ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คำสั่งราคะ:ภาคพรีม ตอนที่2

เริ่มโดย Roanok, มีนาคม 29, 2020, 01:28:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DarkGearmour

ไม่เคยอ่านจริงๆ
เรื่องซับซ้อนซ่อนเงื่อนดี
อะไรอย่างไรแต่นางเอก
ยับแน่นอน ฟันธง

ฮิปฮา

คนสั่งต้องคนใกล้ตัวแหละแบบนี้ 

peerawat k.

locklock leck

เดาเรื่องไม่ถูกเลยหรือจริงๆ มิคจะมีส่วนรู้เห็นด้วย

civil2

คนใกล้ตัวแน่ๆ เลยแบบนี้ พรีมจะโดนอะไรบ้างนะ

โดนซะยับเลยน้องพรีม สงสารเลย

pizzahutcha

Bad Boy

น่าลุ้นสนุกมากครับ

ขอบคุณผลงานดีๆๆครับ

peddo

โดนผลักคะมำหน้านี่โดนท่าหมาแน่นอน จะโดนกี่ท่อนก็ไม่รู้ เจ็บใจเจ็บกาย น่าจะได้อายเพราะเพื่อนรักแน่

doxswing

เห ลำบากแย่เลยต้องเดินในมหาลัยแบบมีปากกาอยู่ในหี

เดช12341

ตกลงคนที่สั่งพรีมต้องการให้ตายหรือเปล่า

feungraya

pongsan

ชอบจัง!...เรื่องทาสสาวกับคำสั่งที่น่าอาย ::JubuJubu::   สงสัยน้องพรีมจะน่วมแน่! ::Horror::

chanky2007

อ่านตอน 3 ก่อน แล้วย้อนกลับมาอ่านตอน 2 อีกรอบ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป