ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนที่สิบแปด

เริ่มโดย Farewell, มีนาคม 28, 2020, 12:14:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านอยากให้แบงค์โดนจัดตอนอยู่ในร่างสาวๆหรือไม่?

ไม่อยากให้โดน
51 (36.2%)
อยากให้โดน แต่เฉพาะกับสาวๆ (โดนแบบกู่กลับ)
42 (29.8%)
อยากให้โดน จะโดนกับใครก็ได้ (โดนแบบกู่กลับ)
19 (13.5%)
อยากให้โดน แต่เฉพาะกับสาวๆ (โดนแบบกู่ไม่กลับ)
20 (14.2%)
อยากให้โดน จะโดนกับใครก็ได้ (โดนแบบกู่ไม่กลับ)
28 (19.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 141

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 01, 2020, 12:18:23 หลังเที่ยง

Navavee Stronger

แบงค์จัดแก้วให้หนักๆอย่างสาสมใจไปเลย
ใจผมอยากให้แบงค์ได้เยกับสาวๆมากกว่า

Boy A Man

แบงค์จัดหนักจัดเต็มเลยแหะ งานนี้จะไหวกันไหมนะ

mspeed

คาดว่านายแบงค์น่าจะไม่แก่ตายแน่นอน
คงตายคาอกสาวๆในอีกไม่ช้านี้ อิๆๆๆ

Am1112mA

delealpi

xtazy

มั่นใจแบบนี้จะเจอพี่แก้วรีดจนอ่อนล่ะสิ

natt4556

ฮาเร็มชัดๆ อยากมีโมเมนต์แบบนี้มั่งจัง

Auddy2519

แบ้ส์งจะเล่นคุณยายทวดเลยเหรอเนี่ย

tcm12599

ยังไม่ถึงคิวน้องขวัญอีกหรอก  โดนวิญญาณตัวเต็มเลยนะ ::DookDig::

Panudet

สงสัยพี่แก้วคงเสร็จนายแบงค์อีกคน

xonly-1786

สงสัยแบงค์กรวดหมดแน่ ตั้งฮาเร่มเลยก็ดีนะ ขอบคุณครับ

Nobita Nobituta

อย่างดีเลยแบงค์นี่ จัดสาวสวยได้หลายคน แถมแต่ละคนจัดแบบสุด
สวรรค์บนดิน แต่แบงค์จะเลือกใครตัวจริง หมวยหรือป่าว

readinggg

akradet1234

จัดสามสาวเสร็จแล้ว  จัดพี่แก้วด้วยนะ