ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 6 (ตอนจบ)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 29, 2020, 02:21:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aunsoiton

โก้มีอีโก้และความเอาแต่ใจทำให้ทุกคนเจ็บการตัดสินใจที่ผิดพลาดมันเกิดเพราะตัวเองทั้งนั้น

aod123

น่าเสียดาย จบเร็ววไปนิด เนื้อเรื่องชวนติดตามเลยครับ ขอบคุณครับ

hunterkung

ตัดสินใจผิด ชีวิตเปลี่ยน ไม่คิดดีๆก่อนหว่า

Chere Mat

เอิ่ม ตกลงเราไม่ได้โกโก้เหรอครับ แหมผมก็ลุ้นว่าเมื่อไหร่้จะได้นางเอก

sakda silakhom

น่าเคร้า  ต่างคนต่างเก่งทั้งคู่

samsung014

โก้เลือกเองแท้ๆ จะพยายามทำอะไรตอนนี้ก็ไม่มีประโยชน์

1982kip

เรื่องราวบีบคั้น ดราม่า ชอบครับ

sakda silakhom

ตอนจบเศร้าแทนโกโก้เลย ฝ่ายชายไม่มีบทสาระภาพกับโกโก้เลย  จะได้จบกันด้วยดี

twinstower

งานนี้ใครรู้สึกมากกว่าคนนั้นแพ้นะครับ เฮ้อจิงๆอยากให้เบย์โอ๋ตาโก้ อยุ่ด้วยกันอย่างแฮปปี้นะครับเนี่ย

Nithiwit Sakfan

::KO::เฮ้อออไรท์!!!!มโนผิดชีวิตเปลี่ยนเลย...แต่ยอมรับงานดีงะครับ

nakataza

สงสาร โกโก้ที่ต้องทนทุกข์เพราะการตัดสินใจพลาด

kiragorn

ได้แต่ทำใจ เพราะ​ตัวเองเป็นคนเลือกเอง

taefuck

แต่ละคนก็มีทิฐิคนละอย่าง บางทีเรื่องแบบนี้เกิดในชีวิตจริงก็บ่อยไป จริงๆแล้วควรซื่อสัตย์กับใจตัวเองมากกว่านะ

gojira

น่าจะมีตอนจบแบบอนาคตเบย์กับตาเป็นยังไงต่อด้วยT^T

zclarence

ขอบคุณมากครับ แฝงข้อคิดได้ดีเลยครับ