ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoumoto Hatsumi] Two Friends เพื่อนกันตลอดไป 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 04, 2020, 11:58:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yuricacarof

wunman

::DookDig::แบบนี้ยังไงก็เสร็จพระเอกแน่ๆ ครับ แต่อาจจะทำไม่ค่อยเป็นตอนแรกๆ รอบที่สองชำนาญแน่นอน

edit: โอยดูจากตัวอย่าง ตอนต่อไปหักจิตมากแถมพี่มาแอบแทงแฟนน้องอีก ตายๆแบบนี้จิตตกแน่ผม

joulez

ไม่มีหยุด ไหลยาวๆ โดนเอาแน่นอน

ตอนแรกจบดี ตัวอย่างตอนต่อไปชิบหายแน่หรือท่านสับขาหลอกนะ

andycarton

น่าจะมืใหม่ทั้งคู่ ใช้เวลานานหน่อยแต่ก้อมันส์กันทั้งคู่อะ ::DookDig::Edit:สำหรับตอนต่อไปน่าจะไอ้ตัวพี่นี่แหละเป็นตัวแปร ::DookDig::

fallenversa

ผมชอบความละมุนของการเดินเรื่อง
พระเอกจับที่สระน้ำแล้วเก็บเอาไปคิดก่อนแบบนี้ มันดูสมจริงธรรมชาติดีีมาก

....

โหย เห็นตัวอย่างแล้วตกใจเลย

jojyjung

::HoHo:: ทำเอาผมลุ้นไปด้วยๆ จัดยาวๆถึงผู้ใหญ่เลย หุหุ. ผมว่า สคิปไปเปนหนุ่มเปนสาวแล้ว้จอกันระลึกความหลังแล้ว ก็......

ตอน2 ทำไม.... 00000. น่าจะโดนนะผมว่า พี่ชายรังแก

dilok211021

แนวน่ารักใสๆ วัยอยากรู้อยากเห็นก็น่ารักดีครับ อ่านแล้วก็นึกถึงสมัยก่อนตอนขอแฟนคนแรกดูนมเลย 555

ตัวอย่างตอนต่อไป ชักจะไม่ใสแล้วนะ มาแนวหักมุมเลย พี่ชายน่าจะแสบเอาเรื่อง

mapaew

ขอแนวนี้เยอะๆครับ สบายดีแบบคุคิดี ขอบคุฯมากครับ

ngvgas

ความสัมพันธ์ตอนเด็ก กับความอยากรู้อยากเห็น
โตไปไม่ใสแน่นอน แต่ใส่กันเต็มที่เลย

kha.noon

ครั้งเดียว คงไม่มีหรอกแบบนี้ 5555

พี่ชายต้องได้กับเพื่อนพระเอกแน่นอน

ninku

HK

ไอให้ดูครั้งเดียวเนี้ย เสร็จมานักต่อนักแล้ว ::DookDig::

***ไอพี่ชายมึงตายแน่ มาทำกับแฟนน้องได้ ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

ipor

ผู้ชายอะ มันอ้างได้เรื่อยแหละถ้าอยากได้อะ

อ้าวพี่ชาย ทำไมทำอย่างนั้นหล่ะ

xjohn

ตอดนิด จับหน่อย แตะนั่น ถอดนี่ สักพัก เปลือยไม่เหลือแน่นอนเลย

Summermay

น่ารักจัง ความอยากรู้อยากเห็นของวัยรุ่น มักแพ้แรงกระตุ้นและอารมณ์ตามธรรมชาติจนเลยเถิดเสมอ ลุ้นว่าจะไปถึงขนาดไหน ครั้งแรกของทั้งคู่ด้วย

โห อุตส่าห์คิดว่าน่ารัก ได้กันแบบเต็มใจทั้งคู่ พอเห็นตัวอย่างถัดไป พี่ชายทำซะหดหู่ แต่อยากอ่านนะ