ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanaka Nanataka] Moteamashi Zuma Ch. 1 คุณแม่โคตรเอ็กซ์ตอนที่ 1[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 06, 2020, 06:50:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wantswing555

ของคงขาดมากนาน เจอใหญ่ยาวพลังหนุ่มเข้าไปติดใจยาวแน่

แต่ "แม่จ๋า" มานี่ ช็อคเลย

--------------------------------------------
จบแบบนี้ไม่ได้นะไอ้หนุ่ม ทำให้ซาระติดใจแล้วจะไม่มากินอาหารที่ซาระทำได้ไง

ตอน2 ต้องกับมาเติมเต็มให้ซาระ จนหนำใจแน่ๆ

tonza221

หืมมมแนวนี้คุณแม่จะต้องติดใจในรสชาติเด็กหนุ่มแน่นอน ฮ่าๆ
Edit : ตอนจบก็ happy ล่ะน้าา(มั้ง) คุณลูกจะได้มีพ่อใหม่แล้วเย้

Summermay

ลูกสาวยังเล็ก ไม่น่าเข้าใจ เผลอๆจะทำกันต่อ ต่อหน้าลูกสาวรึเปล่า

นั้นไง ทำต่อหน้าคงเสียว เด็กหนุ่มก็ซื่อดีนะ มีรู้สึกผิดทีหลัง แต่งานนี้ได้ดุ้นมาแก้เหงา ไม่มีทางปล่อยหลุดมือสินะ

สวัสดีชาวโลก

บอกกำลังเล่นกับแม่แล้ว และจะกลายเป็นคุณพ่อด้วย

ไล่ลูกไปนอนเฉย แถมกลายเป้นครอบครัวด้วยป่าวตอน2นิ

gfthebc

คิดว่า​ต่อไป​ได้​เป็น​แขก​ประจำแน่ๆ​เลย​ครับ​  หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ลูก​สาว​ต้อง​รู้​สึก​ว่า​มี​อะไร​แปลก​ๆ​แน่ๆ​เลย​ครับ​ แล้ว​อาจจะ​รู้​ความจริง​แล้ว​ยอมรับ​ได้​นะครับ​ใน​ตอน​ต่อไป​

Tdestiny

ไอหนุ่มนี้ทำตามฝันตัวเองได้สักที

ส่วนคุณแม่ม่ายนี้ก็ดันตามใจหนุ่มจังเลยนะ555

ตอนจบหวังว่าจะจบแบบสวยๆไม่ntrครับ

จบน่ารักมากครับ อยากให้มีตอนต่อมาก

ddcc

ผมว่าจบตอนนี้(ละกัน)ที่พระเอกได้เมียที่เป็นแม่!? จากประโยคสุดท้ายก่อนหน้าซ่อน ลั่นเลยผม เอ๊ะ เดี๋ยว หรือนั่นเสียงซานะ ::Ajark::
จริงด้วยแหะ ::Shy:: 5555555 งั้นเอาเป็นได้คนทำกับข้าวละกัน ภาพสุดท้ายเป็นภาพที่อบอุ่นมากเลย ต่างกับก่อนหน้านั้น เร่าร้อนสุดๆ ::Fighto::

joulez

ชื่อเรื่องนึกว่าเอากะลูก ที่แท้เอากะคุณแม่ข้างบ้านนี่เอง ผัวตายไปแบบนี้ไม่มี ปห จบสวยแค่ไหนนะหรือว่ามีเซอรไพร หรือจะอัพเกรดจากพี่เลี้ยงเป็นคุณพ่อ

จบสวยแบบไม่น่ามีตอน2 ได้เริ่มน่ากลัวแล้วสิ ออกปากมาแบบนี้ หิวโหยนี่มันฟังสองแง่สองง่ามนะ กินข้าวเส็ด โดนกินต่อแน่คุณแม่

bigboy001

::Thinking::  ผัวก็ปลิวไปแล้ว ไอหนุ่มก็ข้างห้องด้วย แถมยังเอาแตกในแบบนี้เรื่อยๆ คำนวนดูก็รู้เลยว่า สาวข้างห้องต้องได้ผัวใหม่เป็นเด็ก แล้วก็ยังแอบกินตับเรื่อยๆไป  ::Thinking::

EDIT นั่นไง แม่หม้ายลูกติด ดันชอบรสดุ้นเด็กเลยให้มากินข้าวแล้วก็กินตับด้วยทุกวันแน่ๆ

x-gen

อารมณ์แบบน่าจะโดนลูกจับได้ เลยจับลูกสาวมาเอาอีกคนเลย ฟาดหมดบ้าน

edit เดาผิดหมดเลยนึกว่าจะมีแนวโลลิด้วย แต่จบแบบนี้ดีเหมือนกัน

biggiggog

โดนทำโทษแบบนี้ เด็กมันกลัวจนตัวแข็งโป๊กเลย

ก็เด็กมันทำถูกใจต้องมีรางวัลให้มันหน่อย
งานนี้ยาวไป
ขอบคุณครับ

vigo

กำลังมันกันอยู่เลย ลูกเรียกแม่คะถึงกับสะดุ้งเชียว

เกือบกล่อมลูกสาวไปนอนไม่สำเร็จเชียวนะะ แต่พอหนุ่มข้างห้องบอกจะไม่มาถึงกับทำตาโตช๊อคไปเลยสงสัยติดใจเลยต้องเอาแกงกะหรี่มาล่อไว้

nowhereman

ซานะเรียกแบบนี้ จบไม่สวยแน่ๆ  ให้เดาตอนแรกคงยังไม่เท่าไหร่ ถูไถตอบลูกไปก่อน อาจจะยังไม่ออกมาเจอ

ดีนะเด็กน้อยกลัวผี เลยไปนอน ส่วนแม่โดนผีจัดหนัก แถมติดใจอีกต่างหาก ตอนหน้าสงสัยอาจจะมีความแตกไหมเนี่ย

yopern

กินเด็กได้เป็นอมตะนะเจ้ งานนี้ไม้รู้ใครหลงใคร

edit งานนี่เจ้หลงเด็กแน่

Zoso

แม่ม่าย หลงเด็ก จากที่เห็นตัวเล็กๆ ตอนนี้ โตพอที่จะใช้งานได้แล้ว

สงสัยงานนี้ ลูกจะได้พ่อใหม่ ซะละมั้งเนี่ยย
------------
หน้าปิดท้ายนี่มัน ดูเป็น ครอบครัว จ๋าเลยวุ้ยย