ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabaku] Driver คนขับรถ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 10, 2020, 02:45:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เปลี่ยนจากแนวดาร์คมาโลลิน่าจะดีเนอะ

01

02

03

04

05

06

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

MooOon

อิชิดะ มึงงงงงงงงงง ทำน้องก่อนนี่หว่า ไอ้เราก็คิดว่าน้องเขาเเนวรุก

น้องเขาใจเเตกเพราะมึงนี่เอง ทำน้องงงงงงงงง ชอบดีนะ สาวเเบบนี้

พอเครื่องติดเเล้วก็อยู่ที่เราละว่า จะเครื่องพังก่อนหรือ เครื่องเสื่อมก่อน 555+

จากที่ดูคงจบเเค่เเอบๆทำกันไปเรื่อยๆละมั้ง เอาจริงๆอยากให้ครอบครัวนางรู้เเละ

รับพระเอกเปงเขยไปเลยนะ ดูๆไป อิชิดะก็ไม่ได้เลวร้าย....มั้งนะ 555+

-------------------------------------------------------

เสียด้าย อยากเหงเเบบจบ พ่อตายอมรับนะ เเต่ฮาตรง จะไปลองขับรถใต้ทะเลไหม

เอาจริงๆผมก็เคยสงสัยสมัยตอนมี ยากูซ่านะ เวลาได้ลูกสาว เขาทำยังไงกับคนรักอะ หาผัวคลุมถุงให้หรอ

หรือให้ผู้ชายพิสูจน์ว่ารักลูกสาวตัวเองยังไง ตัดนิ้วออกหรอ หรือยังไง สงสัยเหมือนกัน

yopern

กินเด็กด้วย ลูกเจ้านายด้วย ตายแน่งานนี้ แต่เด็กมันอ้อนแบบนั้นมันก็ต้องจัดกันเป็นธรรมดา

edit ดูสภาพแล้วไม่ช้าก็เร็ว คือตายแน่นอนถ้าเจ้านายรู้

mawinxxx102

mawinxxx102

เจ้านายรู้ได้ไปขับรถใต้ทะเลแน่นอน

rice123

ในรถเลย

เมนต์มักง่าย ไม่เคยกลับมาEditหลังอ่าน

tonza221

คุณคนขับเริ่มก่อนแล้วคุณหนูดันติดใจสิน้าา
Edit : โห้คุณหนูต้องคุณกับคุณพ่อดีดีน้าไม่งั้นคุณคนขับรถได้ไปขับใต้ทะเลแน่ๆ

Boran Mark

อิชิดะ หัวเอ็งขาดแน่ ถ้าพ่อเด็กรู้ เขาอุตส่าห์ไว้ใจ 555 

HK

ตายแน่ๆละแบบนี้ ลูกเจ้านายด้วยแถมยังเด็กด้วย เห้อ....

***ลูกยากูซ่าซะด้วย มีหวังตายแน่ๆ ความลับมันไม่มีในโลกหรอกไอหนุ่ม ::DookDig::

DThold

แรกๆลุงแกคงไปขืนใจแน่ๆ หลังๆมาน้องแกดันชอบซะนี่ ลูกเจ้านาย แอบ บนรถ โลลิ แฮ๊กกๆๆ~~

Edit:เห้ย!!!!! ลูกยากุซ่าหรอ มึงกล้ามากลุง แม้งกำลังขัดดาบอยู่เลย

Party Party

โลลิคือไฟส่องทาง โลลิคือสิ่งดีงาม เพราะงั้น..จัดมา!!!

คิดว่าตาลุงแว่นคงไม่กลัวคุกหลอก คงกลัวได้ไปดำเล่นกับปะการังแบบถาวรมากกว่า ถถถถถ

เอามาอีก! เอาโลลิมาอีก!
  #โลลิสุดยอดที่สุดในสามโลก
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

kenata

โดนเด็ก ยั่วจนตบะ แตก เลยเหรอไงหว่า ถ้า พ่อน้องรู้เข้า ตายแน่ๆ เอ็ง

edit : นึกว่า พ่อน้อง เป็นนักธุรกิจ รวยๆ ซะอีก เป็น ยากูซ่า แบบนี้ ตายอย่างเดียว แน่ๆ เอ็ง

::Oops::

ipor

แก๊....................หลอกเด็ก ตายแน่ๆ

พ่อโคตรน่ากลัวสุดๆอะ แกนะแก อย่าให้พ่อรู้นะ ตายอย่างเดียว

mapaew

ลูกสาวเจ้าพ่อขอเป็นเมีย บร๊ะ ขอบคุณมากครับ

l2aito

เห้ย เดี๋ยวลุง ลุงเปิดก่อนงั้นเหรอ
ไหนบอกกลัวหาศพไม่เจอไงฟร่ะ  ::Ajark::

พ่อแม่งอย่างเถื่อน 555555
เกือบได้ไปขับรถใต้ทะเลแล้วไหมละลุงเอ้ย