ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mitarashi Kousei] Ame Ame Fure Fure : ฝนเอยฝนมา

เริ่มโดย oswald, มีนาคม 29, 2020, 01:39:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ab123ab123

จัดแม่เพื่อนไปทีติดใจเลยซินะ เพ้ออยากให้ฝนตกอีกรอบเลยทีเดียว

Sessiri Ratanatharakeat

เยี่ยมเลย ชอบฝนขึ้นมาเลยทีเดียวเชียว 5555

polka2012

อยากมีโอกาสติดฝนแบบนี้บ้าง55555 โชคดีเป็นบ้าเลยยย ::WooWoo::

CheekyDream

สงสารนัตจังนะครับ
เรื่องสนุกและภาพสวยจริงๆ

sakol hirunpanich

อยากมีเพือนแบบนี้บ้าง อยากรู้จังว่าหาได้ที่ไหน

Thuresaz

ผมไม่เพื่อนไม่อยากเป็นเพื่อนมัน
(เพื่อนคนรวย)
แต่อยากเป็นมันเลยต่างห่าง
เป็นตัวละครที่โชคดีแบบเต็มLV
เลย
แถมยังสามารถเอาได้แบบทุกวันอีกด้วย
ไม่เหมือนเพื่อนมันครับ
แล้วเข้าใจความรู้สึกมันเลยครับ
ที่มองท้องฟ้าอย่างงั้นนะนายอยากเอา
แม่เพื่อนอีกละสิ
อย่างนี้ต้องขอแล้วนะ

แมงโก้ส้นตีน

ไม่มีฝนตกก็ขอไปอาบน้ำก็ได้ พ่อหนุ่ม  ::Shy::

gfthebc

สงสัย​จะ​ได้​ไป​ทั้ง​วัน​ฝนตก​และ​ก็​วันที่​ฝน​ไม่​ตก​แล้ว​ละ​ครับ​

Creader

ตอนแรกนึกว่าจะมีสลับคู่ให้ด้วยนะเนี่ย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ถ้าครอบครัวเค้าต้อนรับดีขนาดี ไม่ต้องรอฝนแล้วละมั้ง

nekki

ตอนแรกคิดว่าเพื่อนที่กลับด้วยจะเป็นผู้หญิงซะอีก

artboy410

ขอบคุณที่แปลครับ

ต้องฝนตกถึงไปอบอุ่นร่างกายที่บ้านเพื่อนได้ใช้ไหมนี้

siwapol55

การเลือกคบเพื่อนดี แล้วมันทำให้ชีวิตมันดีจริงๆ
ขอบคุณมากครับ

simongang

แหม ถึงกับเฝ้ารอให้ฝนตกเลยทีเดียว