ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 56. ความทรงจำ เสียวๆ

เริ่มโดย come in, เมษายน 04, 2020, 12:38:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึง
เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ

กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ ::Grimace:: ::Grimace:: ::Grimace::
>>> ลิ้งตอนที่ 21++ถึงปัจจุบัน ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 56. ความทรงจำ เสียวๆ

หมอวี เป็นรุ่นพี่เมลสองปี จบจากโรงเรียนเดียวกัน ผอมสูง ผิวขาวๆซีดๆ หน้าตาธรรมดาๆ ดูดีแบบเด็กแก่เรียน
นิสัยดีสุภาพมาก ไม่ว่าเมลคุยอะไรด้วยแกก็ตลกไปหมด เวลาอยู่ด้วยกัน ไม่ว่าเมลจะคุยอะไร สายตาแกจะจ้องอยู่ที่หน้าเมล
เหมือนสนใจทุกอย่างที่เมลพูดเมลเล่า ใจเมลคิดว่าหมอวีเป็นเพี่อนคนนึง แต่เมลก็รู้ดีว่าหมอวีไม่ได้คิดกับเมลแค่นั้น

หมอวีรับเมลมาส่งที่หน้าบริษัท มีคนงานมารออยู่บ้างแล้ว เมลนั่งที่โต๊ะทำงานคุณอา รอจ่ายเงินปิดงวดให้คนงาน คนงาน
เข้าแถวรับเงินไปทีละคนๆ

ตาทองกับตาเงินสองพี่น้องคนงานอาวุโสเดินมารับเงินปิดงวด พลางชวนเมลคุย แกบอกว่าจะพากันกลับไปทำไร่พร้อม
เล่าโครงการเกษตรพอเพียงให้ฟัง เราคุยกันสักพักแกยกมือใหว้เมล ผมไปก่อนครับหนูเมล

จ้ะเมลก็จะกลับแล้วเหลือไม่กี่คนแล้ว พี่แมน พี่ตา น้าสาย คนเก่าคนแก่และ พนักงานอื่นๆ ค่อยๆเดินมารับเงินจากเมล
ทยอยเก็บของ ลาเมลแล้วก็ออกไปทีละคนๆ คิดแล้วก็ใจหาย คนที่นี่บางคน ทำงานมาก่อนที่เมลจะแต่งงานกับคุณอาอีก

พี่ลาแม่บ้าน เดินมาถามว่ามีอะไรให้ทำอีกไหม ถ้าไม่มีจะขอตัวกลับ เมลหยิบเงินส่งให้เป็นค่าขนม

คุณเมลยังไม่กลับหรือคะ
กำลังจะกลับค่ะ พี่ลาขอตัวกลับไปก่อน ออฟฟิดที่เคยมีคนเจ็ดแปดคนเดินวุ่นวาย กลับเงียบลง ดูคร้ายกับชีวิตเมล

ชมเดินเข้ามาลากลับเป็นคนสุดท้าย บ่นให้ฟังว่ากลุ้มมาก ไปสมัครงานไว้หลายที่ แต่ไม่ทีที่ไหนเรียกตัวเลย
ชมเป็นเด็กหน้าตาดี คมเข้มผิวดำแบบคนใต้ นิสัยดี ขยันทำงาน เรียนจบช่างมาก็มาทำงานที่นี่เลย อยู่ที่นี่ได้สักสองปี
อะไรๆกำลังเข้าที่เข้าทาง บริษัทเราก็ดันมาปิดตัวลงเสียก่อน

ไม่ต้องคิดมากหลอกชม เราเป็นคนเก่งพี่ว่ายังไงก็ต้องมีคนรับ แต่เงินที่จ่ายไปก็อย่ารีบใช้หมดนะ เผื่อเอาไว้บ้าง
ครับพี่ ว่าแต่เสี่ยไม่มาหรือครับ

เห้อ......... แกไม่กลับมานานแล้วละ
อ้าว... ชมนั่งเงียบไป ผมไม่เข้าใจเสี่ยเลย ถ้าผมมีแฟนสวยๆแบบพี่นะ....

ช่างเหอะชม พี่ชินแล้ว คิดไปก็เครียด
งั้นชมไปก่อนนะพี่ สวัสดีครับ
จ้ะ โชคดี

เมลเปิดดูข้อความในลาย......
ผมจะไปถึงช้านะครับพอดีมีเคสด่วน......

