ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[OpenLoad] Dragon Nest Warriors Dawn อภิมหาศึกเกมล่ามังกร

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 28, 2016, 12:27:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เมื่อมังกรกำลังจะคืนชีพ มนุษย์และเอลต้องจับมือกันอีกครั้ง ก่อนที่จะสูญสิ้นเผ่าพัน
เรื่องราวของการเดินทางคลาสสิคคล้ายๆเดอะหลอด กับอนิเมชั่นน่ารักแฟนตาซีเพื่อปราบมังกร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

xonly-1092

alian1

warahok

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ เห็นปกทีแรกคิดว่าเป็นเกมส์ พออ่านแล้วน่าจะเป็นการ์ตูนอนิเมชัน ใช่ไหมครับ
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

pinmonkey

น่าดูมากครับแนวลอร์ดออฟเดอะริงค์เนี่ย ขอบคุณมากครับ

Jack8364

::Sobad::
อ้างจาก: (S)Kater เมื่อ สิงหาคม 28, 2016, 12:27:21 ก่อนเที่ยง
เมื่อมังกรกำลังจะคืนชีพ มนุษย์และเอลต้องจับมือกันอีกครั้ง ก่อนที่จะสูญสิ้นเผ่าพัน
เรื่องราวของการเดินทางคลาสสิคคล้ายๆเดอะหลอด กับอนิเมชั่นน่ารักแฟนตาซีเพื่อปราบมังกร