ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 4 : ทางเลือกของชีวิต

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2020, 04:47:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณว่าฉาก "เลิฟซีน" ของเกมรักภารโรงเฒ่าจนถึงปี 2 มันเข้มข้นระดับไหนครับ

เข้มข้นระดับ 5 - อ่านแล้วเหนื่อย ตัวซีดเซียว ไร้เรี่ยวแรง
77 (31.4%)
เข้มข้นระดับ 4 - อ่านแล้วได้อารมณ์ดีเหมือนกัน
84 (34.3%)
เข้มข้นระดับ 3 - เข้มข้นและกลมกล่อมกำลังดี
58 (23.7%)
เข้มข้นระดับ 2 - รสชาติจืดชืดไป น่าจะเติมรสให้เข้มข้นกว่านี้อีก
24 (9.8%)
เข้มข้นระดับ 1 - จืดชืด ไร้รส อ่านแล้วไม่รู้สึกถึงอารมณ์ร่วม
2 (0.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 245

knightmoon

วูบเลย จัดหนักน้องอุ๊มากเกินไปนะ ลุง หรือว่ามันไม่พอ  ::Evil::

นินจา คุคิมารุ

moobin1978

ผมชอบรูปประกอบที่ทำให้มีอารมณ์ร่วมมากจริงๆ รออ่านตอนต่อไปครับ

Nobita Nobituta

เรื่องราวเริ่มเข้มข้น ต้องมาลุ้นว่าจะหาทางออกกันอย่างไร
ลุงจะใช้ไม้ไหนในการทำให้หมอพลอยหลุดจากการแต่งงาน
แล้วมีสาวให้ลุงจัดอีกหลายคนเลย

nkpower

anigkanjana

Channarong Saekow

น้องลูกขวัญจะเป็นเมียคนที่เท่าไรน่ะ ของพระเอกเรากันน่ะ

nsrichantamit

ตอนไหน ถึงจะได้คู่ ครูเบสท์ กับ หมอพลอย ซักทีครับ

mourning.moment

Gear

วูบบ่อยสงสัยพักผ่อนน้อย ฟื้นขึ้นมาหมอพลอยโดนจัดหนักแน่เลยครับ

Sarun Mesomboon

acerr

ตอนต่อไปขอมาเร็วๆหน่อยได้ไหมครับ เรื่องหมอพลอยนี่ติดตามตลอดเลย

doxswing

อ้าวลุงพลจะตายแล้วเหรอ เรื่องก็จบอยู่แค่นี้สินะ 55555