ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanaka Nanataka] Moteamashi Zuma Ch.2 คุณแม่โคตรเอ็กซ์ ตอนที่ 2[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 08, 2020, 06:46:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

สงสัยได้มีน้องอีกคนแง่มๆเลย คุณน้องก้อดูท่าจะok

azerothx

ลูกสาวอยากได้เป็นพ่อด้วย เข้าทางเลยทีนี้
ตอนจบนี้ไม่ต้องถามและ ได้พ่อใหม่ Sure  ::DookDig::

tuix

ผมชอบเรื่องนี้นะ ตอน 1 จบแบบแฮปปี้
ตอนสอง ไอ้หนุ่มนี่คงได้เป็นพ่อคนแหงม ๆ
ซานะ ได้น้อง

ดีนะได้แล้วรับผิดชอบ
แต่งงานกัน

bigboy001

::Sweat::  ก็น่าจะประมาณว่า เด็กน้อยอยากได้พี่ชาย จะได้มาเล่นกันหนุกหนาน แต่พี่ได้กับแม่กลายเป็นพ่อซะง้าน แล้วไอ้หนุ่มก็จัดหนักเอาซะสาวใหญ่ท้อง 2 ได้น้องมาเล่นกับลูกสาวอีกคน แล้วก็น่าจะปั๊มลูกเรื่อยๆ แหละงานนี้  ::Thinking::

EDIT อ้าวกลายเป็นแต่งงานกันจริงจังเลย ว่าแต่ไอ้หนุ่มทำงานอะไรเนียะ มีเมียสาวสวยให้ล่อตลอดน่าอิจฉาเจงๆ

Tee001

น่าจะจบแฮปปี้เอนดิ้ง แล้วซานะจัง ก็น้องเพิ่มอีกคนหนึ่งแน่ๆในอนาคต 555

555ตอนจบพระเอกโดนไป จ๋อยเชียว 555

Party Party

ซานะจัง ก็คงจะได้คุณพ่อคนใหม่หน้าเดิมอ่ะดิ

พออ่านมาถึงตรงนี้ก็ตระหนักเข้าใจ นี่มันแนวแอบเสียวนี่นา แถมบวกสาวใหญ่อีกตังหาก ชอบแนวนี้จริงๆเลย

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

cloudser

::HeyHey:: 555 สงสัยสาวน้อยเริ่มจะสัมผัสได้ถึงความเป็นพ่อ มีไปเที่ยวแบบครอบครัวซะด้วย คงจะจบแบบครอบครัวสุขสันต์ละ

= ไม่เกรงใจลูกนอนข้างเลยดีนะลูกไม่ตื่นมา ต้องมาดูเขาเชิดสิงโตกัน จบดีครับ ตอนพิเศษ

ninepeeza281

ใจกล้ามากทำต่อหน้าลูกสาว

ได้เป็นพ่อสมใจละ

Tdestiny

ไงละไปแกล้งพระเอกก่อนเอง

เจอพระเอกเล่นจังหวะลูกนอนเข้าใจ ฟินเลยสินะ

น่ารักครับเรื่องนี้ ชอบมาก

biggiggog

งานนี้ซานะขอได้ถูกใจ
เลยจัดไปตามคำขอ

สุดท้ายก็แฮปปี้เอนดิ้ง
จากพี่ก็กลายเป็นพ่อ
งานนี้ถูกใจทุกฝ่าย
ขอบคุณครับ

ddcc

ผมว่ามันต้องจบที่ชานะจังจับได้แล้วแหละ เล่นกันขนาดนี้ แต่บางทีนะ บางที ชานะจังอาจจะไม่รู้เรื่องอะไร สงสัยจะได้ป๊ะป๋าแล้วแหละ ชานะจัง ::WowWow::
ถถถถถ ชานะจัง ทำไมหนู่น่ารักอย่างนี้ล่ะลูก ฝันว่าเป็นป๊ะป๋าด้วย ฝันแบบไหนกันนะ คงจะฝันแบบปกติแหละ ::Sobad:: แต่ในเรียวกังพวกเธอเล่นไม่สนใจเสียงดังแล้วเรอะ ::YarKK::

joulez

เคยเอากันแล้ว อยู่ที่ว่าจะเอาอีกทีตอนไหน จบสวยครับ เป็นพ่อแน่นอน

แตกในตลอด ผ่านมา3ปี ไม่ได้น้องซะที 55+

srzce

ลูกสาวอนุญาตแล้ว ส่วนคุณแม่ตอนมองนึกว่าหึงลูกสาวแล้ว

ตอนนี้ได้พ่อแล้วตามที่ลูกสาวฝันไว้