ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[hachi] Hitozuma Juurin ละเมิดเมียชาวบ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 01, 2020, 10:59:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eknow

แหม แผลใจอะไรกันครับ

อ้าว ของขาดมาหกเดือนนิครับ
ร่างกายต้องการขนาดนั้น

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่ต้องเกริ่นอะไรมากมาย  มาตอนแรกก็จะได้คุณแม่มาแบบง่ายๆละ

จังหวะนี้ตอนต่อต้องมาแล้วละ

x-gen

คุณแม่โดนไปต้อติดใจแหงๆ เผลอๆ ลูกสาวหนะตัวดีเลย

edit มีต่อตอนสองด้วย คุณแม่ไม่ติดใจตอนนี้ก็ต้องตอนถัดไปนี่หละ ผมยังคิดว่าลูกสาวต้องรู้เรื่องด้วยแน่ๆ

taeza2

เป็นครูแต่ลูกสาวสอบไม่ผ่านได้ไง
หนูมานอนคาควยได้ไงอีกละ

kupong

มันจะได้ทั้งแม่ลูกมั้ยนะ

ตอนต่อไปเริ่มติดใจจากแบล็คเมลคงจะแอบไปย่องหาลูกต่อ เดาเอานะ

tongah

มโน สกลนคร

ถ่ายแบล็กเมล์ไว้แล้วก็ได้เอากันอีกแม่ก็ติดใจแน่นอน

รอลุ้นตอนต่อไปเลยคุณแม่จะทำยังไงโดนแบล็ดเมล์แบบนี้คงติดใจ

bigboy001

::Thinking::  ไอ้ครูหื่นนี่มาได้ถูกทางแต่ แม่ก็ยอมง่ายเกินไป จริงๆเรียกตำรวจจากมือถือก็ได้ โวยวายให้ใครในโรงเรียนมาก็ได้ แหมะ ดันอยากกินตับกับครูเองหรือเปล่า รีบเดินไปหาดุ้นอย่างไว แล้วกินตับแบบนี้ ลูกไม่ตื่นมาหรอกเหรอ? ::Thinking::

EDIT โอโหวแหะมาพร้อมกล้องแบล็กเมล์เรียบร้อยงานนี้ขุ่นแม่ หอยมีแหกแน่นอน

maguro

เรื่องนี้ไม่มีอารัมภาบท มาถึงจะเอาเลยหรอ 555

Soloza13

ใหญ่ขนาดนี้คุณแม่ติดใจไม่ต้องอ้างลูกแล้วหลังจากนี้

Nobita Nobituta

แผนสูงจริง ฟันแม่แต่ใช้ลูกมาขู่จะจบแบบไหนกัน

l3al3yl3ell

เพื่อลูกสาวครับท่องไว้เพื่อลูกส่าว แต่ผมว่าพอลูกสาวตื่นขึ้นมา จะมาแจมด้วยนี่สิ

แย่แล้ว 3 รอบไม่พอ จะต่อ รอบ 4 ตายแน่ๆ

VV

เอาเลยไอ้กนุ่มไปสู่วิถีแห่ง ntr เลย

ฟ้าเหลืองแน่ๆอิหรอบนี้

boom_gun