ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #43

เริ่มโดย poongpong, กุมภาพันธ์ 08, 2019, 02:32:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Manazz

lucky AAA

Kompaphat

phuiphui

ภาพ 3 สาว ใส่บิกินี้ คือ ที่สุด ผู้อ่าน ฟิน ตามมม

nort

Jame028

Sitticha

tepsexxx

บีต้องโดนลงแขกแบบเต็มใจ ถึงจะสวยงาม

Koro99

ultarman7

a park

อ้างจาก: poongpong เมื่อ กุมภาพันธ์ 08, 2019, 02:32:43 หลังเที่ยงผมยืนดูเหตุการณ์ทั้งหมดเหมือนผ่านไปไม่ถึงนาที ไก่นั้นกึ่งหลับไปแล้ว
เสร็จแล้วกบมันก็เดินหนีไปเลย ปล่อยไก่นอนอยู่ตรงนั้นเปรอะทรายเต็มไปหมด
ผมออกมาดู เอาปล่อยไว้แบบนี้ตายพอดี ผมพาไก่มาล้างคราบไคลและทรายออก นมไก่แดงเป็นจ้ำๆเลย ไอ้กบแม่งอดอยากจริงๆ
ระหว่างล้างนมไก่ผมสัมผัสได้ว่านมนี่ไม่ย้อยยานตามขนาดเลย มันแข็งเป็นไตด้วยซ้ำ

แล้วผมก็มองเห็นเหตุผลเข้าไปในห้องพี่อามว่าทำไมไก่ถึงออกมาอยู่ตรงนี้...

พี่อามหลับไปทั้งๆที่ไข่ยังตุงอยู่ คือตุงทะลุมาเลย คงเป็นผลของไวอะกร้า
ผมพาไก่ไปนอนข้างๆพี่อาม แล้วบีหายไปไหน
บีหายไปตอนไหน ผมรีบสาวเท้าเดินไปห้องกบ บนอาคาร
ยืนอยู่หน้าห้องไม่กล้าเคาะเรียก พยายามเงี่ยหูฟัง
แต่ไม่มีเสียงอะไร ผมเลยเดินลงมาเพราะไม่อยากรบกวน แต่บีอยู่กับกบเหรอ...
แต่กบพึ่งซัดไก่ไป แล้วทำไมผมต้องมาคอยเก็บกวาดเรื่องอะไรเหล่านี้วะ
ผมควรจะหลับไปตั้งแต่ตอนเสร็จกับฟินแล้ว

ผมเลยเดินลงหาดไปทั้วๆรีสอร์ท
แล้วผมก็เจอบี

บียืนคุยอยู่กับลุงยาม ถึงจะมืด แต่ความขาวมันทะลุออกมา ผมแอบดูก่อนไม่ได้เข้าไปขัดจังหวะ
บีถือขวดไวน์ คุยไปกระดกไวน์ไป นั่งยองๆตรงหน้างลุง
ผมพยายามเข้าไปใกล้ๆ พอให้ได้ยินเสียงคนคุยกัน

เสียงพูดคุยไม่มีอะไรนอกจากถามไถ่ไปมา แต่ผมคิดว่าบีแต่งตัวน้อยชิ้นมาโชว์คนแปลกหน้า
คือบีพยายามชวนคุยมากกว่า ลุงยามก็ยืนคุยแบบมีมารยาท
แต่ก็เห็นท่าทางจะสำรวจนั่นสำรวจนี่ไปตามโอกาส
บีก็ถามนั่นนี่ไปเรื่อย ผมไม่คิดว่าบียากมีอะไรกับลุงหรอก แต่โชว์นี่ใช่แน่ๆ
เพราะดูทรงตูดแล้ว บวกกับวันก่อนที่ผมให้ลุงลองกับยัวแล้ว ลุงนี่จ้องตาเป็นมันเลย แต่ความไม่กล้าก็คือไม่กล้า
พอเห็นว่าไม่มีอะไรผมก็เลยเดินเข้าไป ถามว่าบีมาทำอะไรอยู่นี่
ลุงยามรีบบอกเลยว่า ผมไล่คุณหนูไปนอนแล้วแกไม่ยอมไปครับ

ผมหัวเราะบอกว่า เมาแล้วไปนอนไป
บียิ้มแล้วก็ซบมาที่ไหล่ ถามผมว่าจะให้บีนอนไหน นอนกับพี่กบเหรอ
ผมบอกว่าเอ้าชวนเขามาไม่ใช่เหรอ

