ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Miyama] ANEMONE ดอกไม้แห่งสายลม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 13, 2020, 06:27:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jarabaman

มีแววจะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งสูงมากเลย ลุ้นๆๆ ว่าพระเอกจะทำไง

จบได้สวยมาก แต่ลืมไปป่าว นั่นมันโรงบาลนะเหว่ย 5555

DeMo20220

อ่านตัวอย่างต้นเรื่องน่าจะเป็นแนวแอบรักว่าที่พี่สะใภ้หรือเปล่า?

เอาให้ชัวร์ขอเปิดอ่านหน่อยนะครับ

nekki

ก็สมควรดูออกตั้งแต่แรกแล้วเพราะแฝดอีกคนไม่ได้มาเยี่ยมพร้อมกันแบบนี้ ผมว่านางเอกทำถูกแล้วละใช้ชีวิตกับคนที่อยู่ต่อไป

ก็จบดีอยู่นะ มีลูกมาไหว้หลุมศพด้วยกันด้วย

BabyFace

นางเอกรู้มาตลอดแต่หลอกตัวเองไม่อยากจะเสียใจ  ดังนั้นน้องชายเป็นตัวแทนพี่ซะเลยนะ  ::Hmmm::
รึว่าเกรงใจพี่ชาย พอพี่ตายก็เด้ากันเลย

bunhelupu

ขอแบบจบสวยๆ เริ่มต้นกันใหม่เถอะนะ

สวยงามอบอุ่นหัวใจ

TZONE

ทำไมแยกแฟนตัวเองกับน้องไม่ถูกกันน้า หรือจะเหมือนกันยกเซต

Edit: จบสวยเลย แรกๆ ดราม่า มาเลย ดีนะไม่ปวดตับ

doujin

ผมว่าตอนจบน่าจะสมหวังครับ สุมิเระ น่าจะรู้ความจริงตั้งแต่ต้น แต่แอบชอบไทชิเหมือนกัน ก็เลยตามน้ำไปครับ

Edit : ใกล้เคียงกับที่คิดเลยครับ แต่อาจจะไม่รู้ความจริงแต่ต้น แต่สุดท้ายความดีของไทชิก็เอาชนะใจได้ครับ ทำให้มีครอบครัวที่อบอุ่น พี่ชายน่าจะตายตาหลับครับ

japon

งานนี้ต้องลุ้นว่า สาวเจ้าจะยอมรับได้แค่ไหน

จบได้แฮปปี้ดี แต่เวลาผ่านไปเร็วเหลือเกิน มีลูกกันซะแระ