ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 6 (ตอนจบ)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 29, 2020, 02:21:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boymm

moshop

ขอบคุณครับที่เขียนเรื่องดีๆให้ได้อ่านกันครับผมเพิ่งได้อ่านยังติดใจต้องไปหาอ่านในภาคก่อนๆด้วยครับขอเป็นกำลังใจให้เขียนเรื่องดีๆให้ได้อ่านกันอีกนานๆครับ

keng7799

ตกลง โกดก้ เป็นนางเอกหรือเปล่า ทำไมไรต์ใจร้ายจัง ไม่ให้สมหวังเลย รับบทเศร้าอย่างเดียวเลย อย่างว่าแหละนะ ทิฎฐิแรงกันทั้งคู่ แถมปากแข็งกันอีก ว่าแต่จะจบอย่างไรกันดี จะแฮปปี้ เอนดิ้งกันแบบ 3-1 ไหม ไหนๆ พระเอก ก็ชอบแบบสวิก ไปแล้วนี่

wangdora29

รออ่านบทสรุปความรักของโกโก้อยู่ครับ สงสารก็สงสารนะแต่ถือทิฐิกันเอง

khonsyd

เศร้าอ๊ะ.ตอนแรกเหมือนจะสมน้ำหน้ายัยโกโก้ แต่มาถึงตอนนี้แล้วสงสารนะ จะจบแบบนี้จริงๆเหรอเศร้าจุง ::Crying::

YOGI02

swss2511

ยิ่งอีโก้สูงยิ่งเจ็บ เจ็บทั้งคู่แพ้ทั้งคู่เพราะความถือดี

Yutapub

สรุปตอนจบ เศร้ามากเลยครับ แต่มันอ่านแล้วสนุกและเพลินดีเลยครับผม

psm_mach

ดูไปดูมาน่าจะแพ้ทั้คู่นะครับ โกโก้อาการหนักกว่าเบย์เยอะอาจเป็นเพราะผู้หญิงอ่อนไหวมากกว่า ชีวิตต้องเดินต่อไป เบย์ทำถูกแล้ว โกโก้ไม่ปล่อยวางถ้าว่าเลือกผิดแล้วก็ต้องยอมรับ คงแก้ยากแล้ว ถ้าจะกลับมาคบเบย์อีกก็เป็นไปไม่ได้แล้ว ขอบคุณกับเรื่องดีๆที่เขียนมาให้อ่านครับ

ตะวันแดง

ตามนานเลยครับ มาถึงตอนสุดท้ายแล้ว ขอบคุณมากครับ
อ่านสนุกดีเลย

piga1979

ถ้าคุยดีด้วยก็เหมือนให้ความหวังเค้ากับตัวเองด้วย ใจแข็งไปเลยดีกว่ายังไงก็มีเมียตั้ง2คนแระ

kookai

คนที่เจ็บสุดคือโกโก้ ลูกน้องคนสนิทหักหลัง ความรู้สึกของตัวเอง เพียงเพราะแค่อยากเอาชนะ เลยตัดสินใจเลือกโดยไม่นึกถึงหัวใจตัวเอง

myfino262903

อ่านมาจนกระทั่งจบนึกว่าจะมีการหักมุมของผู้เขียน แต่มามุมนี้ก้อยากที่จะขาดเดานะครับว่าใครกันคือผู้แพ้หรือชนะ ทำให้รู้เลยว่าการตัดสินใจเลือกทางเดินใช้ชีวิตคู่เลือกได้แค่ ครั้งเดียวดีก็ดีเลย เสียก็เพราะเราเลือกเอง ขอบคุณผู้เขียนนะครับ ที่เขียนให้ขอคิดและเก็บไปใช้ในชีวิตประจำวันได้ด้วย ::Thankyou::

unclejacky

Naiaofza

สงสารโก้โก้เหมือนกันนะ แต่ก็เพราะอยากเอาชนะเลยต้องเจ็บแบบนี้