รวมเรื่องสั้นอ่านแล้วฟิน cop

• 2 ตอบ
  • 2831 อ่าน
« เมื่อ: มีนาคม 26, 2020, 04:54:45 pm »
จัดหนักกับเมียก่อนไปเป็นทหาร

ผมกับเมียไม่ค่อยได้เย็ดกันครับ หลังจากที่แต่งงานได้ เดือนกว่าผมก็ไปเกณฑ์ทหารปรากฏว่าจับได้ใบแดงครับเมียผมถึงกับร้องออกมาด้วยความเสียดาย ผมเองก็เหมือนกันครับ ไม่อยากจะไปเป็นทหารเลยครับ กำลังข้าวใหม่ปลามัน คืนนั้นเป็นคืนส่งท้ายครับ เพราว่าพรุ่งนี้จะต้องไปเป็นทหารแล้วอีกนานกว่าจะได้มาเล่นหนังโป๊สดๆกันอีก คืนนั้นผมเลยขอเย็ดเมียเบิ้ลสามครั้งติดต่อกันครับ ผมคุยกับเมียว่าคืนนี้เราจะไม่นอนกันละนะตักตวงความสุขให้อย่างเต็มที่อีกนานกว่าจะได้เย็ดกันอีก คืนนั้นเรานอนแก้ผ้ากอดกันทั้งคืนครับ ท่าแรกผมให้เมียผมโก่งโค้งผมเอาควยจ่อเข้ารุหีเมียทางด้านหลังกระแทกกระทั้นอย่างเมามันส์เสียงดัง “พั่บๆ…พั่บ” เลยครับ ซี๊ดดด….เสียวเหลือเกินที่รักขา….เย็ดแรง….อีกนานกว่าเราจะได้เย็ดกันอีก…ซี๊ดดด….อ่าส์…” ผมกกกระแทกรูหีเมียอย่างมันส์สุดเลยครับ  ทีนี้เมียผมขอเป็นคนขึ้นไปนั่งขย่มควยผมบ้างครับ เมียผมจับควยผมจ่อเข้ารูหีกดลงไปจนมิดลำจากนั้นก็ขย่มอย่างเมามันส์ผมมองดูควยผมเข้าๆออกในรูหีเมียปลิ้นเข้าปลิ้นออกครับ เสียงดังพั่บๆไม่ขาดระยะครับ

เมียผมขย่มแรงขึ้นเรื่อยๆปากก็ร้องครางออกมาแทบไม่เป็นภาษาครับ น้ำเมือกของแฟนผมเยอะมากครับ ทำให้ลื่นควยผมเป็นมันวาววับ ผมเอามือบีบนมสองเต้าของเมียไปด้วย เด้งรับการขย่มของเมียไปด้วย “โอววว…ซี๊ดดด….เสียงจังเลยที่รัก…มันแน่นไปหมดเลย…ควยเข้าไปลึกมาก…เราเสียวเหลือเกิน…น้ำใกล้จะแตกละนะ….โอววว….แตกแล้ว…น้ำแตก…แตกแล้ว” ร่างของเมียผมเกร็งกระตุกซบลงบนหน้าอกผมครับเราเล่นหนังโป๊นอกจอส่งท้าย ผมจับเมียนอนหงายถ่างขาออกกว้างๆเอาควยเสียบเข้าจนมิด ผมเสียวมากรีบเร่งซอยจนถี่ยิบ ควยผมใหญ่ยาวมันครูดเม็ดเสียวของเมียไปด้วย เพิ่มความเสียวกระสันให้เมียผมอีกหลายเท่าครับ เมียผมเสร็จสุดยอดไปอีกครั้ง ผมทนมากเย็ดเป็นชั่วโมงน้ำไม่ยอมแตกครับ ผมจะควบคุมอารมณ์ผมได้ครับ ต้องการาให้เสร็จตอนไหนก็ได้ ผมเร่งอย่างเร็วถี่ๆจนผมปล่อยน้ำออกมาพุ่งใส่รูหีเมียอย่างเนืองนองเลยครับ  คืนนี้เราจัดหนักครับเป็นการส่งท้าย สามรอบติดต่อกันเลยครับ ตื่นเช้ามาผมขอเย็ดหีเมียอีกหนึ่งรอบเพื่อเป็นการปิดท้าย จากนั้นผมก็เดินทางไปยังค่ายทหารรับใช้ชาติ

