ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม กับ ลุงตัดหญ้าและลูกน้อง (3)

เริ่มโดย Aom, มีนาคม 29, 2020, 02:52:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aom

หลังจากเหตุการณ์วันนั้น (ที่ลุงตัดหญ้าลวนลามเมียผมต่อหน้าเพื่อนบ้าน และ ลุงตัดหญ้ายัดควยเข้ารูหีเมียผมได้สำเร็จแล้ว แต่ยังไม่ทันได้กระแทกเข้า-ออก รูหีเมียผม)

ลุงตัดหญ้าโทรมาหาเมียผม ถามว่า คนที่ตะโกนเสียงดังวันนั้นใช่ตำรวจหรือป่าว ? เมียผมก็ตอบไปว่าไม่ใช่ แต่ไม่ได้บอกว่า คนที่ตะโกนวันนั้นคือผมเอง

หลังจากนั้นอีกไม่กี่วัน เมียผมแวะเดินซื้อของที่ตลาดก่อนเข้าบ้าน ระหว่างที่เดินอยู่ก็รู้สึกว่ามีมือใครมาบีบก้นเธอ เมื่อหันไปก็เห็นว่าเป็นลุงตัดหญ้า

ลุงตัดหญ้า จับข้อมือเมียผม แล้วจูงออกมาทีลานจอดรถด้านหลังตลาด

ลุงตัดหญ้า "วันนั้น คุณดา โดนลุงยัดควยใส่รูหีไปแล้ว ถึงแม้จะยังไม่ได้กระแทกดุ้นควยเข้า-ออก รูหี แต่ก็ถือว่าคุณดา เป็นเมียเก็บลุงแล้วนะ"

เมียผม "ดา ไม่ได้เต็มใจ ดา ถูกลุงข่มขืน ดา ถูกมัดมือไพล่หลัง แล้วถูกลุงยัดควยใส่รูหีดา จะถือว่าเป็นเมียเก็บของลุงได้ยังไง ?"

ลุงตัดหญ้า ล็อกข้อมือเมียผมไว้ข้างหลังทั้ง 2 ข้าง แล้วเอาเชือกมามัดข้อมือเมียผมไพล่หลังเอาไว้

ลุงตัดหญ้า "วันนี้ ลุงจะเย็ดหีคุณดาให้ได้ จะไม่ยอมให้พลาดเหมือน 2 ครั้งแรกอีก"

ลุงตัดหญ้าพาเมียผมขึ้นรถกระบะ แล้วขับออกไป ระหว่างทาง ลุงตัดหญ้า บีบขยำเต้านมเมียผม ล้วงรูหีเมียผมไปตลอดทาง

ระหว่างทาง เมียผมค่อยๆ แกะปมเชือก ไม่ให้ลุงตัดหญ้ารู้ จนกระทั่งแก้ปมเชือกจนหลุด แต่ก็ยังไม่ดึงเชือกออก แกล้งเอามือไพล่หลังไว้เหมือนเดิม ไม่ขัดขืน ปล่อยให้ลุงตัดหญ้า บีบนม ล้วงหี ตามใจชอบ

เมียผม "ลุง จะพา ดา ไปไหน ?"

ลุงตัดหญ้า "ก็จะพาไปที่บ้านร้างหลังหมู่บ้านที่ธนาคารยึด ไม่มีใครผ่านไปมา แม้กระทั่ง รปภ.หมู่บ้าน ก็ไม่ไปตรวจ"

ลุงตัดหญ้า "ในบ้าน มีเตียงเก่าๆ ลุงจะจับคุณดา แก้ผ้า มัดขึงพืดบนเตียง แล้วก็เย็ดหีคุณดา จนกว่าลุงจะเย็ดไม่ไหว"

เมียผมได้ยินแบบนั้น ก็ยอมรับว่ามีอารมณ์ เสียววาบไปทั่วท้องน้อย เมียผมก็แกล้งพูดเพื่อถ่วงเวลา