เมลพิมพ์ตอบก่อนจะเดินออกไปส่งชม เห็นพี่ลานั่งอยู่ที่ศาลารอรถ ชมรีบเดินเข้าไปนั่งคุยด้วยอีกคน

เมลคุยเล่นสักพัก ก่อนจะขอตัวกลับ เข้ามาหยิบกระเป๋า เห็นภาพห้องทำงานโหวงๆ แล้วอดไม่ได้ที่จะเดินเพ้อดูนั่นดูนี่
ไล่เรียงตั่งแต่ภาพที่ติดที่ผนัง ตู้โซผลงานต่างๆ......

พักใหญ่มองไปเห็นเอกสารกองที่พื้น หยิบมาเปิดดูเรื่อยเปื่อย ก่อนจะเปิดลิ้นชักแล้วจับมันยัดลงไป ตอนนั้นเอง
อุ้ยคุณอานี่ เอาไว้แบบนี้เกิดคนอื่นมาเปิดเจอจะทำยังไง

ลูกสั่นแบบไร้สายสีแดง ด้านนึงกลมอีกด้านมีหางยาวปลายหางมีห่วง วางอยู่ในสุดของลิ้นชัก เมลหยิบมันขึ้นมา
ทันทีที่มือไปดึงที่หาง ลูกสั่นก็ทำงานขึ้นมาทันที

กึ้ดดดดด กึ้ดดดดดดด กึ้ดด กึ้ดดดดดด กึ้ด กึ้ด กึ้ด กึ้ดดด โหยังมีแบตอยู่อีก หรอ...........

*** "เมลวันนี้ตอนไปทำงาน เอาอันนี้ใส่ไว้นะ"
ใส่อะไรคะ เมลนั่งอยู่หน้าโต๊ะเครื่องแป้ง คุณอารวบตัวเมล จากด้านหลัง ก่อนจะดึงตัวเมลลงมาฟัด พรมหอมไปที่แก้มและซอกคอ
"หอมดีจัง"
อึ้มมมมมมมม อืมมมม... คุณอาขา แบบนี้เมลจะแต่งหน้าได้ยังไงคะ สายแล้วนะ จะทำงานใหมคะวันนี้
"ทำสิ"

คุณอาพูดไปแต่มือกลับล้วงควานลงมาที่ซอกขา ลูบไล้ไปมา ก่อนจะคว้าหมับที่ที่โคกหอย งื้ออออ........ แบบนี้ไม่ไช่แล้วมั้งคะ
ไหนคะเมื่อกี้บอกให้เมลใส่อะไร กึ้ดดดดด กึ้ดดดดดดด กึ้ดด กึ้ดดดดดด ความรู้สึกสั่นสะเทือนที่เม็ดเสียว มั่นสั่นลั่นไปทั้งเนินหอย
อูยยยยยยย กึ้ดดดดดดด กึ้ด กึ้ด กึ้ด กึ้ด กึ้ด กึ้ดดดดดดด ซื้ดดด

"เสียวไหม"
อูย.... เสียวสิค้า
"ถ้าเอาใส่ไว้ข้างในเสียวกว่านี้อีกนะ เอาใส่ไว้ทั้งวันเลยนะ"
ไม่ใส่ได้มั้ยคะ อูยยยยยย
"ไม่ได้"

คุณอาแหวกกางเกงเกงในเมลออกไปด้านข้าง รูดนิ้วขึ้นลงที่ปากร่องเบา กึ้ด กึ้ด กึ้ด กึ้ดดด

อูยยยยย คุณอาเอาลูกสั่นวางตรงปากร่อง หมุนลากให้มันสั่น กึ้ด กึ้ด กึ้ดดด ไปมา ที่ปากร่องหี เมลแอ่นสะโผกขึ้นลง
ตามจังหวะสั่นของมัน น้ำเริ่มปริ่มออกมา กึ้ด กึ้ด กึ้ด กึ้ด กึ้ด กึ้ดดดดดดด อูยยยยยยย มันสั่นแรงขึ้นๆๆๆๆๆๆ อา......

ทุกครั้งที่ลูกสั่นรูดผ่านเม็ด มันเสียวจนอดโก่งหอยขึ้นรับมันไม่ได้ อา...... ซู้ดดดดดดด
เมลค่อยๆ อ้าขาออกช้าๆ ปล่อยคุณอาเล่นตามใจชอบ

มือคุณอาล้วงคลึงสั่นหีเล่น ปากก็พอนพัดไปมาที่ซอกคอ น้ำไหลออกมาเยิ้มจนลื่น
เมลเงิยหน้าขึ้นปล่อยให้คุณอาไซร์ซอยคอ อูยเสียววุบวาบดีจัง ผลุบบบบ อู้ปปปปปปปปปปปปปปป ซี้ดดดดดดดดดดด
คุณอาขาาาาาา อุ้ย อุ้ย อุ้ย อุ้ย อุ้ย อุ้ย กึ้ด กึ้ด กึ้ด กึ้ด กึ้ด กึ้ดดดดดดด