คุณนายหนีผัวมามั่วสวาท

ผมได้เล่นเฟสและได้รู้จักผู้หญิงคนหนึ่งครับ มีฐานะดีมากผมเรียกแกว่าคุณนายแจ่มจันทร์ แกมีสาแล้วแก่มากอายุ มากกว่าคุณนายไปถึง 20 ปีครับ ส่วนตัวคุณนายยังสาวยังสวย อายุ ได้ 42 ปีเท่านั้น ผมชอบคุยกับคุณนายทางแชทเรื่องเซ็กบ่อยๆครับ แกบอกว่าสามีไม่เอาไหนเลย นานๆเย็ดสักครั้ง เวลาเย็ดก็ไม่นานเสร็จแล้วก็นอนหลับ จนบางครั้งทำให้คุณนายหงุดหงิดมาก ต้องช่วยตัวเองทุกวันถึงจะเสร็จ  แกบอกว่าตั้งแต่อยู่สามีแก่ๆไม่เคยมีความสุขทางเพศเลยครับ จนผมเห็นใจคุณนายเป็นอย่างมาก จึงได้นัดเจอกันเล่นเสียวที่โรงแรมม่านรูดแห่งหนึ่ง

ผมกับคุณแค่คุยกันทางเน็ต แต่ไม่เคยได้พบเจอตัวจริงๆหรอก คุณนัดเจอที่โรงแรม โดยให้ผมเป็นคนไปเปิดห้องรอก่อน จากนั้นแกจะตามไปจ่ายค่าห้องอให้ครับ  ผมอาบน้ำเสร็จก็นุ่งผ้าขนหนูผืนเดียวนั่งรอคุณนายที่เตียงไปเห็นแผ่นหนังxxxด้วยก็เลยเปิดดูหนังxxxเพื่ออุ่นเครื่องก่อนจะขึ้นเวทีในขณะที่ผมกำลังเงี่ยนอยู่นั้น  สักพักหนึ่งก็ได้ยินเสียงคนเคาะประตู ผมตื่นเต้นมากคิดว่าคุณนายมาแล้วละ ผมออกไปเปิดประตูรับเป็นคุณฯยจริงๆครับ

แก่งตัวตัวสั้นๆกระโปรงลายดอกไม้ขาขาวมาก แกไปเห็นหนังxxxที่ผมเปิดทิ้งไว้ถึงกับหน้าแดง เงี่ยนขึ้นมาทันทีครับ มาถึงตรงนี้เราไม่พูดพล่ามทำเพลงคุยกันมาบ่อยแล้ว แกถอดเสื้อผ้าออกจนหมดเปลือยเปล่านมสองเต้าใหญ่มากที่หีคุณนายนั้นแทบจะไม่มีขนเลยครับ เหมือนหีเด็กสิบสอง ผมเห็นแล้วเงี่ยนมากเข้าไปกอดจูบซุกไซร้ไปตามร่างแก จนคุณนายร้องครางออกมาอย่างสะใจ แกเก็บกดอดอยากมานานแล้ว ผมเอานิ้วเขี่ยที่เม็ดเสียวแกครับ จนคุณร้องออกมาอย่างเสียวสุด”โอววว…เสียวเหลือเกิน…ซี๊ดดด…” ผมกระดิกนิ้วแหย่รูหีคุณนายจนแกเด้งหีตาม มือคุณนายจับควยผมชักว่าวพร้อมกับบอกว่าขอดูดควยหน่อย

