ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คำสั่งราคะ:ภาคพรีม ตอนที่2

เริ่มโดย Roanok, มีนาคม 29, 2020, 01:28:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jahi

ตอบครั้งที่ 2 ครับ ตอนจบนี่ถ้าพวกที่วางแผนโดนจับหรือตายกันหมดนี่จะเป็นไปได้ไหม  อันนี้ผมแค่แสดงความคิดเห็นนะครับ ขอบคุณครับ

banyzzz

::HeyHey::พรีมจะโดนอะไรมากกว่านี้ไหมนี้

Surapitch Kittavongse

automilo

รู้สึกจะรุนแรงขึ้นเรื่อยๆ อยากรู้ ปม ซะแล้วครับ ว่าเกิดไรขึ้น

homecmi

ตื่นเต้น ชวนให้มีลุ้น ผมว่าต้องเป็นคนใกล้ตัว

Noname89

เกมเริ่มหนุกขึ้นเรื่อยๆละ รอลุ้นว่าพรีมจะเจอคำสั่งอะไรต่อ รอตอน3มาเร็วๆนะครับ

artonio

จะตกตึกตายป่ะครับเนี่ย แนวๆแบล็คเมล์นี่นานๆมาทีครับ

ปล.ถ้ามีรูปพรีมให้นึกภาพตาม น่าจะดีนะครับ

gaingane

ตอนนี้ตื่นเต้นดีครับ ลุ้นต่อเลยว่าจะเกิดอะไรขึ้น

Narakja Naka

::Glad::สงสารจังคระบ สงสารเธอหน่อยนะครับ. เอาคนมาเย็ดดีกว่าให้เธอโชว์ดีกว่าครับ. 55

pooloop

หนุพรีม ช่างเป็นทาสที่ดีจริงๆ สั่งอะไรทำหมด อิอิ

noknoi13

ตามลุ้นต่อ หาจุดประสงค์ของคนสั่งการ ว่าต้องการอะไร ถ้าหวังแค่ตัวคงไม่สั่งทำโน่นทำนี่ให้เสียเวลาแน่

bank1027

โอ๊ยตอนนี้ลุ้นจนเยี่ยวเหนียวเลยอยากรู้มากว่าใครคือคนร้ายอยากเห็นพรีมโดนหนักๆด้วย

phantompain

ตกตึกตาย ตอนจบนี่เกมพลิก จบใน 2-3 ตอนกันเลยนะนั่นนน

bmaII