ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานไอ้หนุ่มผู้ดวงดีกับไอ้เพื่อนซี้ ตอนที่1

เริ่มโดย bangkok34, กุมภาพันธ์ 12, 2024, 08:03:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

ไอ้ นนท์ กับ ไอ้ทัพสองเพื่อนซี้ เดินทางเข้า กทมในวันแรกด้วยวัย 19ปี ด้วยความซื้อตรงและอ่อนต่อโลก มันหาได้รู้เรยว่า ภัยเงียบอันตรายกำลังตรงไปหามันทั้งสองคน น้องๆ พี่ให้2000 เอากระเป๋านี้ไปวางที่รถกระบะให้ที
ด้วยความไม่รู้แมวอะไร ไอ้สองคนถือกระเป๋า เอาไปวางตามที่ได้ว่าจ้าง พอวางปุ่บ ตำรวจรวบปับ ปุ้บปับรับโชค เซมากองดอง เรย เปิดมาเจอ ยาเสพติด ชนิดทำให้สองคนนี้ ติดคุกตลอดชีวิตได้เรย สองคนเจอจับตัวเข้าคุกทันที ในคุกนั้น ทั้งสองคน ไอ้ นนท์ ไอ้ทัพ เจอแกล้ง ทนทรมานมานาน มันทั้งสอง ไม่เข้าใจ มันทำไรผิดในก่อนทำไม มันต้องมาเจออะไรแบบนี้
มันอยากเข้า กทมมาเพื่อหางานทำ และส่งเงินกลับไปให้ พ่อแม่พี่น้อง  ไอ้นนท์ มึงกับกูทำไรผิด วะ เม้มเจอยัดยา
แล้วต้องมาทนทรมานแบบนี้ ตอนนี้ผ่านมาหลายขวบปี มันกับไอ้ทัพ ได้ความเมตตาจากรุ่นใหญ่ในคุก เพราะพอรู้เหตุว่า
ทำไม พวกมันถึงต้องคิดคุก ทางด้านกรมตำรวจ เริ่มคุยว่า ใครเอากระะเป๋าให้ไอ้หอกหัก สองคนนี้ จนต้องดวงซวย
ปุ้บปั้บรับโชค เซมากองด้อง เข้าตารางไป พอตรวจประวัติ ไอ้นนท์ ไอ้ทัพ มันประวัติขาวสะอาด ไม่เคยทำความผิด เรย
ทำให้กรมตำรวจเรยสงสัยแล้วว่า มันทั้งสองโดน ยัดข้อหาแน่ๆ เรยทำการสืบสวนลับๆ จนเวลารวงเรย ผ่านไป จากวันเป็น
เดือน จากเดือบ ข้ามเข้าขวบปี ไอ้นนท์ ไอ้ทัพ ทนทรมานไม่อาจออกไปไหนได้ แถมข่าวร้ายคือ แฟนมันมั้งสอง
ดัน ทะลึ้ง แต่งงานใหม่ไป พ่อแม่ พี่น้องตัดหางปล่อยวัดเพราะคิดว่า มันทำเลว เรยตัดขาด ทำให้มัน เจ็บใจเสียใจสุดๆ
มันโดน ขาใหญ่ จัดการกับ ควย ด้วยการฝั่งมุก รอบลำควยไป แล้วบอก เมื่อมึงออกไปจะได้เอาไว้ใช้งาน อดทนไว้
มันต้องทนทรมาน ผ่านไป 12ปี  เฮ้ยจับมันให้อย่าให้มันรอดไป เสียงกรมตำรวจวิ่งตามจับ กลุ่มคนบางคน จับได้หมดไหม
ได้หมดครับพี่ ไงละ มึงบอกกูมา จำภาพนี้ได้ไหม เมื่อ12ปีก่อน มึง เอาของในกระเป๋าให้ คนสองคน ไป จำได้ไหม
ได้สิทำไม กูทำไรผิด ผิดสิ ผิดที่มึงทำลาย อนาคต คน2 คน ต้องเข้าคุกไปด้วยการจับแพะ กลุ่มที่เจอจับไป คือ พวก
ตำรวจด้วยกันแถม ยศ ไม่ไก่กา พันตรี สิบเอก จนเป็นข่าวออก ไอ้นนท์ ไอ้ทัพ ถึงกับดีใจ จากที่มันทรมานในคุกมา 12ปี
พอพวกนี้เจอเข้าคุกมา เจอรับน้องแบบจัดหนัก ผ่านเวลามาอีก 2เดือน ไอ้นนท์ ไอ้ทัพ ก็ได้ออกจากคุก กรมตำรวจได้
ยึดทรัพย์ มาเพื่อ จ่ายค่าทดแทนที่ ไอ้นนท์ ไอ้ทัพ ต้องเสียอนาคต  พอ ไอ้นนท์ ไอ้ทัพได้เงินมาเกือบ 10 ล้าน