บีจ้องหน้าผมบอกว่า ชวนมาแต่ไม่ได้มีอะไรนะ แล้วเมื่อกี๊ก็เห็นพี่กบก็กับไก่ไปแล้วด้วย
ผมเลิกคิ้วไม่ได้พูดอะไร นึกสงสารไอ้กบในใจ แต่ก็ไม่สิ กบได้ไก่ไปเนียนๆเลย

ผมบอกเอ้าแล้วชวนกบมาทำไม บีบอกไม่เล่าแล้ว ไปถามฟินเอง ฟินน่ะแหย่คนไปทั่วแล้วก็เอาทิ้งไว้ที่เค้า
ผมหัวเราะลั่นออกมาเลย ยัยฟินจอบแสบ นี่วางแผนมาตลอดเลย

บีนั่งตรงพื้นทรายหน้าลุงกับผม เล่าว่าก็พี่กบน่ะก็เหมือนจะมาจีบหนู แต่หนุอ่ะไม่เอาแล้ว แต่ก็อยากแกล้ง
ฟินก็บอกให้แกล้งไปเลย ให้เสียดาย
แล้วฟินก็ยังแต่งตัวมาแกล้งพี่กบด้วย พี่กบน่ะเพ้อตาลอยเลย พี่น่ะไม่รู้อะไร ตอนมานี่ฟินนี่แกล้งพี่กบมาตลอดทาง

บีไม่ได้ยุ่งด้วยซะหน่อย ผมเลยแซวว่าแต่พี่อามนี่จ้องบีตาป็นมันเลยนะ
บีบอกว่า พี่อามจ้องทุกคนล่ะน่ะ จ้องฟินมากกว่าอีก บีบอกบียังห็นพี่อามเอาของพี่อามถูก้นฟินเลย
บีดูผ่อนคลายมากกว่าที่จะจริงจัง แลวก็กระดกไวน์ไปอึกใหญ่ๆ

ผมบอกโอเค ปล่อยให้กบเป็นเรื่องที่ฟินต้องแก้ๆไขไป ไม่ต้องห่วง แต่ผมคิดว่ากบคงละเป้าหมายทั้งมวลไปแล้วล่ะ
แล้วบีก็บอกว่าบีอยากเล่นน้ำทะเล ผมถามว่าตอนนี้เหรอ บีบอก อืม...
แล้วบีก็เดินไปริมทะเล แล้วก็ถอดชุดบิกินี่ออก
ถึงตอนนี้ลุงยามเดินออกไปโดยเร็วทันที จริงๆลุงยามมีมารยาทนิสัยดีเลยนะ

ผมเลยบอกว่าลุงจะดูก็ได้นะ น้องเมาแล้วไม่อะไรหรอก ลุงบอกผมไปดูไกลๆดีกว่าครับ แล้วก็เดินไป
จริงก็เดินไปไม่ไกลหรอก แกก็แอบดูแบบไม่ให้บีเห็นแค่นั้นเอง
ผมดูบีเปลือยกายลงเล่นน้ำในทะเลสักพัก
บีก็วิ่งขึ้นมา เสียงอ้อๆแอ้ๆ ถามว่าอ้าวลุงยามไปแล้วเหรอ ผมหัวเราะ ถามว่าอยากโชว์ลุงยามเหรอไม่บอกเดี๋ยวเรียกมาให้
บีตาลอยๆแต่ก็หัวเราะ บอกแค่ว่าไม่ทำอะไรตื่นเต้นมานานแล้วอ่ะ
แล้วบีก็ชวนผมลงไปเล่นด้วย แน่นอนว่าน้ำเย็นๆทำให้เราสองคนต้องเบียดกายติดกัน บีล้วงลงมาในกางเกงผม
ซึ่งมันตื่นตัวแต่ก็ไม่ได้เต็มที่มากนัก บีดึงผมไปกอดแล้วก็จูบในน้ำ แสงไฟแทบจะมองไม่เห็นเราทั้งคู่แล้ว
บีเอามือลงไปจับของผมในน้ำ น้ำเย็นๆตัดกับมืออุ่นๆ ทำให้ผมเริ่มคึกคักขึ้นมาบ้าง
ผมเอามือค่อยๆไล่จากหลังลงไปถึงก้นงอนๆของบี บีเกร็งตูดแน่นจนเป็นก้อน

ผมก้อมลงไปจูบบีเบาๆ บีถามว่ามันจะแสบไหม ผมบอกว่าก็น่าจะนะ บีหัวเราะแล้วก็หันก้นเข้ามาหาของผม
บีจับของผมส่ายไปส่ายมาอยู่หน้าของบีแล้วก็คลึงบดลากมันไปทั่วปากถ้ำของบีด้วยตัวเอง

ผมได้แต่เกร็งแล้วก็ซูดปากกับฉากเอาท์ดอระดับตำนาน อย่างฉากในทะเลยามค่ำคืนแบบนี้
บีบอกว่าดีจังรู้สึกปลดปล่อย
ผมเริ่มตื่นมาเต็มที่จนมันแข็งปั๋ง บีหันมาหัวเราะตาเยิ้มๆบอก แข็งแล้วเหรอ น่าจะรับศึกหนักนะ
ผมบอกศึกแบบนี้ พร้อมเสมอล่ะ

บีจูงของผมขึ้นน้ำทะเลมาให้พ้นเอว แล้วก็โก้งโค้ง หันตูดให้ในท่ายืน
ผมมองทะเลเบื้องหน้าแล้วก็เอื้อมไปจับนมบี บีหันมาส่ายตูดเพื่อจะให้มันตรงกับแก่นกายของผม
ผมเอาจ่อวนๆช้าเหมือนยั่วให้อยาก บีหันมามองหน้าบอกผมว่าเอาแรงๆเลยนะ
บีหน้าแดงกล่ำเพราะฤทธิ์เหล้าและไวน์กลางสายลมและเกลียวคลื่นนี่ ไม่ไหวจริงๆ
ผมเสียยบเข้าไปได้แค่หัว บีก็สวนพรวดเข้ามาทีเดียว เราร้องซี๊ดส์พร้อมๆกัน
หลังจากนั้นผมก็กระแทกช้าๆ สาวยาวๆเน้นๆ
บีร้องอียยยยทุกครั้งที่ผมกระแทก บีก้มหน้าจับขาตตัวเองไว้ หลับตาถอนหายใจแรงๆ
ผมหยุดขยับเอวเพื่อควงและพักขาทมี่เริ่มเกร็งจนจะเป็นตะคริว
บีถลาไปข้างหน้าหลุดออกมาจากแก่นกาย
บีเดินเข้ามาหาผมพร้อมกับผลักผมลงนอนไปกับพื้นทราย บีก้มลงมาจูบผมพร้อมกับบอกว่า ลุงยามแอบดูเราอ่ะ
พร้อมกับนั่งคร่อมลงมาบนตัวผม บีนกก้นลอยขึ้นแล้วนั่งกดลงไปช้าๆเอามืออีกข้างดึงหัวนมตัวเองออกมาจนสุด
แหงหน้าคิ้วขมวอดร้องอียยยยยยรอดลำคอออกมา
ผมถามว่าอายไหม บีหน้าตาแดงกล่ำไม่ตอบแต่ยิ้มแสยะๆบอกว่า อยากดูก็ดูไปสิ
บีแหงนหน้าสูดลมหายใจเข้าทางปากเสียงซี๊ดดดดดังไปทั้งหาด
บีเอาแขนประสานมาที่หน้าอกผมพร้อมกับขย้ำลงมา เสียงเราสองคนดังขึ้นเรื่อยๆพร้อมกับความเสียวกระสันที่มากขึ้น
จนเราสองคนไม่ได้สนใจรอบๆตัวเลย บีนั้นหลุดลอยไปในห้วงของความเสียวกระสันจนไม่สามารถควบคุมอะไรได้
ผมจับบีพลิกกลับมาในท่าหมาบนหาด
ผมกระแทกแบบลืมตายเพื่อจะไปให้ถึงมที่สุด บีฟุบลงไปกับหาดสองสามครั้ง
บีทรุดตัวลงไปกับหาดเหลือแค่ก้นที่กระดกลอยขึ้นได้แค่นั้น

ผมถอนลำของผมออกมาพร้อมกับปล่อยให้มันผงกหัวเพื่อให้ความเสียวมัหายไป บีตัวกระตุกถึงฝั่งไปแล้ว
ผมถ่มน้ำลายลงไปบนรูก้นของบี
ผมกดหัวลงไปช้าๆ บีดิ้นพราดดดตะกายตัวหนี
ผมตามไปกดลงไปให้หัวหยักผ่าน บีนั้นกรีดร้องเสียงลั่นหาดเลย
ผมตามประกบลีอคข้างหลังไว้ บีร้องไม่ๆๆ เสียงสะอื้นมานิด
ผมตอนนี้หน้ามืดไปหมดแล้วกดพรวด บีร้องกรี๊ดดดดัดงมาก
จนลุงต้องวิ่งออกมาคุณผู้ชายครับเป็นอะไรไหม

ผมหันไปมองลุงแล้วบอกว่า ลุงเอาควยลุงมาให้น้องอมหน่อย
ลุงยืนนิ่งๆ แล้วก็มีคนเดินออกมาจากทางนั้น...
พี่อามเดินออกมาในสภาพที่เดินถือขวดเหล้าบรั่นดีแกมาด้วย ที่สำคัญแกเดินมาไม่ถามอะไรเลย
เดินมาถึงก็ถอดกางเกงจับเอาของแกเข้าปากบีไป

บีสำลักคร่อกๆในปากแต่ก็โดนดันดุ้นเข้าปากไป แต่ไม่ทันไรพี่อามก็หลับตาสูดลมเข้าปาก
เพราะบีเริ่มควงหัวหมุนไปมา พร้อมกับขยับเข้าขยับออกพีอามจับปากบีประคองพร้อมกับมองภาพนั้นอย่างตื่นตา
ผมคิดว่านี่คือฉากหนังโป๊ที่หามูลค่าม่ได้ บีกำลังโดนพี่อามให้อมอยู่กลางหาด โดยมีผมกำลังเอาตูดบีอยู่
บีตัวกระตุกไปอีกครั้ง

ผมเร่งกำลังครั้งสุดท้ายกระแทกไปติดๆกันจรบีหน้าไปคลอเคลียร์อยู่กับบแท่งของพี่อามแล้วตัวบีก็ดันพี่อามหงายท้องไป
บีนอนซบไปตรงไข่พี่อามผมหงายหลังนอนไปบนหาด แล้วบีก็ลุกขึ้นมานั่งคร่อม เอาของพี่อามเสียบเข้าไป

ตอนบีกดลงไปนั้นผมเสียวท้องน้อยวาบไม่รู้ทำไม
ผมนั่งเอาศอกชันดูบีโยกพี่อามได้ไม่กีที พี่อามก็ลุกขึ้นมา ชักว่าวใส่ปากบี
แล้วพี่อามก็นอนล้มลงไป

ผมพาบีกลับมาบ้าน โดยวานให้ลุงพาพาอามกลับไป
ผมเดินออกมานั่งดูดบุหรี่กับลุงยาม แกบอกว่าชีวิตผมนี่อยู่มาเจอวันนี้ถือว่าคุ้มแล้ว
ผมหัวเราะถามว่าเพราะอะไร ได้เห็นคนเอากันเหรอ

แกบอกปล่าว ไอ้คุณช่วยให้คุณยัวทำให้ผมเมื่อวานนี่สิ แถมมีของดีให้ดูอีกเพียบเลย
แกเล่าให้ฟังว่าตอนคุณยัวมีเรื่อง พี่อามซึ่งเคยเป็นรุ่นน้องของพ่อคุณยัวมาจัดการให้ เอาคนมาเคลียร์ปัญหาให้
แฟนเก่าคุณยัวที่มีปัญหานี่ หายไปเลยไม่มีใครรู้ว่าไปไหนยังไง

คุณยัวเลยไม่มีใครกล้า ไม่ว่าแกจะโป๊เปลือยยังไงนี่ไม่มีใครยุ่งอ่ะ
แกก็เคยจัดงานโป๊ๆเปลือยๆให้พี่อามบ่อยอยู่
ผมพอเดาเลาๆได้ว่าอะไรคืออะไร แล้วก็แยกย้ายไปนอน

ผมแยกไปหลับบนห้องบนอาคาร ปล่อยให้สาวๆนอนวิลล่ากับพี่อามไป

ผมเดินกลับมาผ่านวิลล่าคิดว่าทุกอย่างคงจะสงบ

แต่ปล่าวเลยยยยยยยย
ผมเห็นพี่อามเดินถือขวดเหล้าเข้ามาในบ้านของยัวกับฟินและบี
พี่อามเดินไปนอนลงตรงกลางแล้วก็ฟอนเฟ้นฟิน เอามือลูบต้นขาไล้ไปที่ก้นงอนๆแล้วก็เอามือไปวนตรงอก
แล้วก็พยายามไซร้ไปตรงซอกคอ แต่ก็แค่นั้น ไม่รอด พีอามก็หลับไป

ผมขึ้นไปนอนข้างบนอาคารอย่างหมดแรง คิดาภพาของวันรุ่งขึ้นไม่ออก

ผมตื่นมาสายๆ สายมากจนคิดว่าเที่ยงๆ แต่จริงๆคือบ่ายๆ
ผมเดินลงมาแบบโงนๆเงนๆ พร้อมกับเห็นทุกคนอยู่ครบ ยกเว้นกบ
ทุกคนทำหน้าตกใจว่า นึกว่ากลับไปกับกบแล้ว

ผมถามว่าอ้าวกบกลับแล้วเหรอ ยัวบอกใช่กลับไปคนเดียวก่อน ผมเดินไปหาอะไรกิน
พร้อมกับถามว่าจะกลับกันกี่โมง ทุกคนบอกเรื่อยๆ
แต่เรื่อยๆของทุกคนคือ สามสาวเล่นน้ำกันอยู่

โดยมีไก่ยืนดูอยู่

ปริศนาของเมื่อคืนไม่มีใครพูดถึง

มีจังหวะที่ฟินวิ่งขึ้นมาหาผม

นั่งคุยกัน ผมถามว่าเมื่อเช้าเป็นไง
ฟินบอกตื่นมาเจอพ่ามนอนกอดยัวอยู่ เช็คตัวเองแล้วไม่น่าโดนพร้อมกับตีผมว่าปล่อยให้คนอื่นมานอนได้ไง
ผมถามว่าไปทำอะไรกบเหรอ บีบอก ฟินปิดปากหัวเราะบอกหมั่นไส้ รำคาญ
ตื้ออยู่ได้ แผมหัวเราะ แล้วก็ถามว่าแล้วเอาบีไปอ่อยทำไม ฟินเบ้ปากแล้วบอกว่า พี่ไม่เข้าใจ
ของแบบนี้อ่ะมันต้องโดนทั้งคู่แล้วถึงจะจบ เชื่อฟินสิ
ผมหัวเราะพร้อมกับบอกว่า ย่ะ แม่เจ้าจอมวางแผน

ยัวเลยเดินมาคุยด้วยอีกคนถามว่า เมื่อคืนเป็นไง เราหลับไปเลย
ฟินบอกว่า โอ้เย สบายๆหลับปุ๋ย
ผมส่ายหน้าพลางคิดหลับปุ๋ยอะไร ตัวเองน่ะสิหลับปุ๋ย

ตกบ่ายผมเก็บของเดินมาร่ำลาพี่อาม พี่อามบอกว่าไว้นัดเจอกันใหม่นะ ผมชอบสาวๆของคุณมากๆ
ผมทำตัวลีบๆ บอกแค่ว่าไม่ใช่ของผมหรอกครับพี่
ขากลับ ผมมาส่งยัวแล้วก็มาส่งสาวๆต่อแล้วก็จบทริปนั้นไปโดยความอ่อนเปลี้ยเพลียแรง

ผมไม่ได้คุยกับกบเลยจนมาถึง กทม. กบถามผมว่า ฟินกับพี่คบกันไหม ผมบอกปล่าว
กบบอกผมชอบฟินอ่ะพี่ ผมบอกกบได้แค่ว่า ของแบบนี้ตจ้องคุยกันเอง

หายไปสักสองอาทิตย์บีและฟินต้องเดินทางไปเมืองนอก พอกลับมาฟินส่งข้อความมาว่า ช่วยด้วยยยยย กบมันจีบหนู

ผมส่งหน้าหัวเราะกลับไป ไงล่ะแม่ตัวดีไปทำเขาหลงแล้วสิทีนี้
ฟินบอกขอประชุมด่วนได้ไหม ผมบอกที่ไหน
ฟินส่งโลเคชั่นมาให้ ผมขับรถเข้าไป ฟินมาในชุดเดรสที่ไประชุมมา
ผมรีบเข้าไปดูแม่ฟินจอมซ่าของผม โอววว ทั้งโหนกทั้งจีสติง ใครจะไปประชุมรู้เรื่อง

ผมเดินไปตีตูดป๊าปนึงพลางบอกว่า นี่ คือไปประชุมชุดนี้
ฟินตอบอื้อ ผมถามไม่โป๊เหรอ ฟินบอกไม่หรอมั๊ง...นะ

ผมรวบฟินมากอด ฟินแข็งตัวไว้บอก ช่วยน้องแก้ปัญหาก่อนนน
ผมไซร้ไปที่คอเบาๆ บอกช่วยแล้วได้อะไร ตัวเองไปทำเขาชอบเองนะ
ฟินทำหน้าหงุดหงิดบอก ก็ดันไปทางบีแล้วนะเนี่ย เบื่อจริงๆ

ผมจับฟินผลักลงไปบนเตียง ฟินร้องโวยวายว่าไม่เอาไม่มีอารมณ์คนกำลังเครียดๆ
ผมไม่ได้ฟังเสียงโวยวายนั้น แต่ผมก้มลงไปดมตรงกางเกงในฟิน

ผมเห็นเมือกขาวๆ แพลมออกมา ผมแหวกกางเกงในออก แล้วก็เอาลิ้นฉกไป ฟินยังบ่นอยุ่ว่า คุยกันก่อนนน
ผมบอกว่าไหนบอกไม่มีอารมณ์ไง ผมล๊อคฟินได้ ผมก็ใช้ลิ้นฉกเข้าไป จากเสียงวายวายก็เงียบไปกลายเป็นเสียงอือๆ
อือ ซี๊ดสสสอือ คุยกันก่อนนนน โอยยยเสียววว อื้มมม
แล้วหลังจากนั้นก็ไม่มีบทสนทนาอะไรออกมา ฟินพลิกตัวได้ก็เลื้อยมาถอดกางเกงผมออก
พร้อมกับคว้าดุ้นของผมเข้าปาก
ฟินเอาลิ้นวนไปรอบๆหัว ลงมาหัวหยักเลียลงไปถึงไข่ ผมแอ่นก้นลอยเพราะมันเสียวมาก
ฟินเอาลิ้นลากขึ้นลงตามลำของผมเหมือนคนกระหาย

ผมจับพลิกแล้วแลกลิ้นกับฟิน ลิ้นกระหวัดฟัดเกี่ยวไปมา มือขวาผมลงไปเกี่ยวกับขอบจีสติงของฟินแล้วแหวกมันเข้าไป
พอจังหวะที่ดันเสียบเข้าไปได้ผมก็โหย่งตัวขึนเพื่อดุนหัวนมฟิน ฟินชอบให้ขบเบาๆ
เสียงร้องเสียว เสียวๆ มันเร่งเร้ามากๆ ผมกระดกเอวช้าพร้อมกับเอาลิ้นไล้จากหูไปต้นคอ ฟินร้องอ่าหหหห
ผมถามว่าเสียวใช่ไหม ฟินพยักหน้า

ผมถามว่ามีคนมองฟินแยะไหม ฟินบอกหลายคนเลย ในขณะที่ผมกระแทกไปด้วย
ฟินแอ่นตัวจิกหลังผมมาด้วยความมันเขี้ยว ผมถามข้างหูว่า เงี่ยนเหรอ
ฟินบอกอือเงี่ยนน ผมถามไปยั่วกบเหรอ ฟินบอกป่าวว มีคนเบียดในลิฟท์ แล้วเขาเอาของเขามาถู

ฟินเล่าตรงนี้ของผมกระดกงึกๆเลย ชุดฟินมันเป็นบางๆรัดแนบลำตัวขนาดนั้น ผมถอนแก่นของผมออกมาแล้วกระแทกสวนเข้าไปแรงๆ ฟินร้องอ๊าๆๆๆๆ ตัวกระตุกไปที ผมถามว่าเบียดนานไหม
ฟินบอกนาน ผมกระแทกต่อแล้วทำไง ฟินบอกไม่กล้าทำไง

ผมถามว่าแฉะไหม ฟินพยักหน้าหลับตาปี๋

Mistress Ple Love Love

orionnebula

กบมาได้ไก่ด้วย อะไรนี่ซับซ้อนเข้าไปอีก