ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 5 : รางวัลสำหรับคนดี Pt1

เริ่มโดย nato87, เมษายน 09, 2020, 05:24:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ลุงพลได้แสดงความกล้าที่จะปกป้องหมอพลอยจากหนุ่มบอย ทำให้หมอพลอยซาบซึ้งจนต้องให้รางวัล ว่าแต่ท่านท้าวตุลาการสวรรค์ต้องมีอะไรปกปิดลุงพลอยู่แน่ๆเลย....หึหึ

Watchaphan

โอ้โหลุงพลพึ่งฟื้นขึ้นมาก้อจัดหนักต่อเลยจะไหวมั้ยล่ะเนี้ย

holovelove

เมื่อวานไม่ได้รูที่สามของน้องอุ๊  วันนี้ของหมลุ้นครบสามนะครับ  เรื่องนี้ผมชอบมากครับ อ่านสนุก แถมได้ประสบการณ์
เหงาๆ

SoSonaja

คุณพ่อถึงขนาดมาเตือน ลุงหักโหมไปจริงๆควรพักบ้าง

redmans

SNGOT

bondinlove

ศุภกิจ แสนสุขใจ

ท่านตุลาการเตือนแล้วน่ะลุงพลยังจะหักโหมอีกน่ะ

sdgundams

นับล้านตัวในอุ้มมือ

ลุงแกก็ไม่ใช่หนุ่มๆแล้วนา ถึงจะมีพลังวิเศษก็เถอะ

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

หนูนัทครับ

ในที่สุดหมอพลอยก็กลับมาอีกครั้ง คิดถึงหมอพลอยมากๆครับ อยากให้ลุงพลจัดหนักๆเลยน่ะครับ

xtazy

น้ำแข็งละลายด้วยความจริงใจนี่เอง
จะว่าไปก็คล้ายๆกับพี่กรที่ช่วยหมอพลอยนะ ถ้าพี่กรหื่นได้ครึ่งของลุงพลคงได้หมอพลอยไปแล้ว