ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

optiplex

ทิมฟื้นมาเหมือนจะได้รับพลังพิเศษนะ

auyza998

ตอนแรกก็นึกว่าไม่รอดแล้วที่ไหนได้ไม่ตายแถมฟื้นมามีพลังพิเศษด้วยสนุกดีครับ

hanvises

ขอบคุณนะครับสำหรับผลงาน เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก ช่วงนี้อยู่บ้านว่างๆไม่ได้ทำอะไร มีเรื่องใหม่ๆมาให้อ่านรู้สึกว่าทำให้ชีวิตไม่น่าเบื่อครับ

Wanchai C

รอแนวนี้มานานเขียนยาวๆไปครับจะจัดสาวสวยแบบไหนบ้างนะ

xman2015

เรื่องราวน่าสนใจมากคับ

stepinw5555

พระเอกนี่ดีจริงๆ ได้อยู่กับสาว 2 คนพร้อมกันด้วย แถมมีความสามารถพิเศษอีก

neung_cm

เป็นพลังที่น่าสนใจพัฒนาเป็นนักรักที่ยิ่งใหญ่ได้ไม่ยาก

artherox

ต้องมีการใช้พลังนี้ให้เป็นประโยชน์ทางกามรมณ์แน่นอนเลย

phboon

เรื่องนี้น่าสนใจมาก สนุกดีต้องติดตาม

suratad

อ่านใจได้ แล้วคงมีเหตุการณ์ดีๆ เกิดขึ้นนะ

mana0440

พลังแบบนี้มีเสียวแน่นอน

Kamkwaunmarisa Kamkwaun

โดนแน่ๆ ไม่พี่ก็เพื่อนพี่แน่นอนอิอิ...

dalton

ryg123456

สนุกมากเลยตั้งแต่เริ่มเรื่องแล้ว
การฟื้นมาพร้อมความสามารถพิเศษแบบนี้สวดยอด

napakon

ฟาดทั้งสองสาวเลยอย่าให้เสียของ