ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hozumi Kenji] Hypnotism married life สะกดจิตลูกสะใภ้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 30, 2020, 09:11:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sathonp

น่าจะโดนสะกดจิตมาแล้วหลายรอบ แล้วจำไม่ได้ คงมีวิธีทำให้ลืมได้

zeenongme

ครอบครัวที่อยู่ด้วยนี้ก็ไม่ใช่ครอบครัวมันจริงๆ...ดันขึ้นอีกแล้วผลงานนี้
เปิดซิงแฟนลูกแถมลูกที่ออกมาก็เป็น
ของพ่อ

minbaritone

pichit13

เป็นผมจะสะกดจิตแล้วกดไปทั่วเลยเอาให้คุ้มที่ร่ำเรียนวิชามา

leed555

น่าจะไม่ใช่ทำแบบนี้ครั้งแรก​ เผลอๆหลานอาจเป็นลูก​
ก็ยังดีที่ลบความทรงจำให้​ แบบนี้สบายใจทั้ง2ฝ่าย​ 555

xonly-1523

พ่อหลอกกินตับลูกสะใภ้น่ากลัวแต่ก็น่สติดตามจริงๆ 

Bowonphong

คงไม่ใช่ครั้งแรกสินะ หามายากลได้จากที่ไหนเนี้ย

b b boy

อยากให้มาสอนสะกดจิตบ้างจัง

แก้ไขเพิ่มเติม

ไม่คิดว่าพ่อจะสวมรอยได้แนบเนียนขนาดนี้ อนาคตจะมาสอนหลานให้สะกดไปอีก รับรองว่าต้องมันทั้งครอบครัวแน่ๆ

awawanan

สวัสดีชาวโลก

พ่อบอกทำแน่นอน  ::HoHo::

edit ดีที่ลบของแฟนลูกไม่งั้นนะมึงเอ้ยย ติดใจจนตาย

tp3660

ที่เห็นนี่เป็นครั้งแรกที่พ่อผัวสะกดจิตลูกสะไภ้หรือเปล่านะ หรือว่ามันมีเบื้องหน้าเบื้องหลังก็ไม่กล้าเดาครับ ขออ่านก่อนแล้วกันนะครับท่าน (S)Kater

นั่นไง คุณพ่อนี่ร้ายมาก ๆ จัดหนักมาตั้งแต่ได้เปิดซิงสาวของลูกชาย แอบกินมาหลายปีจนเรียนจบ ได้ฉลองวันแต่งงาน ได้เป็นพ่อของลูก(หนูเรนะ)
เฮ้อ ฮิโรชิ เอ้ย สุดท้ายแล้วนายเป็นได้แค่เพื่อน ส่วนเธอกับสามีตัวจริง(พ่อ)ทำน้องให้นายอีกคนแล้ว

ถ้าไม่ลบความทรงจำนี่ปวดตับมากเลยครับ