ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hatakeyama Tohya] Haha Shimai Donburi แม่และป้ายั่วสวาท ตอนที่ 1 [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 23, 2020, 06:31:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Hatakeyama Tohya] Haha Shimai Donburi | Tumble with my Mother and her Sister แม่และป้ายั่วสวาท ตอนที่ 1
เรื่องนี้มีทั้งหมด 3 ตอน เชิญติดตามได้เลย

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

คำถาม: ท่านคิดว่าตอนนี้จะจบอย่างไร???
1-5

6-10

11-15

คำถาม: ท่านคิดว่าตอนนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Miracel

น่าจะได้ทั้วสองคนพร้อมกันเลย น่าจะมึความสุข สุด ๆ ไปเลยแน่นอน

ipor

ป้าน่าจะเก็บไว้กินเองมากกว่าส่งต่อให้แม่นะ

รอลุ้นว่าป้าจะใช้วิธีไหน

yopern

ป้าน่าต้องทำตามสัญญาที่ตกลงกันไว้นั่นแหละ เพราะตัวเองจะได้แจมด้วย ความสุขสันต์ในครอบครัวได้เริ่มแล้ว

edit ป้าเล่นสอนทุกวันแบบนี้ กลัวถึงวันนั้นจะไม่มีแรงนะสิ

poloxz

ผมว่าป้ากลับมาอาศัยอยู่ที่นี่ถาวร

ตออนนี้ป้า
คอนหน้าแม่
คอนสุดท้ายสวิง

nowhereman

ป้าขาดของมาจากไหนเนี่ย แต่งานนี้ให้เดา คาดว่าป้าน่าจะเก็บไว้กินเองคนเดียว

ป้าอยู่ยาว ติดใจดุ้นเด็ก แต่เค้าจะแบ่งให้แม่จริงๆหรอเนี่ย

Boran Mark

กินป้าไปแล้ว อีกเดี่ยวคงได้กินแม่มั่ง ตั้งใจไว้แล้วนี่นา
edit:ตอนหน้าคงได้ฟันแม่สมใจอยาก มีป้าคอยสนับสนุนอยู่แล้ว

MooOon

ลายเส้นสวยงาม เนื้อหาเเนวนี้ผมชอบอยู่เเล้ว เอาจริงๆ ชอบสาวเเนวนี้เลยนะ

จะว่าไงดี เเบบซิงก็ชอบเเต่เเบบนี้มันอารมเเบบ เราไม่เหนื่อยไง ป้าในเรื่องนี้

เข้าใจเรื่องว่าทำไมลองมาเยอะ น่าจะเซ็กจัด เอาจริงๆ รูปร่างหน้าตาเเบบนี้

สมควรเเล้วละมั้ง ดีงามมาก จากที่ดู น้าคงไม่จบเเค่วันนี้ละมั้ง ชักอยาก

เหงตอนได้กับเเม่เเล้วสิ เอาจริงๆ ดีงามทั้งน้าทั้งเเม่ ที่อยากรู้คือ พ่อพระเอกไปไหน

หรือตายเเล้วหว่า หรือผมอ่านไม่เจอ -*-

----------------------------------------------------------------

อ่อ พ่อยังอยู่นี่เอง เอาจริงๆ ทั้งเเม่ทั้งน้านี่ หุ่นยังกะนางเเบบนี่ ถึงว่า ทำไมพระเอก

ถึงทนไม่ไหว เอาจริงๆอิจฉาพระเอกนะ เอาจริงๆ เเค่เอากับน้าคนเดียวก็คุ้มละ

ได้เเม่ไปอีกคนนี่สบายเลย เเต่ถ้าให้เลือก คุณน้าน่าจะเด็ดกว่าเยอะ ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

จะรอแปลตอนต่อไปครับ ^^

ivory

ตามเสต็ป ป้ากินแล้วแม่ก็ต้องได้กิน แถมป้าจะช่วยตัวลูกด้วยนี่สิครับ ออกแนวร่วมสวิงแน่นอน

oppoeiei

จบแค่เอากับป้าก่อนครับตอนนี้ตอนหน้าแม่น่าจะโดน

แม่ไม่รอดแน่ตอนหน้า

kazu36

เดาก่อนเลยว่า แม่กับป้าแย่งกันอม
อ้าวตอนที่ 1 แม่ยังไม่ออก แต่ดันโคอิชิออกกับป้าตลอด

zeenongme

ความอยาก...บวกเป็นห่วง ลูก เราจะการมีเรื่องเล่าสองเรา กับผู้หญิงจริงๆหรือเปล่า!? หากผู้ใหญ่สอนคนนี้จะสอนเรื่องความอดความทน... (ตรงไหน)
ลูกอยากจะรู้ไหม?
ต้องทำตัวตามสบาย นะลูก

9toulek

คุณป้าไวไฟ ไฟแรงสูงสุดๆ สาวใหญ่แบบนี้ดีมากครับ ไม่ต้องอ้อมค้อม บอกความรู้รึกตรงๆ แถมลีลาดี อารมณ์ถึงใจ ท้ายสุด หลานไม่ต้องทำอะไร ป้าจัดการให้หมด แแม่เสร็จลูกชายแน่นอน

แก้ไข

คุณป้านี่ก็เปิดทางให้หลานกับแม่เลยจริงๆ ผมคิดว่าป้าคงไม่ไปไหนย้ายมาอยู่ยาว ไม่ก็มาหาหลานชายๆบ่อยๆ แล้วก็จะร่วมวง สง ต่อ หนึ่ง ไม่รู้ใครจะหึงใครละงานนี้

BlackSkuLL

จะได่แม่ก็ต้องผ่านป้าก่อนสินะ ผมนี่รออ่านตอน 3 เลยครับ

mspeed

ป้าคงติดใจมากหนุ่มแน่นออกอย่างนี้
สุดท้ายอาจหวงเก็บไว้กินคนเดียวเลย