ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คำสั่งราคะ:ภาคพรีม ตอนที่1

เริ่มโดย Roanok, มีนาคม 26, 2020, 11:02:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pooloop

มีอะไรอยู่ในซองเอกสารกันนะ พรัมจะเจอกับอะไรล่ะเนี่ย

golfcyber

Alligator

เนื้อเรื่องซับซ้อนน่าติดตามครับส่วนคนที่แอบดูอยู่ขอเดาว่าน่าจะเป็นกิ่งหรือนุชคนใดคนหนึ่งที่อาจจะชอบมิคหรือหญิงรักหญิงเลยแค้นจัดการแบล็คเมล์ซะเลย

Ganakorn Gongmag

ผู้ชายแสนดี ไม่สอดใส่  เดี๋ยวได้พลาดของดีที่จะได้เปิดคนแรก ลุ้นๆ

banrai kidsada

เรื่องดูลึกลับดีครับอยากรู้จังว่าในซองคืออะไร

helios

ลึกลับดีครับ
จะเป็นเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดรึเปล่า
หรือจะโดนบีบบังคับ

xonly-1786

พริมจะเจออะไรครับ ขอให้เป็นเรื่องดีๆครับ ขอบคุณครับ

ake1626

ddd5555

สงสัยเป็นของที่คนส่งมอบให้เจ้าของคิดไมถึงแน่

khokkhan

เริ่มต้นรู้สึกลึกลับอยากรู้จังว่ามีอะไรในซองเอกสาร

TT001

น้องพรีมจะเจอกับอะไรอยากรู้ครับ

Ohm009

เปิดมาจะคงมีอะไรที่คาดไม่ถึงต้องรอดู

twchai

::HeyHey::เสร็จ​แน่พรีมโดนแบล็คเมล์​แน่

PTTrayong

หรือ นุช คือ นายพรานส่งมาให้เป็นนางนกต่อเพื่อล่อให้พรีมแทนตนเองหรือเปล่า

saranchai

มีปมอะไรที่ซ่อนอยุ่​น้าแถมยังมีคนรู้​จักที่มุ่งร้ายด้วยเช่นกัน​