ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Davilhades

มีการอ่านจิตใจด้วยงาบทั้ง2สาวแน่นอน

Ranger83

สามารถ อ่านความคิด ของคนอื่น และสามารถเห็นภาพในอดีต ได้. น่าติดตาม.  มองเห็นอนาคตด้วยจะดีนะ

Chawnawee

พลังวิเศษ ทำอะไรได้บ้างเนี่ยะ

Rave Neam

ไม่รู้จะได้พี่หลินหรือพี่ฟางก่อน

Surakarn Amalasatien

e24apn

เนื้อหาน่าติดตามเป็นอย่างยิ่ง

fitesama

อ่านแล้วอยากรู้ตอนต่อเลยครับ
มุขผู้มีพลังวิเศษจะดำเนินเรื่องไปทางไหน
ตัวเอกจะเลือกใช้พลังอย่างไร

cat669

เป็นพลังแฝงที่มีข้อเสียเยอะพอๆกะข้อดีเลย
รอติดตามปมต่างๆ ว่าจะไปในทางไหนนะครับ

tataka

แอบชอบสาวรุ่นพี่ มีเสียวแน่ๆ

antz66

ตื่นเต้นเลยครับ​ ความจริงจะถูกเผยออกมา

Jojoe2627

::Grimace::อยากได้พลังนี้บ้างจัง​ น่าจะจัดการฟาง

xeoncore

kiang555

whitedevil09

ชอบครับแนวนี้ นึกถึง รัก ยม

n.tiravut