ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoumoto Hatsumi] Two Friends เพื่อนกันตลอดไป 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 04, 2020, 11:58:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pandanous

จะใสๆจริงหรอ เปิดมาอย่างนี้ตอนจบมีดาร์กชัวร์
อ่าวตอนแรกก็ใสอยู่ แต่พอพี่ชายมา มันดูยังไงๆชอบกลละ
ปล.กล่องสุดท้ายคือไร เลือดสาด 555

buark

อิตะกลายเป็นนักฆ่าครับ เห็นซานาเอะ จับแทงอย่างเดียว ซานาเอะโดนยับแน่ครับ

buark

กลายเป็นดราม่าซะงั้น คนพี่มันก็หื่นไปหน่อย ถ้าค่อยๆ ตะล่อม คงได้อยู่ เด็กมันยังใสๆ ถ้าตกลงกับอิตะได้ ได้แซนวิชอีก แบบนี้โดนน้องตีตาย หรืออิตะมันตีซานาเอะ 

yonna99

รักใสๆ จับไปมา แล้วก็ได้กัน
โอ้ววว ความฝันวัยเด็กผม

mawinxxx102

mawinxxx102

mspeed

สงสัยแอบมีใจให้กันและกัน
น่าจะจบแบบ เพื่อนกันก็มันส์ดี ครับ
เฮ้ย พี่ชายตัวแสบทำไมทำอย่างนี้ล่ะ
เดี๋ยวนายอิตะจะกลายร่างเป็นซาตานมาเอาคืนไหมนะ

cking

เพื่อนรัก หึหึ ท้องติดกัน

พี่มันเหี้ย

kosumxxx

koper2sunfad

ทำไมรู้สึกถึงความไม่ใสเลยฟ่ะ  ::Evil::

::Suffocate:: ::Suffocate:: ภาคต่อทำไมมันดูโหดชิบ  ::Horror:: ::Horror:: จากใสๆ เป็นเอาไม้ฟาดเลยเหรอ  ::Orz::

Hanaka99

Zoso

แนว เพื่อนสมัยเด็ก +รักใสๆ (จริงรึเปล่านะ)

ชักไม่แน่ใจเท่าไหร่
------------------
ครึ่งแรก ยังพอใสๆอยู่
แต่ครึ่งหลังนี่ ท่าจะโหด

polka2012

แนวเพื่อนกันใสๆซื่อๆ ช่วงเรียนรู้กันและกันอ่านสนุกเพลินๆดีครับ ขอบคุณมากๆ ::WooWoo::

โอ้โห้ภาคต่อเป็นแนวNTRแน่นอน พี่ของอิตะนี่แน่นอนจริงๆมองปร๊าดเดียวก็เดาเรื่องออกหมดแล้ว
ตามลุ้นตอนหน้าว่าซานาเอะจะโดนจนติดใจหลงใหลพี่ของอิตะไปเลยหรือเปล่า..ขอบคุณมากๆครับ ::WooWoo::

Oceankings1234

รักใสๆแล้วแทงลึกๆใช่มั้ย
Edit พี่ชายแทงข้างหลังอีกดอกแน่นอน

oyoyo

แบบนี้ไม่ใสแล้วนะ ใส่กันแบบเน้นๆแน่นอน
เรื่องแนวนี้ดีต่อใจจริงๆเลย
อยากให้ตอนจบ ข้ามเวลาไปตอนเป็นแฟนกันตอนเป็นผู้ใหญ่เลย
-----------
โอ้โห ยังอุตส่าห์มีสอดไส้รส NRT ยอมเลยๆ