เมียผม "ดา ถูกมัดมือไพล่หลังอยู่อย่างนี้ ก็คงหนีลุงไม่ได้แล้ว แต่ ดา ขอร้องให้ลุงใส่ถุงยางเย็ด ดา ได้หรือป่าว ? ดา ไม่อยากท้อง ไม่อยากติดโรคอะไร"

ลุงตัดหญ้า "ได้สิ แต่ลุงยังไม่ได้ซื้อถุงยาง งั้นลุงจะแวะซื้อที่ร้านขายของชำกลางหมู่บ้าน เป็นร้านคนรู้จักของลุงเอง"

ลุงตัดหญ้าจอดรถที่ฝั่งตรงข้ามร้านขายของชำ "คุณดา รอลุงอยู่ในรถห้ามหนีไปไหนนะ"

เมียผม ไม่ตอบ ได้แต่พยักหน้า เมื่อลุงลงจากรถไป เมียผมแกะเชือกออก แล้วรีบหยิบมือถือออกมาแล้วโทรหาผม แล้วเปิดบลูทูธไว้ จากนั้นเมียผมก็เอาเชือกมาพันข้อมือตัวเองไพล่หลังไว้ ทำเหมือนว่ายังถูกมัดข้อมือไว้แน่นหนาเหมือนเดิม

หลังจากวางหู ผมรีบขี่มอเตอร์ไซด์ตามไปที่หลังหมู่บ้าน พร้อมกับปืนพกเหน็บใส่กระเป๋าสะพายคาดอกไปด้วย ผมเห็นรถกระบะของลุงตัดหญ้าจอดอยู่ที่หน้าบ้านร้าง ได้ยินเสียงผู้หญิงร้องครางลั่นห้อง ผมค่อยๆ ย่องขึ้นตามเสียงขึ้นไปบนห้องนอน

ผมเห็นลุงตัดหญ้ากำลังจับเมียผมแก้ผ้า ขึงพืดกับเตียงเก่าๆ ที่เต็มไปด้วยฝุ่น ผมเห็นเมียผมนอนแผ่หรา อ้าหี ข้อมือทั้ง 2 ข้าง ถูกมัดกับหัวเตียงข้างละมุม ข้อเท้าทั้ง 2 ข้าง ถูกมัดแยกกับเตียงข้างละมุม

ผมเห็นลุงตัดหญ้า ยืนหัวเราะสะใจ เอามือบิดหัวนมเมียผมจนร้องลั่น ลุงตัดหญ้าถอดกางเกงออก แล้วควักดุ้นควย ใหญ่-ดำ-ยาว ออกมา ยัดใส่ปากเมียผม แล้วพูดว่า "ดูดควยลุงให้แข็ง ลุงจะได้เอาควยยัดรูหีคุณดา ดันพรวดเดียวให้มิดดุ้นเลย"

ผมเห็นเมียผม ดูดควยลุงตัดหญ้าแต่โดยดี ลุงตัดหญ้าสูดปากเสียว แล้วบอกกับเมียผมว่า "ดูดเก่งนี่หว่า เสียวหัวควยฉิบหาย"

ผมค่อยๆ ถามเมียผม ผ่านบลูทูธว่า "ครั้งนี้จะยอมให้ลุงตัดหญ้า เย็ดหีหรือป่าว?"

เมียผม ตอบไม่ได้ เพราะถูกควยลุงตัดหญ้ายัดปากอยู่ สักพักนึง ลุงตัดหญ้า ตัวเกร็ง กระแทกควยใส่ปากเมียผมไม่ยั้ง จนกระทั่งลุงตัดหญ้าตัวเกร็ง กระตุกๆๆๆ น้ำควยทะลักล้นออกมาจากปากเมียผม ลุงตัดหญ้า นอนแผ่ข้างๆ เมียผม แต่ก็ยังเอื้อมมือมาบีบขยำเต้านมเมียผมเล่น จนกระทั่งเผลอหลับไป

ผมเห็นลุงตัดหญ้าหลับไปแล้ว ก็ถามเมียผมผ่านบลูทูธว่า "ดา ครั้งนี้จะยอมโดนลุงตัดหญ้าเอาควยเย็ดหีหรือป่าว ?"

