ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeedchild

พี่ฟางี่หลินแอบจิ้นกัน

P0A0Y0

น่าสนใจนะเนี้ย มีพลังพิเศษแบบนี้คงไม่จบแค่อ่านใจแน่ๆ รอติดตามเลยครับ

102030

อ่านใจได้ก็เท่ากับว่ามีข้อมูลมาวางแผนสินะ อืมมม วางแผนดีๆ ได้ทั้งพี่ทั้งเพื่อนพี่เลยนะเนี่ย ขอบคุณครับ

pipopnanat

::Glad::เป็นเรื่องที่น่าคิดตามมาๆครับ ออกแนวเหนือจินตนาการนิดๆผมชอบครับ ยื่งพระเอกมีพลังพิเศษมากๆยิ่งดี อิอิ

JoffTh

สรุปว่าพี่หลินกับพี่ฟางคงเป็นคู่เลสเบี้ยนกันสินะเนี่ย

pratan

มาแล้วๆเสียวสยิวแน่ๆ เรื่องนี้

lp640

เกริ่นเรื่องได้อินมากเลยครับ ขออนุญาตตามอ่านต่อ ขอบคุณคับ

montoya2109

แค่ตอนแรกก็รู้สึกได้ว่าน่าจะสนุกมาก

testadf asdf

เริ่มเรื่องมาได้ดีมากครับ น่าติดตาม

Nick24

กำลังลุ้นอยู่จะได้คนไหนก่อน

BANK R5R5

มีเรื่องราวของการมีพลังแบบนี้ต้องจัดหนักๆๆ

usn.googoo

รอดตายแล้วยังได้ของดีติดมา

ตะวัน123

เอาแล้วแนวพลังจิตอ่านใจมาใหม่ ใครจะโดนคนแรกหลินหรือฟางล่ะทีนี้

dataman555

ขอติดตามก่อน ต่อตอน2 ครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ

SilentKnight

อ่านใจได้แบบนี้ได้เปรียบสุดๆ ว่าแต่จะเอามาใช้กับพวกพี่เขาแบบไหนนะ