ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนที่ยี่สิบ (ตอนจบ)

เริ่มโดย Farewell, เมษายน 08, 2020, 03:30:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบสาวๆคนไหนในเรื่องนี้?

ขวัญ
43 (30.7%)
สา
63 (45%)
เหมย
53 (37.9%)
รัน
54 (38.6%)
แก้ว
6 (4.3%)
พิม
5 (3.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 140

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 13, 2020, 03:31:23 ก่อนเที่ยง

Kamol

ones26421

ขวัญก็เสร็จแบงค์ไปอีกคน นายแบงค์มีฮาเร็มส่วนตัวเลยนะเนี่ย

gritkin

peddo

เรื่ งราวลึกลับซับซ้อน​มาก ที่แท้ขวัญก็เคยเจอของขุนกับหลาบชายหื่นมาก่อนนี่เอง สงสัยแบงค์จะแย่แน่ ศัตรู​ไม่น่ากลัว​เท่าคนใกล้ตัว
ขอบคุณ​ครับ​

fantastica

865162

ในที่สุดน้องขวัญ ก็จัดเต็ม แล้วจะมีคนอื่นอีกมั้ยเนี่ย แบงค์

Dark_hell

armsmartmai

อยากให้มีภาคต่อแบบไล่แทงประตูหลังทุกคนเลยครับ แปลกๆดีครับ

spty24

เหมือนกำลังเผยความเชื่อมโยงกับเรื่องก่อนขึ้นมาเรื่อยๆเลย อยากรู้จังว่าสุดท้ายขวัญจะลงเอยยังไง

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ขวัญโดนหมอกราคะเข้าสิงแถมยังมีวิญญาณของนางแพรวทองสิงอยู่ด้วยอีกแบบนี้ขวัญจะร่านขนาดไหนนะ แล้วถ้าขวัญจำเหตุการณ์ในอดีตได้จะเป็นอย่างไรนะ แบงค์จะได้ขวัญเป็นเมียอีกคนไหม....????

tdt14023

อยากให้ขวัญเข้าไปอยู่ในสมาคมของสาวๆของแบงค์อีกคนครับ แต่เป็นห่วงว่าถ้าขวัญจำเรืรองในอดีตได้จะเป็นไงต่อไปไม่รู้กลัวว่าขวัญจะไม่ร่ายกับแบงค์คนเดียวนะสิ

ningnong007

งงๆ ทำไมขวัญเป็นแบบนี้ไป นี่คือจบแล้วเสียดาย น้องพิมพ์บทน้อยเกินอะะะ 

araiwaaa

โคตรเสียวเลย ภาคหน้าจะเป็นหมอกราคะแทนใข่มั๊ยแบบนี้

bangker

ห๊ะ !! จบแล้วหรอ
::Angry:: ::Angry::
ขอบคุณที่เขียนมาให้อ่านนะครับ
::WooWoo::

elelle

พระเอกจะเหนื่อยไปรึเปล่า อยากให้มีตัวช่วยเพิ่ม เช่นเพื่อนสนิท พระเอก