ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ราคะซ่อนเร้น - 00. บทนำ

เริ่มโดย xonly8board board, เมษายน 01, 2020, 03:55:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly8board board

สวัสดีครับ
ขออนุญาตขึ้นเรื่องใหม่ (อีกแล้ว) นะครับ  ::Sweat::
พอดีเรื่องเดิมคิดไปคิดมา เจอจุดบกพร่องเยอะ ทั้งเสกลเรื่องที่วางไว้ การกระชับเข้าฉากไคลแมกซ์ การสลับเล่าที่ค่อนข้างควบคุมผูกเรื่องไว้ยากมากเลยสำหรับผม อีกทั้งแนวเรื่องกลัวจะคล้ายๆของท่านอื่นๆ กลัวเพื่อนๆผู้อ่านจะเอือมเอาได้

เรื่องนี้ผมเลยขออนุญาตเล่าสไตล์สายหลัก คือผ่านมุมมองบุคคลที่ 1 (นางเอก) อาจจะมีสลับเล่ามุมมองพระเจ้าในบางฉากครับ เพราะคิดว่าน่าจะเป็นมุมมองที่อ่านง่าย คอนโทรลง่าย จะได้เล่าได้ลื่นๆหน่อยครับ โดยที่เรื่องนี้ก็ไม่พ้นเรื่องผัวๆเมียๆเหมือนเดิมนะครับ โดยสังเขป เรื่องนี้แนวโปรด NTR นะครับ ลับหลังผัวสุดตื่นเต้น 555  ::WowWow::

ปล. ถ้าใครมีไอเดียอะไรแนะนำได้นะครับ พร้อมน้อมรับเอาไปปรับปรุงครับ
ปล. อย่าสับสนนะคับ ด้วยเหตุผลบางประการทุกเรื่องนางเอกจะชื่อ "โอ" ทุกเรื่องนะคับ

เริ่ม!

สวัสดีค่ะ โอเองค่ะ ปัจุบันโอแต่งงานกับเฟิร์สเข้าปีที่ 5 แล้วค่ะ เราทั้งคู่อายุ 35 เท่ากันนะคะ มีลูกด้วยกันคนนึงค่ะ ชื่อน้องเอิร์ธ ปีนี้น้องเอิร์ธก็จะอายุครบ 3 ขวบแล้วค่ะ เพิ่งเริ่มไปโรงเรียนค่ะ ค่อยพอมีเวลาหายใจหายคอกันหน่อยค่ะ เพราะช่วงหลายปีที่ผ่านมาโอกับเฟิร์สที่ไม่ค่อยจะมีเวลาอยู่แล้ว เพราะต่างคนต่างทำงาน ต้องช่วยกันเลี้ยงลูก ยังดีนะคะที่ได้คุณพ่อสามีช่วยเลี้ยง คุณพ่อเฟิร์สอยู่คนเดียว พอได้เลี้ยงหลานก็มีความสุขตามประสาคุณปู่แหละค่ะ คุณพ่อเฟิร์สปีนี้อายุเพิ่งจะครบ 60 ปี (พอดีคุณพ่อมีเฟิร์สเร็วค่ะ) เกษียณพอดีค่ะ เลยคอยรับส่งหลานไปโรงเรียนให้ค่ะ

โอทำงานเป็นทนายความอิสระค่ะ ต้องออกไปพบลูกความหาข้อมูลอยู่เสมอ หลายๆครั้งต้องออกต่างจังหวัดคราวละสองสามวันก็มีบ่อยค่ะ แต่เห็นแบบนี้เมื่อก่อนโอเคยเป็นนางแบบสมัครเล่นด้วยนะคะ ส่วนใหญ่ก็รับงานถ่ายชุดทั่วไปค่ะ พวกชุดว่ายน้ำ ชุดชั้นในนี่ยังไม่เคย จนมาแต่งงานนี่แหละค่ะ คุณสามีเขาขอให้หยุดรับงาน สงสัยจะหึงมั้งคะ อิอิ ส่วนเฟิร์สสามีโอเป็นวิศวกรบริษัทค่ะ เพิ่งจะได้รับงานที่ต่างประเทศเมื่อต้นปีที่แล้วนี่เองค่ะ เลยยิ่งทำให้เวลาไม่ค่อยตรงกันเข้าไปใหญ่ ยังดีที่คุณพ่อสามีเลี้ยงลูกให้ที่บ้านพ่อสามีที่ชลบุรีนะคะ ส่วนโอกับเฟิร์สอยู่บ้านที่กรุงเทพฯ จะได้มีสามารถโฟกัสเรื่องงาน และพอมีเวลามากขึ้นค่ะ

