ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Haguruma]Niwasaki Poolside | Garden Poolside สระว่ายน้ำในสวนหลังบ้าน[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 30, 2020, 06:37:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

najazz

นมกับชุดว่ายน้ำ สุดดด

สารภาพรักด้วย

yugiboy

ว่ายน้ำได้รัดแน่นจิงๆๆ ทำหยั่งกับว่าเป็นเรื่องปกติ
บอกรักเหมือนไม่ได้บอกอย่างงี้พระเอกต้องขึ้นอีก

Dragoo

อ่อยอย่างหนัก สงสัยผู้ชายไม่กล้าเข้าเกินไป จากนี้คงไปหาทุกๆวันแน่นอน แต่คงไม่ได้ว่ายน้ำแน่ๆ 555

***5555 สุดท้ายก็ช้านะผู้ชาย โดนชิงบอกรักก่อนอีกแล้ว
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

biggiggog

บิ้วท์กันมาขนาดนี้ คงไม่มีอะไรให้ต้องคิดแล้ว
จัดไปไม่ต้องสนใจเด็กหรอก

เป็นวิธีบอกรักที่แปลกดีเนาะ
เอากันก่อนค่อยบอกรัก
ขอบคุณครับ

Party Party

ตัวนางเองดูจงใจมาอ่อยพระเอกมันตั้งกะแรกแล้วอ่ะนะ ดูจากชุดและการกระทำของคุณเธอ  ::Bloody::
แต่แหม เห็นหน้านิ่งๆนี่มีแอบหื่นนะ มีเด็กมายืนคุยใกล้ๆก็ดูไม่มีท่าทีจะหยุดเลย ::HeyHey::

ผมนี้ฮาเลยตอนท้าย คนหนึ่งดูออกจริงจังกับอีกคนก็ดูนิ่งทำอะไรตามใจ คงเป็นคู่รักคู่ฮาเลยล่ะแบบนี้
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

elviswhat

ทำไมนานามิต้องมายืมหลังบ้านจุนเพื่อว่ายน้ำด้วยล่ะนี่ ไอ้เราก็นีกว่ามีสระใหญ่ที่ไหนได้สระเด็กเล่นแบบนี้จะว่ายน้ำได้ที่ไหนกันเล่า เหมือนกันง่าจงใจมายั่วชัด ๆ เลยแม่สาวน้อยคนนี้

เอิ่บบบ เป็นการบอกรักที่แบบแสนจะตรงไปตรงมาเหลือเกินนะเนี่ย ไม่มีรสชาติอะไรเลย บอกกันทื่อ ๆ แบบนี้เลยหราเนี่ย

นายไข่ย้อย

น่าจะลงเอยได้เปนแฟนกันแน่นวน แต่คุนเพื่อนนี้ร้ายจิงๆ

โดนนำไปอีก1แต้ม  ::DookDig::
อิอิอิ

wunman

โห เจอแบบนี้สงสัยเล่นน้ำยันเช้า แล้วต้องขอมาเล่นบ่อยๆแน่ๆ แถมตกลงเป็นแฟนดันอีก ฟินหละครับ

edit: นางเอกเราแถมบอกพระเอกว่ารักอีก พระเอกเรานี่ไมไ่หวเลย แทนที่จะบอกก่อน 555 แต่เด็กคงงง ทำไมพี่สาวร้องเสียงแปลกๆ

fallenversa

นางเอกเรื่องนี้ดูมาเพื่อจัดการพระเอกโดยเฉพาะ 
ไม่ว่าจะทำอะไร พระเอกดูจะเป็นฝ่ายตามตลอด
ตอนจบคงต้องมีหักมุมพระเอกได้ทีบ้างละ

ab123ab123

ชุดว่ายน้ำที่ไม่ได้ใส่เพื่อว่ายน้ำ 55555 ว่าแต่หน้าตายมากกก

นะ น่าร๊ากกกมากก มาก สารภาพรักแบบหน้าตาย 555 อยากมีเมียอย่างงี้ซักคนวุ้ย

exhausis123

สรุปว่านี่ร้อนหรืออยากกันแน่อ่า
มาแบบมีแผนการ ว่าแต่เด็กจะมาแจมออกอำลังกายมะนะ
จบยังไง? น่าจะจบแบบ happy ending เป็นเพื่อนกันสมัยเด็กด้วย เดี๋ยวคงมาเล่นน้ำด้วยบ่อยๆ

ก็ดูแฮปปี้ดีนะ ว่าแต่พระเอกจะใสซื่อไปป่าว กังวลเรื่องเข้าหน้าไม่ติดไปอีก

ipor

นี่เธอเล่นเข้ามาบ้านแล้วก็ใส่ชุดว่ายน้ำรัดรูป แล้วก็ยั่วซะ ส่วนนายก็น้ำแรกคามือ น้ำ สองร่องนม น้ำสามตามได้เลย สุดท้ายจัดต่อในบ้าน

ต่อในห้องน้ำเลยนะนั่นอิอิอิ ไม่ได้เอาชุดมาเปลี่ยน ก็ซักก่อน ระหว่างรอก็จัดกันยาวไป

zenhyun

นางเอกหน้านิ่ง แต่อ่อยพระเอกหนักมาก คิดว่าหลังจากนี้นางเอกน่าจะได้มาขอยืมสระว่ายน้ำพระเอกทุกวันแน่ๆ
Edit : บอกรักกันเนิบๆอย่างงี้ก็ได้หรอ ฮ่าๆๆๆ แต่จบแบบแฮปปี้ก็ดีแล้ว คราวนี้สระว่ายน้ำน่าจะได้นำออกมาใช้ยาวๆ

Manoptana

นานามิจังแกล้งจุนหรือต้องการอะไรกันแน่ อ้างขอใช้สระว่ายน้ำแต่ไม่ว่าย
นานามิต้องการให้จุนแสดงตัวตนออกมาว่าต้องการอะไรจริงๆ และตัวเองต้องการอะไรจริงๆเหมือนกัน