ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hatakeyama Tohya] Haha Shimai Donburi แม่และป้ายั่วสวาท ตอนที่ 3 [HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 27, 2020, 07:07:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cloudser

::Hmmm:: อ้าวไม่ใช่ลูกพระเอกหรอ  ::Suffocate:: ผมว่าต้องใช่ละ .... สุดท้ายแม่ใจแตกติดใจลูก ผมว่าต่อแม่ท้องแน่ๆ ในตลอด สุดท้ายจบแบบ ได้สองพี่น้อง 4555

tonza221

[S]ha[D]ow◕‿◕

เด็กในท้องต้องลูกเองแน่ๆละเชื่อดิ

ต่อไปต้องคุณแม่ท้องแล้ว  ::Evil::

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

เออ  เรื่องลูกป้า ก็แล้วไป  แต่จัดกับแม่มาตลอด แถมแตกในอีก ไม่กล้วมีน้องเหรอว่ะ

bigboy001

::Thinking::  ป้าคลอดเสร็จแม้จะท้องต่อไปนะมีลุ้นอีก จะว่าไปมันใช่เหรอที่ป้ามีคู่หมั้นแต่เอากันจนท้องก่อนแต่งแล้วยังมาให้หลานเยสได้อีก จริงๆเด็กน่าจะเป็นลูกของหลานตัวแสบมากกว่าป่าว  ::Thinking::

นั่นไง มันแปลกๆละดิ ป้ามีคู่หมั้นจริงๆเหรอคนไหนหว่า? ขนาดไอ้หนุ่มพระเอกยังเริ่มไม่แน่จะละด้วยหรือยังไงแน่

Hunfrid

นึกว่าป้าแต่งงานแล้วซะอีก แต่อันนี้แค่หมั้นไว้ ไม่ท้องกับพระเอก แปลว่าท้องก้บผัวมาสินะ จะจบยังไงหว่า พ่อจะมาเห็นไหมนั่น

นั่นสิ อยากถามแบบพระเอกเลย มันยังไงกันแน่หว่า ::Thinking::
ปล.รู้สึกว่าชอบจบแบบตอนสองเลยมากกว่าแหะ

9toulek

คนแก่ คนท้องหลานก็ไม่เว้น

Edite : คิดว่าจะจบอย่างไรเหรอ ผมเดาว่าเด็กในท้องป้า ก็ลูกหลานชาย และแม่ก็คงต้องท้องกับลูกแน่นอน

gooda

แม่คงท้องแน่ๆ ยับกันขนาดนี้ ไม่เหลือ
Edit เดาาผิด55555 แต่พระเอกยังจะถามอีกน่าจะรู้นะ

ipor

ผมว่าพ่อเด็กอะ เป็นมันนั่นแหละ แต่ก็หวังไว้ว่า แม่คงไม่ท้องด้วยนะ ไม่งั้น เศร้าเลย

เอ้าเข้าไป ตอนจบนี่มีไว้ลุ้นกันต่อ คงต้องมีตอนพิเศษออกมาแล้วหล่ะ

Demon-Wolf

คิดว่าจบแม่ก็ท้องกับลูกอยู่ดีละเอากันทุกวัน ::Oops::

ไม่ใช่แม่แต่ป็นป้าท้องแทน555+

hnongchem

อีกสองวันพ่อจะกลับมาคงโดนทั้งแม่ทั้งป้าจัดหนักแน่ๆ
แต่ป้าขนาดท้องแล้วยังกลับมาหา แสดงว่าติดใจ 5555

เป็นผม ผมมั่นใจว่าไม่ใช่ลูกผม เพราะขนาดมีอะไรกับแม่เยอะกว่าป้า แม่ยังไม่ท้องเลย (มโนเข้าข้างตัวเองไว้ก่อน 5555)

นายไข่ย้อย

น่าจะลงเอยด้วยกัน 3 คนนะ ส่วนพ่อนี้ไม่รู้ทำงานงกๆต่อไป

อืม น่าจะลูกพระเอกเหละผมว่า
อิอิอิ

Jikkig16

จบลงคงไม่พ่นแม่มันท้องด้วยแน่ๆเลย ส่วนป้าน่าจะกลับมาอยู่ด้วยแบบถาวรอ่ะ กลายเป็น 3Pเมื่อยามว่างแน่ๆ ว่าแต่ป้ากลับมาตอนนี้ มาต่อแขนต่อขาลูกหรอ... ::DookDig::

ป้าดโถ่...จบสั้นจังอ่ะ ไอ้เราก็คิดไปไกล 555