ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanaka Nanataka]Kyonyuu Mama no Onayami Kaiketsu Saku!? แม่บ้านขาดเซ็กซ์[HypN♥]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 10, 2020, 06:49:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akine

::Ahh:: งานดีขนาดนี้ผัวปล่อยได้ไงอะเนี่ย ลูกเพื่อนต้องมาบ่อยแน่ๆถ้าของถึง
:edit ยังไงก็ขาดไม่ได้แล้วละน๊าคุณแม่

boyhey

แม่บ้านจะไม่ขาดเซ็กอีก

----------------------------

เอากันยาวๆๆ ไม่ต้องทำอะไรกันแล้ว

mspeed

คุณแม่ นี่เพื่อนลูกนะครับ
เดี๋ยวลูกคงจะเริ่มงง ทำไมเพื่อนมาบ้านตอนเราไม่อยู่บ่อยจังฟร่ะ

yugiboy

เพื่อนลูกก็ไม่สนคนของขาดได้พ่อคนที่สองแล้วแหละ
ดูถ้าหน้าจะยาวงานนี้ ติดใจเพื่อยลูกตัวเองหลังจากนี้คงได้มาบ้านเพื่อนๆบ่อยๆ

MMJ

ขอเดาว่า สามคน แม่ ลูก เพื่อนลูก  ::Shy::
ตัวละครต้องมากกว่าสองสิ!

ขอบคุณนะคะ

Soulsteal Attapon

::Bloody:: ::Bloody::จารย์คนนี้นี่วาดแนวสาวใหญ่เป็นฝ่ายรุกตลอดเลยวุ้ย อิอิ ไม่เหลือเตรียมเรียกเพื่อนว่าพ่อ ได้เลย อิอิ
มีแอบแวะมาหาเอ็งที่บ้านบ่อยหน่อยมึงเอ้ย 55555

edit : แน่นอนครั้งเดียวไม่เคยพอ มีรึของปลอมจะสู็เอ็นอุ่นๆได้ อิอิ

richpor

ปล่อยเมียหงี่มาเป็นปี สมควรแล้วที่เมียต้องอ่อยเด็ก

Pattarapol Teng

ตามความคาดเดาแนวนี้ ก็น่าจะเป็นคู่ขาปะครับ55 คืออันนี้ถ้ามันจะไม่หักมุมไปมาแบบที่ผมอ่านๆมาหลายๆเรื่องนะครับ

555ตามคาดครับแม่เพื่อนหุ่นใช้ได้เลยนะครับ สงสัยสามีไม่ได้ส่งการบ้าน นานจัดๆ

heromomo

แม่เพื่อนเปิดทางขนาดนี้คงไม่รอดแน่ท่าทางเพื่อนลูกก็อยากจัดอยู่แล้วเหมือนกัน

Edit สุดท้ายก็ติดใจเพื่อนลูกต่อไปนี้ก็คงจะบ้านเพื่อนบ่อยๆแน่

x-gen

โนบรายั่วขนาดนี้ ตอนจบผมว่าคงติดใจเพื่อนลูกชาย เผลอๆลูกกลับมาเจอ ได้แจมอีกคนแน่ๆ

edit สุดท้ายก็ติดใจจนได้ เอากับเด็กหนุ่มพลังเยอะก็งี้แหละ

wender_111

แหม ๆ ไม่ทำการบ้านแบบนี้เลยต้องให้นักเรียนมาติวการบ้านแทนซิครับ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

Victor19

ฮั่นแน่ ลึก ๆ ในใจอาจจะคิดเผื่อไว้แบบนี้ป่าวน้าาาาา

baycon

ผมสัญญษเลยฮ่ะ ว่าจะปิดปากเงียบ นมทาบหน้ามาซะขนาดนี้

นีขนาดแค่อยากแกล้งเฉยๆ นะ   รอโอกาสโลดด

Summermay

งานนี้มีโดนลูกเพื่อนเอาแน่ๆ แต่ก็เต็มใจนิ ลูกคงงงๆ ทำไมเพื่อนมาหาบ่อยกว่าเดิม  ::DookDig::

jeang

งานนี้โทษใครไม่ได้เลย ตาผัวนั่นแหละ แต่เมียก็เข้าใจเลือก กินเด็กเพิ่มพลัง

Edit : ว่าแล้ว กินเด็กเพิ่มพลัง เพิ่มความสาวด้วยนะ ยาวๆไป