พ่อแม่ พี่น้องมันกลับมา แต่ ไอ้นนท์ ไอ้ทัพ กลับไม่เคยลืมเลือน สิ่งที่มันโดน 12ปี 12ปีที่มันถูก คนในตรอบครัวตีตราว่า
ไอ้ขี้คุก ไอ้ขี้ยา ค้ายา ไอ้นนท์ ไอ้ทัพ ไม่พุดไม่คุยกับพ่อแม่พี่น้องหรือแม้แต่ แฟนเก่าของมันที่รอรับ พวกมันกลับออกมา
มันสองคนเลือดเดินทางเข้า กทม และบอกว่า อย่ามายุ่งกับชีวิตมันสองคนอีก เพื่อ พวกแกตีตรา มันว่า ไอ้ขี้คุก ขี้ยา
อย่านับมัน หรือเรียกมันว่าลูกอีก  ณ. กทม มันเปิดบัญชี เอาเงินยัดเข้าธนาคารไปจนหมด ด้วยความนิสัยดีของมัน
มันทั้งสอง กลับเลือดชีวิต สัมมาถะ หางานทำ เฮ้ย ไอ้ทัพ มึงกับกุ ใครเค้าให้ทำงานทำ อายุปูนนี้ละ ไอ้นนท์คิดมากทำไม
มึงกะกูแค่31เอง ในคุกเคย ฉาบปูน ทำงานช่าง งานพวกนี้หาไม่ยากหรอก มันหันมาเจอ หมู่บ้านที่ประกาศหาคนงาน
ก่อสร้าง มันเดินเข้าไป สมัครงานทันที  เอ่อขอโทษครับผมสองคนมา สมัครงาน ก่อสร้างครับ พวกพี่ๆทำงานอะไรเป็นมั้ง
พวก ผม สองคน ฉาบปูนก่อสร้าง ทำสวนเป็นหมดครับ ดีๆๆๆ ผมกำลังขาดคนงาน เข้าไปหา เจ้านายผมเรยนะ มันมั้งสอง
เดินเข้าไปในห้อง ต้องตาโต เจอกับ คุณฝน คุณมาศ คุณนายวัย 37-35 ใส่ชุดรัดรูป ทำเอาเป้ามันตุง เรยพยายาม ข่มใจ
สวัสดีค่ะ พวกพี่ๆมาทำงานก่อสร้างทำสวนใช้ไหม ชะๆๆ ใช้ครับ ไอ้นนท์ ไอ้ทัพ ปากสั่น พูดติดๆขัดเพราะ เจอสาวสวย
SEXY แบบนี้ มันเรยมองด้วยสายตาฉ่ำ และหื่นกาม ทำเอา คุณนายสาวสวยทั้งสองคน เขินและรู้สึกตื่นเต้นที่มีคนมองด้วย
สายตาหื่นแบบนี้ หลังจาก คุยจบ มันได้งาน เอาเสื้อผ้าไป พักที่พัก  หัวค่ำ ที่ไอ้นนท์ ไอ้ทัพ นั่ง ชิล ดีดกีต้าเพลง
เดือนเพ็ญ มันสังเกดเห็น รถ2คันขับเข้ามายามดึกๆ มันเรย เดินไปสำรวจ  บอก ไอ้ทัพ มึงไปอีกทางกูไปทางนี้ ได้ๆๆ
มันทั้งสองคว้าไม้กระบอง เพราะคิดว่า มีโจรมา แอบมา ขโมยของ  เดินย่องๆๆๆ ไปเฮ้ยใครนะ ขโมยหรอ ขนาดที่มัน
กำลังจะง้างมือจะหวด คนที่เดินหันมา ส่งเสียงร้อง กรี๊สสสส  มันถึงกับ หยุดมือละ มอง อ่าวคุณฝน มาทำไรครับดึกๆ
แบบนี้นะ ทาง ไอ้ทัพ เดินๆย่องมาเจอ มันจะฟาต คนในเงามือส่งเสียงร้องอีกคน กรี๊สสส อะอ่าว คุณมาศมาทำไรมืดๆ
พอดีฝนมาเอา เอกสารให้ สามีนะ พอดี เค้าจะให้ด่วน ขนาดที่ คุณฝนกำลังส่งเอกสาร ไอ้นนท์ อดทนไม่ไหว ทาง
คณฝน รู้ว่าเจออะไรแบบนี้ใส่ชุดอ่อยมา ไอ้นนท์คว้ามือ รวบเอว ละ ไซร์ซอกคอช้าๆ อู้ยยยย อย่าสิ มันไม่ดีนะ คุณฝน
ห่อคอหนี ด้วยความเสียว แต่ หน้าอก และเอวกลับแอ่นสู้ ทางคุณมาศเอง เจอไอ้ทัพฟัด อยู่ อู้ยยยยย อย่าสิ มาศมา
เอาของนะ อย่าทำแบบนี้สิมันไม่ดี เดียวใครมาเจอ ทางคุณฝน เจอไอ้นนท์ รุกหนัก ไซร์ซอกคอ ขย้ำหน้าอกขนาด38
ขย้ำๆๆๆ อู้ยยยย....ซี้ด.....อู้ย...ซี้ด แอ่นนมให้ขย้ำ แรงๆค่ะ ขย้ำแรงๆ ดีจังเรย คุณนายนมใหญ่ดีจังไอ้นนท์ทั้งขย้ำ
