ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Hitozuma DeliHeal Appli แอพสั่งเมีย(คนอื่น) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 02, 2020, 10:01:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KiraYam

อยากรู้จังว่าพอทำเควสกับคนแรกเสร็จแล้วตอนหลังจะท้องจริงๆมั้ยเนี่ย

สงสัยจะมีภาคสองเป็นภาคของนายแว่น

Blue_Valentine13

แอฟใส่ได้ทีละชื่อ เหมา 3 จะได้ไหม

สรุปตอนท้ายใช้แอฟหรือไม่ใช้ เนื้อเรื่องไวมากเยดอย่างเดียวเลย

B6105280

แอพแม่งดีจังแถมยังมีเควสให้ทำด้วย น่าจะมีเลเวลด้วยนะ
edit สุดท้ายไม่ต้องใช้แอปผญก้มาหา

masterbunny

ในชีวิตจริงจะมีคนพัฒนาแอฟฟังชั่นนี้มั้ยน้ออ  5555

ipor

นี่นายคิดจะเก็บแม่บ้าตในระแวกหมดเลยรึนั่น....แต่เจ้าแอปนี้มีข้อจำกัดจำนวนคนหรือเปล่าอะ

แต้มหมดแล้วแน่ๆ

hnongchem

เป็นแอปที่ผู้ชายทุกคนฝันหา
เลือกสั่งบริการได้ แถมมีเควสเพื่อได้เป็นตัวละครถาวรได้อีก
แบบนี้สร้างฮาเร็มได้สบายๆเลย

แอปเปลี่ยนเครื่องได้ด้วย แต่ได้ 4 คนนี้ แค่นี้ก็คุ้มแล้ว
แต่ละคนสุดๆทั้งนั้น

araiwasud11

ขอยืมแอปหน่อยครับ

สนุกมากครับ

DThold

เห้ยเดี่ยวๆ เองไปโหลดแอพมาจากไหน.       ผมว่าอย่างน้อยๆน่าจะโดนอีก3คน ดูจากหน้าตาแล้วไม่น่าจะใช้ตัวประกอบ

Edit:อ้าวววววเห้ยยยยย   โดนดูดแอพเฉย5555   

นายไข่ย้อย

สมัยนี้ใครๆก็ต้องมีแอปแบบนี้ไว้สักอัน

แอปนี้มันอัฉริยะจิงๆเลย
อิอิอิ

biggiggog

อ้าว...ไอ้พระเอกชักจะโลภมากแล้วมั้ยหล่ะ
หรือมันจะสั่งคนอื่นได้ด้วย

แอพหมดอายุแล้วมันจะยังไงต่อดีหล่ะ
สงสัยให้ไอ้หนุ่มที่มีแอพเหมาต่อเลยละกัน
ขอบคุณครับ

lamom

บียอนอ่ะ มีให้ทำเควสปลดล็อคด้วย

Edit กินนครบแก๊ง มีแอปหายด้วย

gtonizuka

จัดยาวๆ เลยที่นี้มีกลุ่มแม่บ้าน จะจัดเวลายังไงละที่นี้ มีเปลี่ยนด้วยแหะ

goorboyI

กำลังคิดเลยว่าจะเรียกแค่คนเดียวหรอ มันต้องอย่างนี้ 4-1 ไปเลย  ::Fighto::

สรุปแอพนี้คนที่ไม่มีเมียดีสุดสินะ

oilza12120

ได้คนเดียวไม่พอ มึงจัดฮาเร็มเมียชาวบ้านแน่ๆ

แอพหรือเวทมนต์มีระบบ ย้ายคนด้วย ภาค2 ต้องมาแล้วจังหวะนี้

banrai kidsada