ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 9 จบ.

เริ่มโดย darkgiggs, เมษายน 09, 2020, 10:40:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cobra888

ลากมาจนจบได้นะ เก่งจังเลย ขอเปลี่ยนชื่อจากหมอบูล เป็นหมอแบ๊คนะครับ ::DookDig::

asia20031

หมูบลูจะโดน ด้านหลังด้วยไหม 3 ดุ้นพร้อมกัน

ake300

บลู คงคิดกลับใจได้  แต่พระเอกเราก็ใจกว้างนะ  แต่จะลูกใครแน่ละ

Heallyza

หายไปนานมากๆครับ ตอนจบนี้รู้เลยว่า รีบๆ ล่กๆ เอาให้จบ ไม่ทราบว่าติดงานประจำหรอครับ หายไปนานมากๆ

ช่วงนี้ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ

ตอนนี้อยากรู้ว่าหมอจะท้องกะใคร ในเมื่อกินยาคุมอยู่ตลอด ส่วนอาคม กับเด็กๆ หายนานเลย กว่าจะมา

จริงๆโปรเจคนี้น่าทำต่อนะครับ สนุกดี น่าจะให้คนอื่นมารับไม้ต่อ

แต่ทั้งนี้ก็ขอขอบคุณ มากๆครับ ที่แต่งเรื่องสนุกๆมาให้อ่านกัน

Danai Tee

สนุกดีครับ เสียดายตัดจบซะงั้น น่าจะมี20-30ตอน เสียดาย

swingringer

wawa sawa

siri inn

naris1423

หมอบลูนี่เป็นของดีที่โดนเอาไปทำให้เสียของจริงๆ 
ว่าแต่ถ้าพวกไอ้กล้าออกมาจากคุกแล้ว หมอบลูจะกลับไปหาพวกมันไหมนี่สิ 
ส่วนอาคม อีกหน่อยก็จะหาเมียใหม่ที่แจ่มๆ สวยๆกว่าหมอบลูแน่นอน

taton

สงสารหมอบลู(ดีที่จบซะก่อน) ไม่งั้นไม่รู้ว่าเธอจะโดนทรมานอะไรอีก
ปล.ลองเนื้อเรื่องแบบผู้ชายที่เริ่มต้นจากไม่มีอะไรแต่มีพรสวรรค์ แล้วมาเจอกับสาวสวยหลากชนชั้นและสุดท้ายก็ได้สร้างครอบครัว(ใหญ่)ที่แสนอบอุ่น(น่าจะออกแนวฮาเร็มไปนะ แต่ก็ชอบอ่ะ 555)

coolkid2