ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนที่ยี่สิบ (ตอนจบ)

เริ่มโดย Farewell, เมษายน 08, 2020, 03:30:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบสาวๆคนไหนในเรื่องนี้?

ขวัญ
43 (30.7%)
สา
63 (45%)
เหมย
53 (37.9%)
รัน
54 (38.6%)
แก้ว
6 (4.3%)
พิม
5 (3.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 140

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 13, 2020, 03:31:23 ก่อนเที่ยง

Numpu Lee

097898117

ในที่สุดก็โดนจนได้แต่ทำไมข้างหน้าถึงไม่เข้าละ

manu111

นัทโตะ

ka55anova

ในที่สุด ขวัญก็มีประวัติอันลึกลับที่ค่อยๆเผยไต๋ออกมาแล้ว

kuma_777

อยากให้เรื่องยาวกว่านี้มากๆ แล้วมีตอนของขวัญอีก เห็นเรียบร้อยๆแบบนี้เอาจริงร่านไม่เบา

Manoptana

ขวัญเป็นลูกสาวหมอแล้วยังป้องกันไม่ได้เลย แถมมีแม่เทียดช่วยก็ยังไม่แคล้วต้องโดนของมนต์ดำไปด้วย เรื่องนี้ยายแบ็งค์สนุกสุดๆ

nanakung55

ในที่สุดขวัญก็ทนไม่ได้ เป็นของแบงค์จนได้

ภาคต่ออยากให้สาว ๆ มีอารมณ์อยากแบบลดน้อยลงนิดก็ดีนะครับ ถ้าจะมีก็แค่สาก็พอ อยากให้ขวัญลดความอยากลงหน่อยเพราะเป็นขวัญใจคนนึง ส่วนเหมยก็คิดว่ากำลังดี

ส่วนพิมก็น่าจะให้เหมือนสาไปเลยเปลี่ยนมาชอบผู้ชาย มีอารมณ์อยากแบบไม่จำกัด ให้คล้าย ๆ นางร้าย

cooking_gear

ทำไมน้องขวัญเป็นแบบนี้ล่ะเนี่ย

รอภาคต่อไปนะครับ

Monit Chon

อยากให้มีภาคต่อ สาวๆโดนตัวร้ายจับไปทำเมียหมดแล้วลืมแบงค์ค่ะ

vertjaune

สรุปใช่ขวัญเดียวกับจักรวาลสองพี่น้องจริง ๆ ด้วย

คนนอก

โฮลี่แล้ว แสดงว่า timeline เรื่องนี้เกิดหลังสองพี่น้องฯ แล้วขวัญเจอหมอกมาสองปี เผยความสามารถชุดญี่ปุ่นที่ผีประจำบ้านห้ามคนแตะอีก ถ้ามีภาคต่อ ผมว่าเนื้อเรื่องน่าจะเล่นได้เยอะๆ ยาวๆ แน่นอน ขอบคุณครับผม ตามมาจนถึงโค้งสุดท้าย เป็นกำลังใจให้ครับ

NijaX

รอลุ้นให้มีภาคต่อเลยครับ ยังชื่นชอบคาแรคเตอร์ตัวละครอยู่ หรือจะเพิ่มตอนพิเศษบ้างก็ดีนะครับ  ::GiveMe::

yoyoman