธียังไงให้ แม่ยอมให้เอาอีกคน แล้วตอนจบ คงสวิงไปเลยทั้งแม่ทั้งป้า

รอตอนต่อไป ว่าแม่จะเสร็จหรือป่าว ถ้าเสร็จแล้วแม่จะติดใจไหม