เมียผม ส่ายหน้า แล้วพูดเบาๆ "ไม่ ดา ยังทำใจไม่ได้ ยอมแค่นี้ก็มากเกินไปแล้ว"

สักพักนึง เสียงโทรศัพท์มือถือของลุงตัดหญ้าก็ดังขึ้นมา ลุงตัดหญ้า "เออๆ เดี๋ยวเอาไปให้ รอสักแป็บนะ" พูดจบ ลุงตัดหญ้ามีท่าทีหงุดหงิด แล้วพูดกับเมียผมว่า "เดี๋ยวมานะ อย่าคิดหนีไปไหนล่ะ ดึกอย่างนี้ มืดอย่างนี้ หาทางกลับบ้านลำบากนะ"

ลุงตัดหญ้าพูดจบ ก็หยิบดุ้นควยที่ทำจากไม้ ขนาดเขื่อง ใหญ่ ยาว พอๆ กับของแก เอามาเขี่ยๆ ที่ร่องหี เขี่ยๆ ที่เม็ดแตดเมียผม จนเมียผมร้องคราง สูดปากเสียวซี้ด ในขณะที่อีกมือนึงก็บีบขยำเต้านมเมียผมไปด้วย

ลุงตัดหญ้าเห็นว่าน้ำหีเมียผม ทะลัก แฉะเยิ้มเต็มร่องหีแล้ว ก็เอาดุ้นควยที่ทำจากไม้ มาจ่อที่รูหีเมียผม แล้วกดพรวดเข้าไป เมียผมสะดุ้งเฮือก แอ่นสะโพก แอ่นเต้านม ร้อง "อูยส์...."

ลุงตัดหญ้า กระแทกดุ้นควยไม้ เข้า-ออก รูหีเมียผม พร้อมกับบีบขยำเต้านมเมียผม อยู่นานเกือบ 5 นาที จนเมียผมตัวเกร็ง น้ำหีพุ่งทะลักออกมาเลอะเต็มหว่างขา เต็มที่นอน เมียผมนอนหอบกระเส่า หายใจหอบ ถี่ เสียงดัง

ลุงตัดหญ้า เห็นเมียผมอยู่ในสภาพนั้น ก็หัวเราะสะใจ แล้วพูดว่า "อยากดูดควยลุงจนน้ำแตกซะก่อน ก็ต้องใช้ควยไม้นี่แหละ เย็ดหีคุณดาแทน เดี๋ยวลุงเอาเงินไปให้เจ้าหนี้รายวันก่อน แล้วจะกลับมาเอาควยลุงเย็ดหีคุณดาจริงๆ รอก่อนนะ"

ผมค่อยๆ ย่องหลบไปห้องข้างๆ ลุงตัดหญ้าใส่เสื้อผ้าเสร็จก็เดินออกไปอย่างเร็ว ผมได้ยินเสียงลุงขับรถกระบะออกไป ผมก็เดินมาหาเมียผมที่ถูกขึงพืดอยู่บนเตียง ในสภาพที่ควยไม้ยัดคารูหีอยู่

ผม "ดา จะนอนรอให้ลุงกลับมาเย็ดหีหรือป่าว ?"

เมียผม "ไม่เอาพา ดา กลับบ้านเถอะ"

ผมแก้มัดให้เมีย แล้วดึงดุ้นควยไม้ออกจากรูหีเมีย วางไว้บนเตียงให้ลุงตัดหญ้าดูต่างหน้า แล้วพาเมียซ้อนมอเตอร์ไซด์กลับบ้าน

ผมกลับมาเย็ดหีเมียผมต่อที่บ้าน ด้วยความตื่นเต้นสะใจ นึกถึงภาพที่เมียผมถูกลุงตัดหญ้ากระทำในวันนี้ ยิ่งเย็ด ยิ่งมันส์ เย็ดหีเมีย 2 รอบติด น้ำหี น้ำควย ทะลักล้น ปนกันไปหมด ผมนอนหลับทับเต้านมเมียด้วยความเพลีย และเสียวควยสุดๆ

