ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[haruhisky] Ane wa Oyaji ni Dakareteru พ่อเลี้ยงกับพี่สาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 31, 2020, 09:15:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

piratss

เล่นกับตาโชว์น้องชายเลยเหรอ ใครจะห้ามใจไหว

ตากับหลานมีลูกกัน เลี้ยงเหลนกันเพลินเลย

fallenversa

เป็นพี่สาวที่แสนดีจริงๆ
เอ็งน่ะ ต้องปรับตัวให้เข้ากับวัฒนธรรมบ้านเขานะ รู้มั้ย..
เอ้อ ทำไมถึงจะเอากับพี่สาวไม่ได้ล่ะ เอาเล๊ยย

Lordtoung

งานนี้ น้องชายได้เรียนรู้จากพี่สาวแน่  ว่าแต่ถ้าคุณตา+น้องจัดพี่สาวคงน่าสนุก

pamaaeng

เอ๋อเลยซิ .. จู่ๆ ชวนให้ไปดู
เอ หรือว่า ชวนไปเสียวแบบ 2-1

อย่าเอาแต่ดู แล้วว่าว ให้เสียของ
เข้าไปขอ เสียวด้วยคน จะดีกว่า
พี่สาวคนสวย ไม่ขัดใจน้องชายหรอก

xonly-1221

ถูหลังให้พ่อเลี้ยงแบบนั้น แล้วต้องมาบิ้วอารรมณ์ให้น้องชายอีกแบบนี้ งานหนักแน่

กลายเป็นพี่สาวทำเพื่อตัวเองชะงั้น

月曜日ちゃん

นี้มันยังไงกันเนี่ยครับ งงกับระบบการเรียกญาติด้วย 5555

exia

เอาปแล้ววววววววว พระเอกนี่เหวอเลย  ::Dizzy:: ::Dizzy::
บางทีก็รู้สึกว่าพ่อตานี่ทำเกินไป๊

phatsa

ตาหลานได้กันแล้ว...เดี๋ยวต้องมีพี่กับน้องบ้าง  ::Thinking::

Edit: สรุปน้องยังก็คงต้องทำให้รู้สึกว่าเป็นเรื่องปกติ....(ทำใจยากจัง)555

bondinlove

bondinlove

อ้างจาก: bondinlove เมื่อ พฤษภาคม 19, 2020, 09:02:53 หลังเที่ยง
ปวดตับเล็กน้อย แอบงงกับระบบการนับญาติ 555
ถ้าพี่สาวมีลูกจริงๆจะนับญาติกันยังไงนะ

bomberwing

มีแบบนี้ด้วย ตาเล่นกับหลาน แล้วพี่สาวจะให้น้องชายไปดูตัวเองเอากับตาเนี่ยนะ

akasaboy

อ่านแล้วก็งง สรุปก้คือ ตาเนอะ

งงอย่างเดียว ทำไมไม่เอาพี่สาวไปเลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Tump007

สุดจัดปลัดบอกครับ เรื่องแนวนี้ น่าติดตามมากมาย