ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kalampee

เนื้อหาน่าสนใจครับ มีพลังจิตในการอ่านใจคนอื่น แถมยังเห็นภาพนิมิตด้วย

Krist008

เอาแล้วจะได้เปิดใครก่อนพี่หลินหรือพี่ฟาง

แมวหง่าว

ตีฉิ่ง มันงั้นๆ
ไม่มีทางมันเท่าน้องชายทิมหรอก

watanabe

แนวนี้เหมือนอ่านนิยายไปในตัวเลยครับ สงสัยต้องเคลมพี่ๆทั้งคู่แล้วแหละ

sarawut chanart

ยอดไปเลยมีพลังแบบนี้ ได้เครมพีาสาวแน่ๆ

samanlo ba

แนวพลังวิเศษเดาเนื้อเรื่องอยากน่าติดตาม

ribone1234

ทีแรกสุดนี่พี่หลินหึงหวงพี่ฟางรึเปล่า

Fazz

ขอบคุณครับ ชอบเรื่อแนวนี้ครับ มีทุกอารมณ์ดี ^^

nightmare

pm2015

เปิด ep1 มาก็เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

bluesky

ramasa

ได้พลังแปลกๆมาใช้งานแล้วจะเป๋นไงต่อนี้

parnza99

ขอบคุณครับ ชอบครับสำหรับแนวพระเอกมีความสามารถพิเศษ ไอ้ตัวเราก็อยากมีความสามารถแบบนี้บ้างเหมือนกัน555

Fujin2741

น่าติดตามมาก  พลังวิเศษแบบนี้มาจากการผ่าตัดของพ่อแม่รึเปล่า  

synivorn

ฟังว่า พรสวรรค์มาพร้อมกับหน้าที่รับผิดชอบ  น้องทิมคงต้องรับผิดชอบสาวๆซะละมั้ง สู้ๆๆ