ชนิดแทบแหลกคามือ ทั้งบี้หัวนม อู้ยยยย อ่าาาซี้ดดดด เสียวววว  เดียวคุณนายจะชอบ มันอุ้มคุณฝนนั่งที่ขอบโต๊ะ
ละถ่างขาแหวก ชุดนอน ออก มันตวัดลิ้นดูดเลีย อู้ววววว หีอวบอูม หีใหญ่ขนหีบางๆแบบนี้ ไอ้นนท์ชอบ พูดจบ
ไอ้นนท์ ทั้งฟัด เลีย ดูด คว้านลิ้น จนเสียงดูดจัง จ้วบๆๆ แพร่บๆๆ คุณฝนท่ไม่เคยรุกแบบนี้ ส่ายแอ่นเด้งหีสู้ ชนิดไม่ยอมแพ้
แรงๆ อู้ยยย....ซี้ด...อู้ย...ดูดหีแรงๆ ฝนชอบ อ้าาาาซี้ดดดด เสียว เธอทั้งเด้งส่าย อู้ยยยยย เสียว ฝน ฝน ตะ ตะ ตะ
อู้ยยย ไม่ไหวแล้ว เธอเด้งหีแอ่นตัว ให้ไอ้นนท์ฟัด จนระเบิดน้ำเสียวเป็นสายน้ำออกมา ไอ้นนท์เองรับรู้ได้ มันอ้าปาก
รับไว้จนหมด แพร่บๆๆๆ อ่าาา คุณนายชอบไหม ชอบสิ  คุณฝนนั่งลงไปละ ดึงกางเกงนอนไอ้นนท์ลงมา เธอถึงกับตาโต
หู้ววว ใหญ๋ยาวจังแถมหัวบานด้วยนี้อะไรเนี้ยทำไม มัน ตะปุ่มตะปั้มแบบนี้เค้าเรียก มุกครับแล้วจะชอบ หรอ งั้นฉันขอนะ
คุณฝนจับควย ไอ้นนท์ ที่ทั้งใหญ่และยาวมีเม็ดมุกขรุขระเต็มไปหมด แต่คุณฝนก็ดูดกลืนเข้าไปจนเกลือบหมดดุ้น
ซี๊ดๆ....อย่างนั้นๆ....ดูดอีก...ดูดแรงๆเม้มหัวควยด้วยอ่าาาา เสียว .ปากมึงดีจริงๆ...คุณหญิงเอ๋ย.ดูดควยเก่งจัง
ดูดเข้าไป.ดี..อยา่งงั้นละเลงปลายหัวด้วย เลียหัวควยเน้นๆด้วย.....ซี๊ดๆ....ดีอย่างนั้น...คืนนี้สนุกแน่คุณหญิง..
ไอ้นนท์พูดไปแอ่นควยให้ดูด คุณหญิง....เลียให้ทั่วลำเลย.ดีๆดูดเข้าไป...คุณหญิง...ดูดเข้าไป....ดูดให้หมดลำเลย....ซู๊ดๆอ้าเสียวควยมันควย มันจับคุณฝน แอ่นท่าหมา จับหัวบักบี้แตด-วนไปวนมาอีกสองสามที ก็กดหัวบักจมหายเข้าไปในร่องหลืบคุณฝน และค่อยกดเข้าไปจนหมดลำ จับหัวบักบี้แตด-วนไปวนมาอีกสองสามที ก็กดหัวบักจมหายเข้าไปในร่องหลืบคุณหญิง และค่อยกดเข้าไปจนหมดลำซี๊ดๆ..อุ๊ยๆ..แน่นจังเลย...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...ควยนายมันใหญ่ยาวจริงๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ..อุ๊ยๆ.. ..ฮึๆ..ฮึๆ...แล้วชอบมั้ยล่ะ...ควยใหญ่แบบนี้นะ ชอบสิชอบมาก เบาๆก่อนนะ ฉันไม่โดนนาน
แล้ว ได้ครับ เริ่มกระเด้าเข้าออกอย่างช้าๆ ชอบไหมคุณฝน.อุ๊ยๆ...ชอบสิจ๊ะ...ควยนายมันทั้งใหญ่ทั้งยาว...ซี๊ดๆ..
จึงกระเด้าเข้าออกช้าๆเพื่อให้เม็ดมุกมันขรูดในร่องหลืบอย่างเต็มที่ ทำให้คุณฝนเสียวซ่านเป็นอย่างมากจนต้องกระฉูดน้ำเงี่ยนออกมาชะโลมท่อนควย ไอ้นนท์ ฉ่ำเยิ้มไปทั้งลำชอบไหมครับ ชอบสิชอบมากชอบก็เย็ดอีกสิจ๊ะ...ฝนสียวอีกแล้วเนี้ย....ได้เลยครับ..เดี๋ยวไอ้นนท์ จัดให้..ขอเอาแรงๆเลยนะครับ...ตามใจนายสิ...แบบไหนก็ได้..ฝนยอมแล้ว..