จากนั้นคุณนายก็ก้มอมดูดควยผมผงกหัวขึ้นๆลงๆผมเสียวเด้งขึ้นตามเอามือจับผมคุณนายแน่นด้วยความเสียว  “ไม่ไหวแล้วครับ….เสียวเหลือเกิน..เย็ดกันดีกว่าครับ” จากนั้นแกก็ขึ้นไปนั่งเสียบควยผมขย่มอย่างรุนแรงหนักหน่วง เสียดังดังตั๊บๆๆๆ ตลอดเวลาครับ จนผมกลั้นน้ำไว้ไม่อยู่ร้องบอกคุณนายว่า”ผมจะ….จะ..น้ำจะแตกแล้วครับคุณนาย” จากนั้นแกเร่งขย่มอย่างเร็วถี่ยิบ แล้วตัวเกร็งกระตุกไปสามสี่ครั้ง ร้องกรี๊ดออกมาดังลั่น”น้ำแตก…แตกแล้ว….”รูหีคุณนายบีบรัดควยผมจนน้ำแตกพุ่งออกมาใส่รูหีคุณนายเลอะเต็มรูหีเลยครับ วันนั้นเย็ดกันไป5 รอบสะใจจริงๆ

ให้สาวถูกเย็ดใช้หนี้

ผมเป็นชอบดูหนังโป๊มากครับ ชอบจัดจนรวมหนังโป๊ที่ผมมีนี่มากกว่า 2,000 เรื่องนะ ผมเป็นเจ้าของบ้านเช่าครับเป็นคนที่มีฐานะดีคนหนึ่ง เปิดกิจการบ้านเช่าให้กับคนที่มาทำงานเนื่องจากว่าใกล้ๆบ้านเช่าผมมีสถานศึกษา มีดรงงานอุตสาหกรรมครับ จะมีบรรดาชายหญิงเป็นคู่ผัวเมีย บางคนเป็นโสดได้มาเช่าทีบ้านเช่าของผมครับมีอยู่ห้องหนึ่งครับ ได้มีสองแม่ลุกมาขอเช่าอยู่ บอกว่ามาจากต่างจังหวัด ชื่อน้อย อายุ 42 ปี ส่วนลูกสาวชื่ออ้อยอายุ 20 ปีครับๆ พี่อ้อยผมเรียกแกว่าพี่เพราะว่าแกอายุมากกว่าผมไป6 ปีครับ แกบอกว่าฐานะทางบ้านไม่ค่อยดี แยกกับสามีมาไม่ถึงเดือน มาสมัครงานที่โรงงานที่นี่  ผมเป็นคนที่พูดง่ายครับแกบอกว่าไม่มีเงินจ่ายค่าล่วงหน้า

ผมบอกไม่เป็นเห็นแก่ลุกสาวแกครับ ลุกสาวแกสวยมาก ผมยกเว้นค่าเช่าจ่ายล่วงหน้า แต่อย่างบอกให้ใครรู้นะเดี๋ยวเขาจะว่าเอา พอสิ้นเดือนมาครับ ปรากฏว่าพี่น้อยเบี้ยวค่าเช่าอีกแล้วครับ อ้างโน่นอ้างนี่ บอกว่าเงินไม่พอใช้เจ้าหนี้มาทวงที่โรงงานเหลือติดตัวแค่ไม่กี่บาท ผมเจอไม้นี้รู้ทันทีว่าเบี้ยวแน่จึงบอกว่า งั้นต้องให้ผมxxxหีลูกสาวพี่เอาไหม จะยกเว้นให้ พี่น้อยหันไปคุยกับลูกสาว ลูกสาวบอกว่าได้ดีกว่ากลับบ้านไปหาพ่อเลี้ยง ที่ผ่านมาโดนพ่อเลี้ยงข่มขืนมาตลอดไม่ได้อะไรเลย พี่น้อยโวยวายเป็นอย่างมากครับ เมื่อรู้ว่าลูกสาวโดนพ่อเลี้ยงข่มขืนมาแล้ว

ผมพาลุกสาวพี่น้อยเข้าไปในบ้านผมครับโดยที่พี่น้อยรออยู่ที่หน้าบ้าน  เข้าไปในห้องเสร็จผมกอดจูบแลกลิ้นกับลุกสาวพี่น้อยอย่างกลัดมันครับ ลูกสาวพี่น้อยไม่ธรรมดาเลยนะครับ ตอบรับแลกลิ้นกับผมอย่างถึงพริกถึงขิงเลยครับ ยิ่งกว่าหนังโป๊อีก ผมถอดเสื้อผ้าลุกสาวพี่น้อยออกจนหมดครับ หีโหนกนูนเนียนมากปรากฏต่อหน้าผมครับ ผมเอามือลูบหีลูกสาวพี่น้อยอย่างกลัดมันส์ ทั้งแหวกทั้งเอานิ้วแยงเข้าแยงออก สุดยอดจริงๆ น้ำหล่อลื่นเยิ้มออกมาเต็มรูหีเลยครับ

ผมเอาควยให้ลูกสาวพี่น้อยจับรูดสองสามครั้งลูกสาวพี่น้อยคงเสียวมากทนไม่ไหวรีบจับควยผมจ่อเข้ารูหีทันทีครับ มันคับแน่นไปหมดพอผมขยับเสียวมาก ผมกระแทกเบาๆ ส่วนมือก็ถอดเสื้อของลูกสาวพี่น้อยไปด้วยครับ นมสองเต้าหัวนมสีแดงๆล้นออกมาผมลูบคลำนวดคลึงเบาๆ เสียวมากผมเร่งซอยหีลุกสาวพี่น้อยถี่ยิบจนลุกสาวพี่น้อยน้ำแตกผมกระแทกอีกไม่กี่ครั้งก็เสร็จปล่อยน้ำออกข้างนอกเลอะขาลูกสาวพี่น้อยเต็มไปหมดครับ

ล่มปากอ่าวกับคุณน้า

ผมเสียวครั้งแรกกับน้าของเพื่อนผมเองครับ ผมกับเพื่อนอยู่คนละหมู่บ้านกัน ตอนนั้นผมอายุได้ 15 ปี เรียนม.3 นอกบ้านอาชำทำไร่ทำสวน เด็กสมัยนั้นเวลาโรงเรียนปิดเทอมเด็กต้องไปช่วยพ่อแม่ทำสวนครับ ไม่เหมือนกับเด็กสมัยนี้ สบายจริงๆ เล่นแต่เกมส์ทั้งวัน เพื่อนผมได้มาชวนผมไปเที่ยวที่สวนน้าเพื่อนครับ เพื่อนมันบอกว่าน้าสาวให้มาชวนผมไปด้วยจะได้มีเพื่อน น้าสาวเพื่อนเป็นม่ายอายุได้ 30 ปีแกมีลูกแล้วหนึ่งคนครับอายุ 5 ขวบ อยู่ศูนย์เด็กเล็ก สวนของน้าสาวเพื่อนปลูกมะนาวเยอะมาก 5 ไร่ เพื่อนต้องไปช่วยน้าสาวเก็บมะนาวไปขายที่ตลาดตอนเย็น