การงาน การเงินครอบครัวเราดูเหมือนไม่มีปัญหาอะไร ถึงแม้จะไม่ได้ร่ำรวย แต่ก็อยู่กันอย่างสบายค่ะ (เว้นแค่เรื่องเวลาที่ว่างไม่ค่อยตรงกัน) ติดอยูแค่ปัญหาเดียวค่ะ คือเรื่องบนเตียง ซึ่งก่อนหน้าที่เราจะมีน้องเอิร์ธ ตอนนั้นเฟิร์สยังคุมหน้างานแค่ภายในประเทศ เป็นช่วงข้าวใหม่ปลามัน เรื่องบนเตียงของเราถือว่าอิ่มเอมมากเลยนะคะ อย่างน้อยๆสัปดาห์ละสองสามครั้ง ถึงแม้จริงๆแล้ว ในใจโอต้องการมากกว่านั้นก็ตาม จนโอตั้งท้อง คลอดลูก เลี้ยงลูกในปีแรก ช่วงเวลาเกือบจะสองปี เราไม่ได้มี Sex กันเลยค่ะ

พอลูกโตได้ขวบนึงแล้ว Sex ครั้งแรกของเราหลังจากที่ห่างหายมานาน มันควรจะเป็นอะไรที่ปลดปล่อยเราทั้งคู่ จุดไฟราคะในตัวเราให้ลุกโชนเหมือนแต่ก่อน แต่ในความเป็นจริงพอมันพ้นช่วงข้าวใหม่ปลามันไปแล้ว Sex ของเรามันก็ไม่เป็นเหมือนก่อนแล้วค่ะ ไม่รู้ว่าโอเป็นคนเดียวรึเปล่านะคะ ว่าความตื่นเต้นที่ได้ร่วมรักกันมันน้อยลงไป โอต้องแอบเข้าห้องน้ำไปช่วยตัวเองให้ถึงอยู่บ่อยครั้ง จนหลังๆมานี่เวลาว่างยิ่งไม่ตรงกันอีกด้วย อ่านมาถึงตรงนี้คงรู้ัแล้วใช่มั้ยคะ ว่าคนที่ต้องการ Sex คนที่มีความต้องการไม่ใช่เฟิร์ส แต่กลับเป็นโอซะเอง ใช่ค่ะ โอรู้ตัวมานานแล้วว่าโอเป็นผู้หญิงที่หลงไหลในกามรมย์ค่ะ แต่ด้วยปัญหาของเราทั้งคู่มันทำให้โอต้องอดทนอดกลั้น ข่มจิตข่มใจไฟราคะของตัวโอเองเอาไว้แค่ภายในใจค่ะ ไม่ใช่ว่าโอนิ่งนอนใจนะคะ โอพยายามหาข้อมูลตามเนต Role-play ต่างๆ ชุดวาบหวิวอะไรโอลองมาหมดแล้วค่ะ มันก็ช่วยได้นะคะ แต่มันก็ยังเหมือนไม่สุดอยู่ดี จนเกิดเหตุการณ์นึงที่ได้จุดไฟราคะของโอให้ลุกโชนกว่าเดิมค่ะ...

blackjack

::Glad::  ปูเสื่อรอครับ ถ้าแนว ntr ชอบมากๆ

biggiggog

อยากรู้เหมือนกันว่าโอจะแรงแค่ไหน
งานนี้ต้องตามไปดู
ขอบคุณครับ

genoside

แนว ntr ที่นางเอกเป็นผู้เดินเรื่องก็น่าสนใจนะครับ ส่วนใหญ่เห็นฝ่ายชายเป็นตัวเดินเรื่องมากกว่า รอติดตามนะครับ ขออย่าหายไปนานนะครับ

aiekuy

แนว ntr แนวโปรด รอติดตามเลยครับ

xonly289482

อาจมีลูกความสักคนที่น่าสนใจ ทำให้เกิดเหตุที่ไม่คาดฝัน(เดาล้วน ๆ)  ::Hmmm::

swss2511

จุดเปลี่ยนที่จะทำให้เสียวมากขึ้น

Ithumd117

ชอบๆครับแนว ntr โอจะร้อนแรงแค่ไหนกันนะ

cobra888

แค่เจอผู้แต่งคนนี้ ก็ดีใจเหมือนเจอเพื่อนคนเก่ง
ชอบการเดินเรื่อง และเปลี่ยนมุมการเดือนเรื่อง เหมือนราโชมอน
ยังติดใจจากเรื่อง wife'secret ครับผม

therasak

เปิดเรื่องได้ชัดเจนว่าคงมีชู้แน่ ๆ แต่จะออกมาแนวไหนต้องลุ้นกัน รออ่านครับ

Haruhi13