ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมเป็น Karee ชุดพิเศษ จัดหนักๆ เล่นทุกท่า จัดหนักทั้งปากล่าง ปากบน

เริ่มโดย vadazaa, มีนาคม 29, 2020, 02:44:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

ชุดนี้ชุดจัดหนักๆจัดเต็มๆ
อยากลองเป็นพระเอกหนังเอ๊กซ์ เลยให้สาวน้อยกะหรี่ปั๊บเมียรักเล่นเป็นนางเอก AV
เลยตั้งกล้องถ่าย คิดได้ท่าไหนก็ใส่ไม่ยั้งเลย Heeปลิ้นแล้ว โดนจัดปลิ้นหนักกว่าเดิมอีก
ตอนนั้นต้องใส่ถุง เพราะตอนนั้นเมียสุดที่รักยังรับงานกะหรี่ปั๊บอยู่และยังไม่ได้เป็นเมีย
แถมโดนKผู้ชายมาเป็น100 กลัวติดโรค 5555 นอกจากโม๊กKเก่งแล้ว ยอมให้เล่นท่าด้วยนะเออ

เม้นแรงๆมาได้นะ จะเอาไปอ่านให้เมียฟัง ถ้าได้Yesเมียผมอยากจัดท่าไหนมากที่สุด อิอิอิ

สภาพHee หลังโดนYesเสร็จ

รวมผลงานเก่าๆนักมวยโค๊ก

game14974

สุดยอดครับ​ น่าเย็ดสุดๆเลย​ ดูดแก้มตอบแบบนี้น่าแตกคาปาก​มากเลย​ นมกำลังดีเลยท่าทางจะดูดเพลิน​ หมีบานหน่อยแต่เลียอร่อยแน่ๆ ถ้าเป็นผมนะจะเลียให้ล้มแล้วเย็ดให้ครบทุกประตูเลย​ ปาก​ หน้า​ หลัง​ เลย​ ตัวเล็กๆผิวเนียนๆหน้าสวยๆแบบนี้​

cdot

ขาว น่ารัก ตัวเล้กๆ แบบนี้ น่าจะจัดลิงอุ้มแตกอีกสักท่านะครับ 
อยากให้ท่านจัดท่าหมา มือซ้ายกดไหล์ให้ติดเตียง มือขวา ดึงผมขึ้นแล้วกระแทกแรงๆจังครับ
เห็นรูปตอนโม้กแล้ว อยากให้มาโม้กให้ผมบ้างจังเลย ดูดแก้มตอบแบบนี้ท่าจะเสียวหัวควยน่าดู

tigerx302

p_hart

BuffFun

ตัวเล็กๆแบบนี้ต้องอุ้มแตกครับ แต่ขอแตกคาแปกเพราะดูท่าจะโม๊กเก่งมากกกก

archi ongtong

schareon

ตัวเล็กๆ ขาวๆ จัดได้ทุกท่า สุดยอดเมียแล้วครับ เห็นแล้วอิจฉาเลย

jelly

peetang618