พอพักเที่ยงเพื่อนมันบอกว่าอยู่กับน้าที่นี่ก่อนนะรีบไปรับของที่ไปรษณีย์ พอเพื่อนไปแล้วน้าสาวก็ชวนผมไปนั่งใกล้ๆถามว่าตอนนี้โตเป็นหนุ่มแล้วนะอายุเท่าไหร่ละ ถามโน่นถามนี่ แกถามไม่ถามเฉยครับมองหน้าผมอย่างหื่นๆกระหายครับ เอามือมาจับที่ควยผมด้วย จนมันลุกแข็งโด่ขึ้นมาอย่างไม่รู้ตัวครับ มือน้าสาวเพื่อนอยู่ไม่เป็นสุขล้วงเข้าใต้กางเกงผมจับควยผมรูดเล่นอย่างหื่นกระหายครับ แกยังถามผมอีกว่า”เคยมีอะไรกับผู้หญิง เคยดูหนังโป๊ไหม อยากลองไหมละ” แกเล่นถามแบบนั้นผมถึงกับพูดไม่ออกเลยครับ ผมโดนน้าสาวเพื่อนจู่โจมตลอดเวลา

ตอนนั้นมันกล้าๆกลัวๆเพราะเพิ่งโตเป็นหนุ่มน้อยครับ น้าสาวเพื่อนชวนผมเข้าไปในกระท่อมท้ายสวนพอไปถึงที่กระท่อมเท่านั้นแหละครับ แกก็ถอดกางเกงของแกออกจนหมด ผมเห็นหีน้าสาวเพื่อนมีขนเล็กน้อยครับ น้าสาวนั่งถ่างขาอ้าโชว์ จนเห็นหีน้าสาวเพื่อนอย่างชัดเจนครับ  ผมเห็นแล้วความเป็นหนุ่มมันแข็งขึ้นมาอย่างไม่รู้ตัวผมถอดกางเกงออกจนควยแข็งดีดผึงออกมา น้าสาวเพื่อนเห็นดังนั้นถึงกับร้องอุทานออกมาว่า”โอ้…ใหญ่จังเลยน้องแบบนี้น้าชอบ” ผมเข้าไปใกล้แกน้าสาวเพื่อนรีบเอามือผลักนอนหงายลงครับ จากนั้นแกก็ขึ้นไปคร่อมบนตัวผมจับควยผมจ่อที่หีแกขย่มอย่างเมามันส์

ผมเสียวมาก ลีลาเก่งมากขนาดหนังโป๊ยังสู้แกไม่ได้ พอน้าสาวเพื่อนขยับไดสามสี่ครั้ง น้ำเงี่ยนผมแตกพุ่งออกมาใส่หีน้าสาวเพื่อนอย่างเนืองนอง น้าสาวเพื่อนร้องออกมาอย่างน่าเสียดายครับ “เสียดายจัง ทำไมระเบิดออกมาเร็วจัง…” ผมเลยบอกน้าสาวเพื่อนว่าครั้งแรกเลยแตกไวหน่อยครับ ไม่เป็นไรวันไหนว่างๆมาแก้ตัวใหม่ จากนั้นเพื่อนก็กลับมาพอดีครับ น้าสาวคิดว่าจะให้ผมเอารอบสองต่อแต่เพื่อนดันมาก่อนครับ

ขึ้นครูกับคุณครู

ผมเรียนอยู่โรงเรียนประถมแห่งหนึ่งครับ อยู่ชั้น ป.6 ปีสุดท้ายพอดีครับ กำลังเริ่มโตแตกเนื้อหนุ่ม สมัยนั้นกว่าจะเรียนจบ ป.6 ก็อายุสี่สี่ครับ จนเป็นหนุ่มน้อยคาโรงเรียนเลยครับ ที่โรงเรียนมีครูสาวโสดคนหนึ่งครับ แกไม่มีผัว เป็นครุประจำชั้นด้วย ครูสาวคนนี้ชอบพูดลามกพูดทะลึ่งมาก ช่วงนั้นเป็นฤดูหมาผสมพันธุ์กันพอดีครับ  ครูสาวชื่อครูน้อยครับ ผมลืมบอกไป เนื่องจากเป็นหน้าหนาวอากาศเย็นมาก ตอนเช้าครูน้อยจึงพาเด็กมานั่งเรียนผิงแดดนอกห้อง และบังเอิญตอนนั้นมีหมาตัวผู้กับหมาตัวเมียกำลังxxxกันต่อหน้าครูน้อยที่กำลังสอนอยู่พอดีครับ ครูน้อยหัวเราะชอบใจเอามือชี้ไปที่หมาแล้วบอกว่า “ ใครอยากดูหนังโป๊บ้าง”

