ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถ้าเป็นคุณจะเอายังไง

เริ่มโดย xonly289482, เมษายน 02, 2020, 01:42:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly289482

เอาผ้าไปซัก  พอเปิดถังซักเพื่อจะใส่ผ้าในตะกร้า กลับพบ กกน.หนึ่งตัวคาอยู่ในถังซัก ในสภาพที่ซักเรียบร้อย และผ่านการใช้งานจนบริเวณเป้ามีร่องรอยบ่งบอกว่า ผ่านการใช้งานมาอย่างยาวนาน

amn11

อาจจะไม่ใช่อยากที่คิดก็ได้ อาจเป็นตกขาวก็ได้ ต้องมีองค์ประกอบมากกว่านี้ จึงจะสรุปได้

leopoldi

ถ้าที่เจอเป็นของผู้หญิง ผมจะเอาออกมาวางไว้บนเครื่องซักผ้าให้  แต่ๆๆๆๆ ถ้าที่เจอเป็นของผู้ชาย ก็ทิ้งๆไปไม่สนใจ 55

ที่เจอเป็น กกน ญ ครับ 

GAMA

อ้างจาก: xonly289482 เมื่อ เมษายน 02, 2020, 01:42:46 ก่อนเที่ยง
เอาผ้าไปซัก  พอเปิดถังซักเพื่อจะใส่ผ้าในตะกร้า กลับพบ กกน.หนึ่งตัวคาอยู่ในถังซัก ในสภาพที่ซักเรียบร้อย และผ่านการใช้งานจนบริเวณเป้ามีร่องรอยบ่งบอกว่า ผ่านการใช้งานมาอย่างยาวนาน
อันนี้ผมเสนอไปหลายข้อแบบฮามั่ง ไม่ฮามั่งก็แล้วกันครับ 555+

1.โยนทิ้งไป
2.ห้อยไว้แถวนั้น เดี๋ยวเจ้าของก็จะกลับมาเอาเอง
3.เอามาใส่แบบนี้

4.ทำเป็นไม่รู้ไม่เห็น เพราะเจ้าของอาจจะใส่แบบนี้

ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด