ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yutakame] Niizuma o Otosu Appli สะกดจิตเมียชาวบ้าน 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 03, 2020, 04:05:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mindza2212

ความนี่ได้ติดใจแบบใจจริงแล้ว

โถ่ติดใจไปซะแล้วเป็นไปตามที่คาดเอาไว้

ชายสี่ยังหมี่เกี๊ยว

แจ้งตำรวจคงไม่ทันแล้วหล่ะ5555

ติดใจซะละ ไม่ต้องสะกดจิต

piratss

สะกดจิตแบบไม่เห็นตัว พลังแรงมาก

ผัวก็ดีใจ แต่ไม่รู้ว่าลูกชู้ ติดใจคนข้างบ้าน

progess

ตอนแรกนี่แค่แอพง่อยๆมีลูกกลม 3 ลูกก็สะกดจิตได้แล้ว ตอนนี้ไม่ได้สะกดจิตแต่อารมที่โดนตอนนั้นก็ยังคงอยู่สินะ แค่โดนจจับนมตัวก็แทบระทวยแล้วมั้งคุณนาย

Edit : มีการสะกดจิตสามีแล้วก็เอาต่อหน้าอีก สุดท้ายคุณนายก็ท้องจริงๆ

stormgambler

คงต้องเจอมะเขือกระตุ้นความทรงจำ คราวนี้คงจะไม่ลืมอีกแล้วล่ะ

13igboss

ven4586

จะเเจ้งตำรวจไหมหน่อหรือติดใจ ใุดท้ายติดใจเฉยเลย

xonly-1410

Yanman

ตามมาจากตอนที่ 1 ครับ ทำเนียนว่าจะแจ้งตำรวจนะนั้น แต่นางไม่แจ้งก่อนนละ ให้ตำรวจมาแอบไว้แบบนี้ นี่เต็มใจสินะ

siwapol55

ตอนนี้ คงสะกดจิตแล้วเย็ดกันต่อหน้าสามีตรงๆแน่ แบบไม่ต้องแอบทำกันอีกแล้ว
ขอบคุณมากครับ
สงสารฝ่ายสามีเหมือนกัน ที่ฝ่ายภรรยาทำจนร่างกายจดจำความรู้สึกได้ จนการสะกดจิตไม่จำเป็น

bondinlove

bomberwing

มีโหมดปลดล็อคด้วย แบบนี้ก็จัดว่าเด็ดเลย อยากลองหาไว้ซักเครื่องคงดี

akasaboy

ร่างกายเริ่มตอบสนองไปอัติโนมััติแล้วนะเนี่ย

ที่สำคัญสะกดจิตผัวด้วย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

siwapeeza

โอ้วว โหวตอนนี้น่าจะไม่ต้องสะกดจิตละนี่ได้จัดเลยชัวๆ

ผัวไม่งงเลยหรอนี่เพราะเมียไม่ยอมมีไรด้วยเลยแต่ดันท้อง