ไอ้นนท์ ชักท่อนควยออกจากร่องหลืบคุณฝน แล้วจับคุณฝนให้ยืนหันหลังโก้งโค้งให้กับมัน มือของไอ้นนท์ ลูบไล้สองแคมของคุณหญิงที่ปลิ้นมาอยู่ด้านหลังอย่างกระหยิ่มในใจ จากนั้นก็จับท่อนควยมาถูไถกับร่องหลืบแล้วก็กดเข้าไปทีเดียวจนหมดลำ คุณฝนถึงกับสะดุ้งเพราะหัวบักเข้าไปชนกับมดลูกอย่างจัง ปับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียงกระแทกดังออกมา
ไอ้นนท์ เริ่มซอยเอวกระเด้าช้าๆ สองมือก็ลูบไล้คลึงเคล้าอยู่ที่สองเต้าอวบที่เต่งตึง ปากก็ซุกไซ้รไปตามซอกคอที่ขาวนวลเนียน สร้างความเสียวสยิวให้กับคุณฝนเป็นอย่างยิ่ง
..อุ๊ยๆ...ซี๊ดๆ...ดีจังเลย..อุ๊ยๆ...นนท์จ๋า..ฝนเสียวไปหมดแล้ว...อ้าๆๆๆๆๆๆๆ...ซี้ดดด...เย็ดหีแรงเรย อุ๊ยๆ.มุกมัน...ทำให้ฝน...เสียวที่สุดเลยลุง...อุ๊ยๆ..นนท์จ๋า...เย็ดเร็วๆ...เลยค่ะ...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ....ทั้งเสียวทั้งคัน...ดีจังเรยเสียวหีดีจัง..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....เย็ดหีแรงๆกระแทกควยแรงๆ...อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....อร่อยหีที่สุดเลย.......อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....อ้าๆๆๆๆๆๆๆๆ
เย็ดหีแรงๆ อู้ยเสียวค่ะ เสียวที่สุดเลยค่ะ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ ไอ้นนท์ กระเด้าเร็วขึ้นแรงขึ้น จนเสียงหนอกกระทบกับแก้มก้นดังสนั่นห้อง ...ป๊าบ....ป๊าบ....ป๊าบๆ....แจะ....แจะ....แจะ.....ปับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ไอ้นนท์ กระแทกควยซะน้ำเงี่ยนคุณฝน กระจายเลอะเป็นฟอง ไอ้นนท์ เองก็เสียวจนแทบทนไม่ไหว จึงเอาสองมือจับเอวที่คอดกิ่วของคุณฝน แล้วกระเด้าเข้าออกสุดๆ คุณฝนเองก็เสียวจนทนไม่ไหวเร่งให้ ไอ้นนท์ กระแทกควยเร็วๆ
..อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ....เร็วๆเย็ดหีแรงๆเร็วๆ นนท์...เร็วๆ...ซี๊ดๆ อุ๊ยๆ ดี...เร็วๆเย็ดแรงๆกระแทกควยแรงๆ.ใกล้แล้ว น้ำหีจะแตก
ไอ้นนท์ เองก็กลั้นไม่ไหวแล้วจึงเร่งกระเด้าเต็มที่
อ้าๆ..อ้าๆ..ไม่ไหว...แล้วคุณฝน...รอผมด้วย..อ้าๆ...อ้าๆ หีโครตฟิต เย็ดโครตมันควยเรย อออกแล้ววว อ้าคคคค
ไอ้นนท์ กระฉูดน้ำเงี่ยนออกมาพร้อมๆกับคุณฝน จนน้ำเงี่ยนเอ่อล้นย้อยลงที่พื้นห้อง อ้าาาซี้ดดดดดด อู้ยยยย เก่งจัง
นนท์ เธอทำให้ฉันีความสุขดีจัง มันดึกมากแล้วฉันต้องกลับก่อนนะ แต่ต้องรอ น้องมาศด้วย ณ. ห้องอีกห้องเสียงแห่ง
ความเสียวซ่านได้ดังขึ้น อ้าาาาาาาาาาาา ขนาดที่คุณฝน เดินกลับ หึๆๆ สบายควยละเรา ได้เจ้านายสวยSEXY SEXจัด แบบนี้ จะเย็ดให้ฉ่ำเรย อดอยากมานาน  จบตอนที่1  ลืมบอกเรื่องนี้ อาจยาวมาก ผมวางไว้ยาวครับ บอกเรย มีตัวละครเยอะมาก  ขอให้สนุก

