ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[haruhisky] Ane wa Oyaji ni Dakareteru พ่อเลี้ยงกับพี่สาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 31, 2020, 09:15:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hungry

อ้าวว คุณตาจัดซะแล้วหรอ มาเสนอหนังสดซะด้วย

แอบเสียวแต่ปนๆเศร้าแห้ะ สุดท้ายแล้วเด็กที่ออกมาจะเรียกว่าลูกหรือหลานดีหนิ ::Hmmm::

cjcjcj101254

พี่สาวโคตรโรคจิตอะถ้าเอาจริงๆนะ น้องมันก็คงเหงา ชว.ต่อไป

peemini

นางเอกเรากะจะฟาดเรียบทั้งตาและน้องชายเปล่าเนี่ย? ไฟเเรงจริงๆอีหนูเอ้ย ::DookDig::

xonly-1523

เหมือนโดนสะกดจิตอ่ะ ครอบครัวปกติต้องไม่ใช่แบบนี้สิ เอ๊ะหรือว่าไม่ปกติกันทั้งหมด

Thuresaz

สงสารพระเองจังครับ
ที่ต้องมาเห็นพี่สาวตัวเอากับพ่อตาอย่างนี้
รู้สึกไม่ดีอย่างแรงเลยครับ
อย่างนี้มันทีกลิ่น ntr รึป่่าวครับ

::Confident::
อย่างntrที่ผมดูส่วนใหญ่แล้วเนี่ย
ไอตัวที่เป็นแฟนหรือผัว นางเอกแล้วเนี่ย
จะอ่อนเรื่องบนเตียงใช่มั้ยครับ
แล้วไปตัวที่มาntrเนี่ย
จะเก่งเรื่องนี้มากๆ
แล้วจนแล้วจนรอดเนี่ย นางเอกก็็็็็็็จะติด
ใจใช่ไหมครับ

แต่เรื่องนี้ สุดๆเลยครับ
ถ้าได้เห็นแล้ว ได้ร่วมวงเนี่ยจะเป็นอะไรที่ดีมากเลยครับ
จะได้ไม่ ใจสลาย เกินไปครับครับ
พระเองน่าสงสารจริงๆครับ

แล้วจะเป็นอย่างต่อไปเนี่ย
...
::Foo::

รู้สึกจิตใจโดยทำลายอย่างแรงเลยครับ
ถึงจะชอบntr ก็เถอะนะ
รู้สึกไม่ชอบอย่างแรงเลยครัับ
ถ้าจะให้ดูอย่างสู้ให้ร่วมวงด้วยดีกว่าครับ
จิตใจไอพระเองแตกสลายแล้วนะ
ไม่เป็นคนแล้วนะ
ถ้าโตไปได้อีกเรื่องเลยนะครับ

แบบที่พระเองมันไม่มีอารมณ์กับนางเอง
เพราะเคยเห็นพี่สาวแท้เอากับพ่อตา
แล้วมัน สุดยอดไปเลย
ถึงกับไม่รู้สึกกับนางเองเลย

ถ้ามองจากมุมผู้หญิงแล้วรู้สึก
แย่แทนเลยนะครับ
ที่ทั้งๆที่ตัวเอง อยู่ในร่างเปลืองเปล่าก็แล้ว ทำอะไรก็แล้วเนี่ย
มันไม่สารารถปลูกพระเอกให้ตื่นได้เนี่ย
รู้สึกแย่จริงๆครับ

แล้วเราเขียนไรเนี่ย...
ไม่เห็นเกี่ยวกับเรื่องนี้เลย
แต่น่าจะ เกี่ยวแบบหนึ่งส่วนร้อยนะครับ

สุดท้ายนี้ขอบคุณกับการแปลเรื่อง
ให้ได้มีอารมณ์ กับ
จิตใจที่แตกเป็นเม็นทรายครับ
ขอบคุณ

DThold

ไอ่หนุ่มเองอย่ายืนงงดิ จับทำเมี*เลย

Edit:มัวแต่ชักก็อดไป

นายไข่ย้อย

ท่าทางจะปวดตับน่าดู เอิ้ออออออ กระอักเลือด

พระเอกน่าจะลุยกว่านี้นะ ปวดตับเลย
อิอิอิ

leed555

ทดแทนบุญคุณได้สุดยอดเลย555เอารางวัลหลานดีเด่นไป​ หวังว่าน้องชายมันจะได้บ้างนะ
กบายเป็นสาวเจ้าเข้าหาเองนี่หว่า55 ไม่เลือกน้องเลย

b b boy

แค่ชื่อเรื่องก็ดูชุลมุลวุ่นวายดีจังครับ อยากรู้ว่าในมุมพี่จะคิดยังไง

แก้ไขเพิ่มเติมครับ

ผมว่าน่าสงสารพระเอกนะครับที่ยังยึดติดกับสายเลือดอยู่ถ้าในชีวิตจริง ผมว่าไม่ร่วมเอาด้วยก็คงต้องมีการแตกหักกันไปเลยแน่ๆ

Neng Balltor

::HoHo::ช๊อคสิครับพี่สาวบอกแบบนี้ แต่จะได้ร่วมวงด้วยป่าว

Edit หักมุมดี เป็นพระเองถ้าไม่ขอร่วมวงขอย้ายบ้านดีกว่า

BlackSkuLL

สวัสดีชาวโลก

เอ๊า อยากได้พี่สาว ต้องได้  ::Fighto::

edit ที่ได้พี่สาววางแผนไว้หมดแล้ว 555

jakrid123

ห๊ะ เย็ดกันนี้พี่พูดอะไรออกมาก
   ใสซื่อมาก ปวดตับเลยพระเอกกู

jakrid123

อ้างจาก: jakrid123 เมื่อ เมษายน 03, 2020, 07:07:32 ก่อนเที่ยง
ห๊ะ เย็ดกันนี้พี่พูดอะไรออกมาก
   ใสซื่อมาก ปวดตับเลยพระเอกกู
เป็นพี่น้องถึงไม่มีสิทมอบความสุขให้พี่สาว พี่สาวยังเป็นคนเดิมเสมอ อมควยหน้าประจฅูเฉยเลย 5555

amateratsu

อารมณ์นิ่มๆแต่นางได้ใจมากอะ

ทำไมถึงไม่ไปร่วมด้วยนะ. ==