อุ้ย อ้ายยยยย คุณอาดันลูกสั่น เข้ามาในรูหี แถมยังใช้นิ้วดันยัดเข้ามาลึกมากๆ มันเสียววววววจี้ดดดดดด แล้วก็หยุดดดด
แล้วก็เสียวววววจี้ดดดด ขึ้นมาใหม่ ร่องหอยนี้ตอดระรัวววๆๆๆๆเลยค่ะ อ้ายยยยยย อูยยยยยย

คุณอาขา....... เสียวจังเลยยย........ นิ้วคุณอาซอยรัวที่ปากหี กึ้ด กึ้ด กึ้ด กึ้ด กึ้ด กึ้ดดดดดดด ในรูลูกสั่นก็สั่นถี่รัววววววววว
โอยยยยยย ซี้ดดดดดดด โอยยยย อื้มมมมมมมมม

คุณอาขา.........
"เสียวใหมครับ"
เมลกอดแขนคุณอา ขาหนีบมือแน่น..
"เสียวใหมครับเมล"
อา...........ซี้ดดดดดดดดดดด อา........อูยยยยยย เสียววววววว สิ.... คะ......... อูยยยยยยยยยยย กึ้ด กึ้ดดดดดดด กึ้ด 
ลูกเสียวในรูดิ้นไปมาแบบไม่ให้หยุดพัก เมลกระเด้งสะโผกขึ้นลง อ้ายยยยยยยย

คุณอาคะเมลลลลลจะแตกกกกแล้ววววววว คุณอาได้ยิน ยัดนิ้วเข้ามาในรูทีเดียวสองนิ้ว ซอยยยยยยนิ้วรัววววว อ้ายยยยยยยยยย
อี้............ คุณอาขา.........ซี้ดดดดดดดด ไหนจะโดนสั่นอยู่ในรู ใหนจะโดนซอยรูอีก อา...............

เมลขมิบหอยแน่นนนนนนนนนนน อ้ายยยยยยย กึ้ด กึ้ด กึ้ด กึ้ดดดดดดด  กึ้ด กึ้ด กึ้ด ซี้ดดดดดด ซี้ดดดดดดดด อ้ายยย ร่องหี
กระตุกไปมาตามแรงสั่นนนนนนนนนน อ้า.......... แตกแล้วววววววววว อู้ยยยยยยยยยยยย กึ้ด กึ้ด กึ้ดดดดดดด ปิดก่อนนนนนนนนนนน
ลูกสั่นยังสั่นไม่หยุด .......... ซี้ดดดดดดด

พอก่อนนนนนนนนนนค่ะ อ้ายยยยยยยย พอค่ะ พอ ปิดเลยน้ะ........... อา............ มันหยุดสั่นแล้ว อา.......... เมลทำท่าจะดึงลูกสั่นออก

"เอาไว้แบบนั้นละ"
แล้วเวลาเข้าห้องน้ำละคะ
"จะเข้าค่อยมาบอก"
ค่ะ ตามใจค่ะ กึ้ด มันสั่นสั้นๆ กึ้ดดดด เมลสะดุ้งเอวเบาๆ หันไปจุ้ปากใส่คุณอา ใจเมลรู้เลยว่าวันนี้ต้องโดนแกล้งอีกแน่ๆ 

ภาพความทรงจำหวานๆ เสียวๆ สนุกๆ จากหลายปีก่อนผุดขึ้นมา มันแจ่มชัดเหมือนพึ่งเกิดขึ้นเมื่อเช้านี้

*** เมลนั่งลงบนเก้าอี้ทำงานชันขาขึ้นข้างนึง เคริ้มคิดถึงความหลังเก่าๆไปพลาง มือก็ลูบไล้เบาๆที่โหนกเนิน
บดคลึงแคมเสียวเบาๆ คราง.....อึ้ม.....อืออ....

วันนี้เมลแต่งตัวสบายๆ กางเกงกระโปรงจีบบานขากว้างสีน้ำตาล กับเสื้อคอกลมแขนยาวสีครีมพอดีตัว ขาข้างที่ชันขั้นค่อยๆแหกกาง
ออกช้าๆไปตามอารมณ์ กางเกงกระโปรงขากว้าง แค่แหกขาออกนิดๆ ปากแคมหีก็เผยอออกตาม ร่องมันตอดสั่นเล็กน้อย

เมลสอดปลายนิ้วถูไถไปมาที่ซอกแคมลูบขึ้นลงไปมาเบาๆ ซี้ดดดดด ทั้งๆที่รู้ว่าคนไปกันหมดแล้ว แต่ก็อดไม่ได้ ที่จะต้องสอดสายตามองซ้ายขวา ไปรอบๆออฟฟิศ

