ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takunomi] Enjo Kouhai : สืบพันธุ์ สานสัมพันธ์ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, เมษายน 03, 2020, 07:50:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

The Naive

แล้วครูจะไหวไหมเนี่ย วันเดียวก็ 5 รอบแล้ว แล้วจะต้องทำกี่วันเนี่ย

pom24986

แปลได้สนุกมากคับ โครงการนี้ดีจริงๆ มีคุกด้วย 555

xonly289482

ต้องต่อเนื่องและยาวนาน ดูท่าอาจารย์เองจะเดี้ยงแทนซะก่อน  ::HoHo::

kurokami

สมกับเป็นพลังออค ทั้งวันทั้งคินยังไหว

kamint004

ยังไม่ค่อยเข้าใจเนื้อเรื่องนะครับ น่าจะมีสัตว์อื่นๆด้วย

Kit.m555

ทำไปรู้สึกผิดไป ที่กินเด็ก แต่ก็กินเรื่อยๆนะ ::Hungry::

artboy410

ปกติแล้วเอลก็เสร็จออคอยู่แล้วมีสายเหลือแต่เป็นมนุษย์เลยได้แอมเลย

samsung014

อาจารย์มีของดีส่งต่อมาทางสายเลือดเลย

piratss

5น้ำอาจารย์ไม่ธรรมดาเลยนะ ต้องหาใครมาช่วยแล้วล่ะ คนเดียวคงไม่ไหว

jacknowds

เอลฟ์นี้ฟิตดีจังแล้ว​อาจารย์มีพลังของออคด้วยบันเทิงละงานนี้

mawinxxx102

p_hart

::Glad:: อาจารย์หนุ่ม ผู้ช่วย ให้สาวแฟลชมีลูก ต้องเอากันวันละ 5 รอบ. อาจารย์หมดแรงพอดี

tolneko

วันละหลายๆรอบ ฟ้าเหลืองตายพอดี ตามมาจากตอน 3 ครับ

siwapol55

เป็นหน้าที่ ที่ทรงเกียรติมาก
เห็นแล้วอยากเข้าไปช่วยเหลือ ด้วยอีกคน
ขอบคุณมากครับ