ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanaka Nanataka] Moteamashi Zuma Ch.2 คุณแม่โคตรเอ็กซ์ ตอนที่ 2[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 08, 2020, 06:46:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jarabaman

หมอนี่มันเป็นงาน รู้จักแกล้ง 555

มาซะไกลเลย ยันแต่งงานกันซะแล้ว

dearboylll

สุด ::Glad::

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

oakvanilla

เป็นพ่อแม่ลูกกัน ตามที่น้องขอเลยดูน่ารักมาก

แต่งงานเลยหรอผิดคาดแหะเพราะพระเอกยังเด็ก

Drek1975

น่าจะตอบโจทย์ทุกคน แม่ได้ผัวใหม่ ลูกได้พ่อใหม่ สมบูรณ์แบบ ::HoHo::

MelonRosE

ตอนจบคงจะมีลูกให้คุณแม่อีกซักคนนะครับเป็นน้องสาวให้พี่สาว  ::WowWow:: ::WowWow::

/////////////////////////////////////////////////////////////////

ได้กันจนแต่งงานเลยหรือเนี้ยนึกว่าจะแค่คนนอกมาครั้งคราวเฉยๆ

FAEROH

หนุ่มหน้ามน คงจะได้เป็นพ่อ แหม... เราก็อยากเป็นนะ

....  ::Falling:: ครอบครัวสุขสันต์ จบแบบแฮปปี้  สบายตับจ้าา

นายไข่ย้อย

โฮ้ย อิจฉาเจ้าหนุ่มจิงๆ อยากให้จบแฮปปี้เอนดิ้งมากๆ

ว้าว จบแฮปปี้สมใจด้วยละ งานนี้ฉลองงง
อิอิอิ

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::
พวกเอ็งวนเวียนพลัดกันเล่นแบบนี้  เดี๋ยวลูกก็ต้องรู้ซักวันแน่ๆ

แหม๊ ครอบครัวสุขสันต์ซะจริง แต่ก็แก้อาการหื่นไม่ได้

everything 15

น่าจะได้กันจนท้องแล้วลูกโตได้ทั้งแม่ทั้งลูก

Thuresaz

รู้สึกว่าจะรักดีนะครับ
ขนาดหึง ลูกตัวเองด้วย
มาอย่างนี้น่าจะจบแบบ
ฟ้าสว่าง ก็เอาทุกช่วงที่ว่าง
::Hunger::

ตัวแตกแน่นอนครับ

Tanapol Srimanop

คิดว่าเดียวได้มีน้องเล็กอีกคน

ลูกอ้อนซะแบบนี้เดียวแม่จัดให้

gfthebc

ได้​กลาย​มา​เป็น​คุณ​พ่อ​จริงๆ​ให้​น้อง​ซานะ​แน่ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ สมใจ​น้อง​ซานะ​จัง​เลย​ครับ​ ฝัน​ที่​เป็นจริง​เลย​ มี​ความสุข​กัน​ทุกคน​

BuffFun

สงสัยจะได้มาเป็นพ่อซานะจริงๆซะแล้ว

ต่อไปก็มีน้องให้แล้วแหละ

Soloza13

เข้ากันได้กับลูกแบบนี้ ก็ดูแลกันยาวๆไปครับ

siwapeeza

น่าจะได้น้องให้ลูกสาสแน่ๆเลยแบบนี้ 555

น่านไงงง ลูกสาวได้พ่อใหม่จริงๆด้วยย