ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 32 : กลับบ้านเรา... รออยู่

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 08, 2020, 12:53:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nong5670

3 ต่อ 1 ดูไม่จืดแน่ๆนายริว แต่ห้ามยอมแพ้เด็ดขาด

phurin84

ผมว่าริวต้องไปฝึกฝนร่างกายเพิ่มแล้วครับ ไม่งั้นแห้งแน่นอนครับ แต่ชักอยากรู้จักฮิคาริผู้เปิดซิงริวกะซะแล้ว

yakyedheemak

โดนรุม3แบบนี้นายริวจะไหวไหมเนี่ยแต่ว่าอั้มนี้ร้อนแรงจริงๆ

pizzahutcha

จากที่อ่านมา คนแต่งนี้ต้องเป็นคนจิตใจดีแน่ๆครับ เพราะต้องแต่งให้ตัวเองเป็นพระเอกแน่นอน แต่ลึกๆแล้ว โคตรลามกเลย คิดได้ไง  3p

dodoza2

ซีดแน่ๆบักริวขอบคุณมากครับดำเนินเรื่องดีตลอดเลยเขียนได้ดีมากขอบคุณมากครับ

neung_cm

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... แบบนี้​ นายริวคงต้องฟิตร่างกายให้แข็งแรง​กว่านี้อีกหลายสิบเท่า... เพราะนี่เหล่าบรรดาภรรเมีย.. ยังไม่ครบเซต.. ถ้าครบเซตเมื่อไหร่.. คางเหลือง

munkza

ห้าวนักมังกร โดนรุมรีดพิษซะ แค่อั้มคนเดียวก็กดจุดแตกไม่เหลือหลอแล้วนะ

Bluemuffer

pp1659

ริวกะ โดน3รุม1แน่ แล้วมังกรตาเดียวจะสู้ไหวไหมครับ

กิตติศักดิ์

::Bloody::มาแล้วน้องกระแตมาแล้วรอกระแตด้วยคะหนูมาขอเข้าสังกัดคะอิอิ