dawdom

แต่งเรื่องได้ดีแล้วครับ เหลือการเว้นวรรคขึ้นบรรทัดใหม่ เพื่อง่ายต่อการอ่านครับ

Asura4237

แต่งเรื่องดี ใช้ได้แล้วครับ เหลือแค่จัดหน้ากระดาษให้อ่านง่ายขึ้นก็ใช้ได้เลย

peddo

อึดแถมมีมุก สาวๆ จะติดใจกันใหญ่ แต่ระวังเขารู้ว่าเงินเยอะจะมาหลอกเอานะครับ

swss2511

kalampee

คำผิด​เยอะ​มาก คำง่ายๆ ก็​ผิด​ ทำให้​ความน่าสนใจ​ใน​การ​อ่าน​น้อย​ลง​มาก​

Tum666

dick1050

Plot มาแนวคล้าย 2เฒ่า แต่นี่รู้สึกสนุกกว่า นนท์กับทัพ คงต้องเจอศึกหนักอีกมากมาย ขอให้โชคดีนะ 2 หนุ่ม
Make love Not War

We love you so much

คำผิดเยอะมาก โดยเฉพาะคำง่ายๆ บางประโยคอ่านแล้วไม่เข้าใจ อ่านแค่ต้นเรื่องเลยไม่อ่านต่อครับ ทั้งๆที่เนื้อเรื่องปูมาดีแท้ๆ เป็นกำลังใจให้ครับ

kabyala

ฝึกเย็ดมาจากไหนครับเพื่อนทั้ง2คนเห็นช่ำชองจังติดคุกตั้งแต่อายุ19ปี​ ขอบคุณครับ