นักเรียนพากันหัวเราะทั้งชายและหญิงครับครูน้อยพานักเรียนดูหมาxxxกันจนมันติดเลยครับ  จากนนั้นครูน้อยก็พานักเรียนเข้าไปในห้อง พอตกตอนเย็นหลังจากที่โรงเรียนเลิกแล้ว ผมไปเอารถจักรยานที่โรงรถข้างๆบ้านพักครูน้อยครับ ครูน้อยเห็นผมกวักมือเรียกบอกว่า” นายเอกมาหาครูที่บ้านหน่อย” ผมก็ไปตามที่แกบอกครับ ครูน้อยเรียกให้ผมเข้าไปในบ้านพักบอกว่า”นั่งลงก่อนเมื่อตอนเช้าดูหมาxxxกันเป็นไงบ้าง “ เคยดูหนังโป๊ หนังที่ผู้ใหญ่เขาแอบดูกันไหม “ผมตอบไปว่า “ไม่เคยครับครู…อยากดูไหมเดี๋ยวครูจะเปิดให้ดู…แต่ห้ามบอกใครนะเป็นความลับ ครับครู

จากนั้นครูน้อยก็เข้าไปในห้องสักครู่ออกมาด้วยม้วนหนังโป๊ 1 ม้วน สมัยนั้นยังไม่มีแผ่นซีดีครับ แล้วแกก็เอามาเปิดที่เครื่องเล่นวีดีโอสมัยก่อน พอเปิดเทานั้นแหละครับ  ทั้งเสียวทั้งภาพเล่นเอาผมขนลุกไปหมดเลยครับ เป็นหนังฝรั่งด้วย ผู้ชายหนึ่งคนถูกผู้หญิงสี่คนรุมคนหนึ่งเอาหีให้เลีย อีกคนหนึ่งก้มลงดูดควย อีกคนหนึ่งดูดที่นมผู้ชายครับ มันนัวเนียมั่วกันไปหมดเลยครับ ผมดูแล้วควยแข็ง ครูน้อยลุกมานั่งจับควยผม”ไหนครูขอดูหน่อยซิ” ….โห..ใหญ่มากตัวแค่เนี้ยทั้งใหญ่ทั้งยาวเลย …มาลองกับครุดีกว่าใหญ่ยาวแบบนี้ครูชอบมาก จากนั้นครูน้อยก็แก้ผ้าออกจนหมด ผมเห็นหีครูน้อยทั้งโหนกนูน ครูน้อยบอกอให้ผมนอนลงที่พื้นห้อง จากนั้นแกก็ถลกกระโปรงสีกากีของแกขึ้นไป จับควยผมจ่อที่รูหีแกทันทีครับ ควยผมเข้าไปในรูหีครูน้อยจนมิดลำ มันเสียวมากและเป็นครั้งแรกของผมด้วย เย็นวันนั้นผมตกเป็นผัวครูน้อยเสียแล้วครับ แกเป็นคนเปิดบริสุทธิ์ผม จนผมประทับใจไม่รู้ลืมจนถึงทุกวันนี้

*

ออฟไลน์ johnywalker

• Ultimate Member
  • 3001
  • 14
Re: รวมเรื่องสั้นอ่านแล้วฟิน cop
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2020, 08:30:16 pm »
มีแต่ความหลังฝังใจกันทั้งนั้นเลย

*

ออฟไลน์ devilzoa

• Legend Member
  • 2440
  • 1277
Re: รวมเรื่องสั้นอ่านแล้วฟิน cop
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 2020, 03:54:26 am »
สั้นจริงๆแต่ละตอน

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