ก่อนจะแหวกกางเกงตัวเอง เมลเอาทิชชู่เช็ดที่ลูกสั่น ค่อยๆสอดวางประกบเข้าไปที่ปากร่อง ซี้ดดดดดดดดด อืมมมมมมมม กึ้ด กึ้ด กึ้ด กึ้ดดด

อา........... มันยังคงทำงานได้อย่างดีเยี่ยม ซี้ดดดด อูยยยยยยยยยยย เหมือนจะเสียวดีกว่าเมื่อก่อนด้วยซ้ำ หรืออาจเป็นเพราะเมนส์ไกล้จะมา
เลยยิ่งความรู้สึกไว ซี้ดดดดดดดดดดดด เมลแม้มปากเบาๆ กดคลึงให้มันสั่นกระแทกกับเม็ดเสียว สลับกับรูดมันไปมาตามร่อง

อา......... ซู้ดดดดด... เสียว.....ดีเหมือนกันนะนี่... อา........  ในใจคิดมันช่างแก้ความต้องการ ที่ค้างคาอยู่ได้ไม่ไช้น้อย ซี้ดดดด กึ้ด กึ้ด กึ้ด
กึ้ด กึ้ด กึ้ดดดดดดด น้ำฉ่ำออกมาเต็มปากร่อง

เมลแหวกกางเกงในออกไปด้านข้าง รูดลูกสั่นคลึงเบาๆๆๆไปมาที่ปากร่อง จนน้ำฉ่ำไปทั่วมันลื่นไปหมด เมลออกแรงดันเบาๆที่ปากร่อง สอดมันเข้ารูไปช้าๆๆ
จ้วบบบบ อูยยย ความรู้สึกเหมือนร่องหอย เผยอออกมาดูดเอามันเข้าไปในรูเองเลย ซี้ดดดด อา......อูยยยยยยย ดี........... ซี้ดดดดดด ดี...อาาาาา มันสั่นนนนนนนน
ตั้งแต่........ปากรู.....ซี้ดดดด ลากลึกเข้ามาเรือยๆๆๆๆๆๆๆ อูยยยยยยยย......

กึ้ด กึ้ด กึ้ดดดดดด ร่องกระตุกไปมาตามจังหวะ สะโผกเมลกระตุกขึ้นลงๆ อา.........อึ้มมมมมมมม อา........... เมลแอ่นสะโผกแทบไม่ติดเก้าอี้
ซี้ดดดด หงายหน้าขึ้นมองแพดาน ก่อนจะหลับตาลงช้าๆ   

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nui06

therasak

อ่านทีไรคิดถึงน้ำหวานที่หลั่งไหลในยามรักทุกที

olemantu

คุณอาก็ไม่ค่อยจะไหวแล้วแต่ก็ยังมีเรื่องพิเรนทร์ให้ทำอยู่เรื่อยไม่ขาด คนชอบแบบนี้ทำไงได้ล่ะ

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

nowhereman

เก็บออฟฟิต แล้วเจอของเล่น ชวนให้นึกถึงวันเก่าๆ เข้าใจอารมณ์เลย ว่าแต่งานนี้ หมอวีจะเข้ามาเจอตอนกำลังได้ที่หรือเปล่าเนี่ย

ชาย ชรา

ถ้าน้องเมลจะเหงาจิงติดตามคับว่าใครจะมาแก้เหงาให้น้องเมล

somc217

เป็นเรื่องที่น่าจดจำ เพราะมีทั้งแสนจะหวานและแสนจะเสียวในเวลาเดียวกัน
ขอบคุณมากครับ

ones26421

เจอของเล่นเก่า อดเอามาระลึกที่ความหลังไม่ได้

sp502

คุณอาแกล้งน้องเมลอีกแล้ว แล้ววันนี้คุณอาจะแกล้งน้องเมลแบบไหน ยังไงอีกนะ แต่ดูแล้วน้องเมลจะชอบนะ

peddo

ความจริงก็มีผู้ชายใกล้ตัวหลายคน ถ้าเป็นเรื่องอื่นคงล่อกันสนั่นแล้ว ชอบแนวนี้ครับ
ปล. ระวังเจ้าแว่นนะครับ ถ้ามันรู้นี่เรื่องใหญ่แน่
ขอบคุณครับ

MAC

หนูเมลไม่หน้าทำร้ายตัวเองเลย(ลุงบอกแล้วว่าว่างอยู่)ฮิๆๆๆ ::Me?:: ::Thankyou::