** แต่ผมก็ยังอยากเห็นเมียผมโดนลุงตัดหญ้าเย็ดรูหีจริงๆ สักครั้ง แต่เมียผมก็ยังทำใจไม่ได้ ทั้งๆ ที่โดนมาขนาดนี้แล้ว *

** ผมก็ได้แต่รอเวลาที่เหมาะสม รอให้เมียผมทำใจได้ ถึงวันนั้นผมจะได้สมหวังซะที ***

** ขณะที่กำลังนอนเพราะความเพลีย ได้ยินเสียงโทรศัพท์มือถือของเมียผมดังขึ้นมา เมียผมลุกขึ้นไปรับ ผมให้เมียผมเปิด Speaker Phone ผมได้ยินลุงตัดหญ้า โทรมาต่อว่าเมียผม ที่หนีไปทำให้ลุงตัดหญ้าโกรธมาก และพูดว่าจะดักฉุดเมียผมไปข่มขืนให้ได้สักวัน ให้เมียผม เตรียมตัว เตรียมใจ เตรียมรูหีไว้รอดุ้นควยลุงตัดหญ้าได้เลย ลุงตัดหญ้าบอกว่า จะยัดเยียดความเป็นผัวให้กับเมียผม และบอกอีกว่า จะเอาเมียผมเป็นนางบำเรอ เป็นกะหรี่ขายหี หาเงินใช้หนี้ให้แก ***

** ผมกับเมียผม ได้ยินอย่างนั้น แทนที่จะโกรธหรือกลัว กลับยิ่งมีอารมณ์ ***

*** เมียผม คงชอบถูกกระทำอย่างนี้จริงๆ เหมือนกับผมที่อยากเห็นเมียถูกคนอื่นเย็ดจรืิงๆ เช่นกัน ***

Simatic Field

Jonah MTS

st789

pankea

เมียคงชอบแนวข่มขืนแล้วพาไปขายซ่องให้เป็นกะหรี่ไปเลยซึ่งผัวก็ชอบที่เมียร่านอย่างนี้และอยากเห็นเมียโดนเย็ดแบบเถื่อนๆซึ่งลุงตัดหญ้าคงอ่านใจออกเลยขัดให้ อนาคตคงโดนลุงตัดหญ้าพาไปขายหีจริงๆแน่นอน

kaznuri01

ผัวเมียคู่นี้ชอบเล่นพิเรนทร์แฮะ เมียแค่มีอารมณ์ร่วมไปตามสถานการณ์อย่างที่ผัวต้องการแต่ก็ดูไม่ได้ชอบอะไรนัก พอเข้าใจได้
แต่ผัวนี้สิยุได้ยุดี เดี่ยวเจอของจริง พอสมหวังตัวเองแล้วได้มีเสียเมียแน่ แล้วก็ร้องไห้โทษว่าเป็นความผิดของตัวเองงั้นงี้เป็นไปตามสเต็ป(มโนไปเรื่อย) อิอิ ::Shy::

dopant

ppherbalife

น่าให้กระแทกให้เมียเสดแล้วค่อยขุ่ไป

swss2511

pongsan

คลาดแคล้วไปหวุดหวิดหลายครา....สุดท้าย ถ้าใจไม่ชอบจริง คงไม่ยอมมาถึงขนาดนี้! ::Horror::   เตรียมใจใช้ของร่วมกับลุงฯเถอะ คุณสามี! ::Oops::

manunited68

Sir-Worst

ลุงนี่แกพกเชือกตลอดเวลาจริงๆ เจอหน้าเป็นจับมัดอย่างเดียว มัดทุกตอนตั้งแต่ตอนแรกยันตอนนี้ สงสัยน้องดาจะถูกลุงฉุดเอาไปเป็นนางบำเรอจริงซะแล้วหละ หมู่บ้านเดียวกัน หนีไม่พ้นแน่ๆ แต่ถ้าไม่ชอบโดนลุงจริงๆ ก็อ้างว่าบอกตำรวจแล้ว ลุงก็คงจะไม่กล้ามายุ่งอีก